User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 7 của 7

Chủ đề: prin's day

Quân Nhân Danh Dự Avatar của princess_in_pink

Mặc định prin's day

hôm nay là ngày đánh dấu bao nhiêu sự kiện ( tốt xấu đủ cả )
    Mở đầu nè:
    1. Prin với sự cố mang tên " gấu Pooh"
    hôm nay em dậy muộn ( đây là một chuyện cực kỳ hiếm xảy ra với một bầu trời tư cách như em ) !, mà đã dậy muộn lại găp tắc đường,lớp học lại vắt vẻo trên tầng 5 ( khốn khổ) nhưng mà may quá xuất hiện đúng lúc thầy đang điểm danh đến tên ( may thía ) . Nhưng mà bi giờ mới cảm nhận hết cái gọi là " niềm vui ngắn chẳng tày gang" vì dậy muộn em chẳng để ý là em đi đôi dép bông với hình gâú pooh to đùng mà vấn đi ở nhà , thầy nhìn cả lớp nhìn rùi thầy cười cả lớp cũng cười---> hu hu không còn cái lỗ nào mà chui xuống nữa, không biết dấu" cái mẹt"mình đi đâu nữa không ngờ danh tiếng của mình lại bị vùi dập thế này

2. Prin và quyết định " quần đùi đỏ"
    hết tiết 2, em nhận đc thông báo rất chi là sau bao nhiều ngày tháng đệ đơn lên đệ đơn xuống cuối cùng thì trường cũng đồng ý cho tổ chức giải bóng đá của khoa vơi quy mô " super mini" cho số lượng cầu thủ (con trai lớp em tuy xoè tay đếm không đủ nhưng quy mô super mini thì vẫn còn hẳn 1 dự bị )
    Con trai trong lớp hớn hở ra mặt vì có cơ hội thể hiện
    Hơ hơ và việc chọn đồng phục đến là phức tạp , mỗi người một ý kiến , màu sắc loạn cả lên, con gái thống nhất thì con trai không đồng ý và ngược lại
    tình hình " ban căng " quá , em chỉ đứng lên tuyên bố " tớ thích các ấy mắc quần đùi đỏ , như vậy sẽ rất nổi bật" ( giờ cũng không hiểu tại sao lại đứng lên và phát biểu một câu xanh rờn như vậy ) ơ nhưng mà sau đó lớp im lặng khoảng 30s , bạn đội trưởng nhìn em và cười rất bí hiểm " ok thế thì đồng phục quần đùi đỏ " ---> cả lớp vỗ tay cười nghiêng ngả tiếng nói của mình quả là có trọng lượng , nhưng mà giờ em hối hận rùi em nghĩ là nên chọn màu xanh nõn cơ đừng nói lớp em chơi trội chỉ là cá tính thui

3. prin và đầu tư chứng khoán
    hờ xin tự giới thiệu suốt bao năm qua đời em nó gắn liền với chức lớp phó đời sống ( hu hu thực ra chủ yếu là đi lo các vấn để như photo tài liệu cho lơp, liên hoan lớp và thu tiền quỹ nói là lớp phó đời sống cho oai vậy thôi ạ )
    dạo này quỹ lớp xông xênh lắm , nhận được thông tin khá là chắc chắn về một loại cổ phiếu OTC của một công ty em có ng nằm vùng , hí hí , em đã thuyết phục cả lớp cho mình ôm tiền quỹ đi chơi chứng khoán với khẳng định ít thì nửa năm tới lớp không phải đống quỹ khéo lại còn đủ kinh phí cho lớp đi chơi ấy chứ, lúc đầu nghe em nói lớp rùi run cầm cập , một số nhân còn bảo chưa muốn nhảy lầu tự tự
    nhưng mà ..biểu quyết chưa đủ quá bán , mai em sẽ thuyết phục tiếp
    ----> em rất lãng mạn nhưng cũng rất thực tế , một sự kết hợp hoàn hảo

4.prin và bài học :"không bao giờ nói không còn gì tệ hơn được nữa" vì ngay sau đó sẽ có chuyện tệ hơn xảy ra, chằc chắn đấy
    cái này em tông hợp từ quá khư đến hiện tại và ngày hôm nay em chính thức đúc rút ra kinh nghiệm này.
    sáng dậy muộn ( thốt lên ko còn gì tệ hơn đc nữa---> tắc đường ( không còn gì có thể tệ hơn đc nữa --> xuất hiện trc lớp với dép gấu pooh )
    lại còn trưa đc bạn nhắn tin vào ăn khoai tây chiên, hí hửng vào , oh my gòd em chẳng thể gọi tên nổi món ăn đấy nữa , đúng là khoai tây chiên nhưng đc nấu cùng với bột sắn rùi đánh tung lên như là súp í , em sợ bạn buồn chẳng dám chê ăn trong im lặng , chỉ dám khóc trong lòng thương thay cho cái dạ dày của mình ! và lại trót nói thầm " chắc không còn món ăn nào có thể tệ hơn đc nữa bạn vứa nhắn tin " tối qua tớ làm khoai lang chiên cho mà ăn !! help me !!!

5. prin một phong cách rất xì tin
    hi hi hôm qua tại số 2 hoa lư , em đi dự cosplay ( mọi ng biết không thế , ở đây mọi ng ăn mặc hoá trang như trong truyện tranh nhất bản ấy ), đi với toàn các em 9X , đến đó lại gặp một nhóm 9X khác, nói chuyện một hồi ...các em ấy cứ nghĩ mình là bạn của mấy em 9X kia mình vấn rất xì tin
    AI TỐT VÍA VÀO MỞ HÀNG SPAM CHO MỘT NGÀY ĐÁNG NHỚ ĐỖI VỚI EM NÀO !
    Lần sửa cuối bởi princess_in_pink; 22-09-2008 lúc 12:19 PM

Pooh Avatar của quyet_tv

hihi,1 ngày nhiều diễn biến và đáng nhớ thật.
    này thì spam này,spam nữa này
    spam xong chắc mình thành người tốt vía nên spam thêm cái nữa này
    Chúc mọi người luôn có những ngày vui vẻ như thế này,vui nhất là lại được ăn khoai chiên tiếp !!!
    Vui ăn chơi chớ quên học tập!

Quân nhân danh dự Avatar của baohuy_pla

Đi dự cosplay thì prin cần gì phải hóa trang đâu nhỉ?

When a scientist thinks of something, he asks: "Why?"
    When an engineer thinks of something, he asks: "Why not?

Commander of Adamantine ! Avatar của Tử Phong

Quote Nguyên văn bởi baohuy_pla Xem bài viết
    Đi dự cosplay thì prin cần gì phải hóa trang đâu nhỉ?
    Thôi anh xin chú ... chú định làm gì ... cosplay để cả nhà chạy mất dép luôn àh ... không cần hóa trang chắc chắn đã đủ khủng bố rồi

Một người thông minh giống như một dòng sông ...
    ... càng sâu càng ít ồn ào ...

đề nghị giữ trất tự không gây hiểu lầm nhá , prin đi xem thui chứ không tham dự nhá

@ thienphong:"không cần hóa trang chắc chắn đã đủ khủng bố rồi" ---> chân dung thiênphong đấy à ?

Commander of Adamantine ! Avatar của Tử Phong

Chân dung và đối nghịch ...

Nói chung là 1 ngày đầy biến động với em Prin ... chúc em ngày mai "không thể tồi tệ hơn dc nữa"

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề