User Tag List

Ðề tài đã khoá
Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 14

Chủ đề: Cho em hỏi làm sao bít nàng đang lén lút quan hệ với người khác sau lưng mình

svBK's Member Avatar của Hiếu_yêu_nhóc

Icon14 Cho em hỏi làm sao bít nàng đang lén lút quan hệ với người khác sau lưng mình

Mọi người ơi cho em hỏi 1 câu nhé.Dành riêng cho mấy anh bị cắm sừng rùi nè,E hèm em nói thật lòng chứ ko để trêu đùa đâu.
    E lập topic này để ai đang có người yêu thì tìm cách mà giữ thui.
    Mấy anh ơi cho em biết biểu hiện của con gái khi không còn yêu mình nữa lai còn lén lút quan hệ với người khác Thế nhưng lúc nào miệng cũg ngọt ngào em yêu anh
    Anh yêu em và không ai có thể cản được dù đó là Pa mẹ anh.Anh muốn hét lên để mọi người biết rằng
    "Anh yêu em nhiều lắm Nhóc ơi"

HUT's Student Avatar của thanhnamst89

botay với chú em, vừa mới vào đại học đã yêu đương rồi

Không em hỏi điều này phục vụ nhiều người thui.Biết đâu sau này có ai cần thì sao? cuộc đời nhiều dối lừa mà anh

svBK's Member Avatar của Con-Vịt

Có một số phương pháp để check:
    1. Sờ lên đầu xem có cái gì mọc không, nếu có thì bị cắm sừng rồi
    2. Nếu bạn gái ko còn trung thủy nữa thì sẽ ko cho bạn quan hệ với nó nữa , hoặc có cho quan hệ thì cũng hững hờ ....kiểu ẫm ờ
    3. Và nếu bạn gái bạn quan hệ với người khác thì sao bạn ko kiếm một con mái khác mà đạp chứ vào đây hỏi mấy câu thừa thãi làm gì nhỉ

Chúc vui vẻ

Vì Tổ quốc Xã Hội Chủ Nghĩa
    Vì lý tưởng of Bác Hồ vĩ Đại....
    Sẵn Sàng!!!!!!!!!

HUT's Engineer Avatar của Jig

Quote Nguyên văn bởi Hiếu_yêu_nhóc Xem bài viết
    Mọi người ơi cho em hỏi 1 câu nhé.Dành riêng cho mấy anh bị cắm sừng rùi nè,E hèm em nói thật lòng chứ ko để trêu đùa đâu.
    E lập topic này để ai đang có người yêu thì tìm cách mà giữ thui.
    Mấy anh ơi cho em biết biểu hiện của con gái khi không còn yêu mình nữa lai còn lén lút quan hệ với người khác Thế nhưng lúc nào miệng cũg ngọt ngào em yêu anh
    Thấy chú này có topic gì mà quyết tâm yêu dù bị bố mẹ fản đối, thấy ngưỡng mộ thế, giờ lại khơi mào topic này. Hay là...
    Em xin điểm chỉ...

svBK's Member Avatar của person

chú này tính toán ghê thật. vừa mới có ngừi yêu xong đã tính cách giữ rồi

để đảm bảo nó k đi với thằng khác thì mua về một cái xích. đi đâu cũng dắt theo, có mà chạy đằng trời

Lại có chuyện rồi,nàng cho em 1 tuần suy nghĩ xem em có cần nàng hay ko.Mọi người sẽ nghĩ thế nào nếu 11h đêm nàng vẫn cắm cúi nhắn tin cho thằng bạn trong khi nàng nhắn tin cho em nói rằng em đi ngủ đây.Mọi người nghĩ sao khi tôi nt cho em,em bảo em bận học trong khi tôi nhắn cho bạn em nó bảo em đang buôn dưa lê.Tôi đã giận đã nói và em nói rằng " anh không tin em nữa sao?" Tôi hỏi mọi người nếu như thế thì tôi tin em = cách nào? 1 tuần để quyết định cho 8 tháng vun đắp tình cảm.Tôi chỉ cần em xin lỗi chỉ cần nhận em đã sai thì tôi có thể tha thứ tất cả
    Vậy mà em ko nói gì cả,chốt hạ 1 câu "anh không tin em nữa em ko còn gì để nói"
    8 tháng yêu nhau tôi khó có thể quên em dc,Tôi yêu em = cả trái tim của mình.THậm chí bất chấp cả gia đình fan đối.Vậy mà cuối cùng tôi dc gì ở em đây?
    Mọi người vơi liệu tôi có nên từ bỏ tình yêu vủa mình kô?
    Xin mọi người 1 ý kiến Tôi chỉ có 1 tuần,

Quân nhân danh dự Avatar của afoolchild

Chày, 2 đứa đúng là trẻ con quá! Em nên gặp và nói chuyện thẳng thắn với em ấy để tìm cách giải quyết, đừng vì 1 phút giận dỗi nóng nảy mà hỏng hết chuyện. 2 đứa đã đi được từng ấy chặng đường rồi giờ lại chia tay thì coi sao được! Có thể yêu nhau lâu rồi nên đôi khi ng ta sẽ hơi xao nhãng việc quan tâm đến ng mình yêu, cảm giác thấy nó như 1 thói quen rồi nên ng ta sẽ ko còn thấy có hứng thú như ngày mới yêu nữa! 2 đứa có thể tách nhau ra 1, 2 ngày, ko liên lạc gì với nhau chẳng hạn. A nghĩ như thế sẽ tốt hơn là nhắn tin, gọi điện liên tục chỉ để trách nhau, ko giải quyết đc vấn đề đâu em!
    Chúc 2 em sáng suốt nhé!
    Đã nồng nàn, đã hoá đá, đã lặng im
    Đã xây xước, đã lịm mình khao khát
    Bùng cháy thế để nhận vào bỏng rát
    Ôm một đời không hết những tàn tro

Quân nhân danh dự Avatar của baohuy_pla

Thế này Hiếu ạ. Không phải cứ yêu nhau là lúc nào cũng phải nghĩ về nhau, lúc nào cũng đặt người yêu mình lên trên hết. Cô bé còn có những mối quan hệ bạn bè khác, còn những mối quan tâm khác, không phải chỉ riêng mình cậu. Cô bé yêu cậu, nhưng cậu không phải và không thể là duy nhất mọi lúc mọi nơi đối với cô bé. Cậu cần hiểu điều đó thôi. Và ngay cả cậu nữa, cậu có dám chắc sẽ không có lúc nào nói với bé là "anh đang học, lát nữa nói chuyện nhé" trong khi thực sự cậu đang "chén chú chén anh" với bằng hữu?

Hai người còn khá trẻ con, đúng như bác AFC nói. Nên trò chuyện chân thành với nhau một buổi.

Chúc 2 bạn hạnh phúc.

P/S: Tớ nghĩ cái topic này không nên tồn tại nữa, cậu cũng thấy thế thì nên nhờ bác AFC close nó lại.

When a scientist thinks of something, he asks: "Why?"
    When an engineer thinks of something, he asks: "Why not?

HUT's Engineer Avatar của Jig

Yêu thì nên tin, còn đã ko tin thì đừng yêu nữa. Sống simple thôi cho nhẹ cái đầu và đỡ mất thời gian.

P/S: cũng đồng tình với câu cuối của baohuy_pla.

Ðề tài đã khoá
Trang 1/2 12 CuốiCuối

Thông tin chủ đề