User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 6 của 6

Chủ đề: Lá thư dành cho người yêu dấu

svBK's Member Avatar của Hiếu_yêu_nhóc

Icon7 Lá thư dành cho người yêu dấu

Người yêu dấu đã lâu rồi chúng mình không ngồi nói chuyện với nhau 1 cách nghiêm túc em nhỉ? Em có còn nhớ những kỷ niệm chúng mình có với nhau giữa năm lớp 12 ko em? Ngày đầu tiên tỏ tình với 1 người con gái lại đúng là ngày con bạn cùng lớp lấy chồng,có thể suốt đời này anh ko thể nào nhớ dc anh đã nói với em những gì để em đồng ý yêu anh.Anh chưa bao giờ yêu 1 người con gái nào trước em.Em chính là mối tình đầu 1 mối tình đầu tuyệt đẹp của anh.Mua dong nam ngoai em đã đan cho anh 2 cái khăn tuyệt đẹp(ít nhất anh thấy đẹp) để anh xem chúng mình quen nhau được bao lâu rồi nhỉ? ah đã 8 tháng 17 ngày rùi,vậy mà chúng mình đã khi nào cãi nhau suýt chia tay chưa em?anh không nhớ rùi anh quên rùi hjhj.Hè năm nay anh đi làm thêm e ah tiền anh làm đủ đóng tiền hoc 1 học kỳ và đủ mua cho em 1 chú 1200.Món quà này là tấm lòng của anh và đó cũng là đồng tiền do anh làm dc.Anh mong em nhận lấy nha.
    Yêu nhau lâu như vậy em có thấy mình thay đỏi nhiều không nhóc,ngày trước em hay đánh anh và tính em nóng lắm,còn bây giờ thì sao? em ko còn như trước em đã hiền hơn đã biết nghe lời anh hơn.Có lẽ đó là điều kì diệu của tình yêu phải không em?
    thế nhưng giờ đây anh ko còn dc nắm tay em trong lớp khi mùa đông đến nữa và thời gian em dành cho anh cũng ít đi.Anh nhớ em lắm anh muốn dc năm đôi bàn tay của người anh yêu.
    Sang tuần anh học chiều rùi,em nhớ đợi anh cùng về rồi chúng mình lại đi ăn chè,ăn banh bao chiên em nhé.
    Anh yêu em,yêu nhiều lắm Thùy ah
    Anh yêu em và không ai có thể cản được dù đó là Pa mẹ anh.Anh muốn hét lên để mọi người biết rằng
    "Anh yêu em nhiều lắm Nhóc ơi"

Quân nhân danh dự Avatar của baohuy_pla

Thật tình cảm! Chúc hai bạn có một happy ending!

Ước gì mình được như anh ấy!

When a scientist thinks of something, he asks: "Why?"
    When an engineer thinks of something, he asks: "Why not?

HUT's Student Avatar của shmvllcm

Quote Nguyên văn bởi baohuy_pla Xem bài viết
    Thật tình cảm! Chúc hai bạn có một happy ending!

Ước gì mình được như anh ấy!
    Còn mình: ước gì mình được như em ấy( tưởng tượng mình là con gái)
    Mỗi ngày tôi chọn một niềm vui
    Chọn những bông hoa chọn những nụ cười
    Mỗi ngày tôi chọn ngồi thật yên
    Nhìn rõ quê hương ngồi nghĩ lại mình
    Tôi chợt biết rằng vì sao tôi sống vì đất nước cần một trái tim

BỌn tôi giừo lại đang giận nhau.Thưck ra tôi cũng khong hiểu vì sao tam trạng tôi lại như thế,có thể tôi đang ghen,tôi cũng không biết nữa,mấy hum trước em có giới thiệu 1 người bạn và em nói đó là bạn em mới wen,tôi ko nói gì vì tôi biết ở 1 môi trg mối tất nhiên em có những người bạn mới điều ấy là lẽ tất nhiên,thế nhưng em lại noi đó là "Bồ",tôi nghĩ em chỉ muốn đùa tôi mà thôi,thế nhưng dòng máu tôi nó cứ sôi lên và tôi ko thể kiềm chế dc nó,việc học của tôi rất căng thẳng vì học khoa điện tử viẽn thông lên lịch học của tôi là khá kín.
    Cũng đã lâu rôi tôi ko nói chuyện với em vì thời gian của 2 đưa đều ko cho phép,sáng em đi làm còn tôi đi học,chiều em và tôi đi học,chỉ có lúc về là 2 đứa dc gặp nhau rồi cùng nhau đi ăn chè hay uống nước mà thôi,thế lên chúng tôi cũng ko có thời gian để mà nói với nhau nhiều điều.Nhưng có lẽ chiều nay bọn tôi sẽ nói với nhau tất cả.Tôi muốn em là bác sĩ tâm lý cho tôi để tôi có thể bớt căng thẳng để tình cảm của chúng tôi vẫn như xưa.Vì em nhắn tin và nói với tôi rằng "tôi ko tin em" điều ấy làm tô khổ tâm.Nhưng những suy nghĩ trong tôi còn làm tôi khổ tâm hơn nữa.Tôi quyêt sẽ nói chuyện với em như 1 người bạn bình thường,

Quân nhân danh dự Avatar của baohuy_pla

Nói nhẹ nhàng thôi nhé, đừng gay gắt quá. Mình nghĩ em nó đùa thôi mà.

Uh bọn mình lại làm hòa với nhau rồi.Trưa nay mình đã nói với gia đình mình rằng mình chcir coi cô ấy là bạn và bố mẹ đừng nghĩ nhiều(yêu nhau mà như gián điệp lúc nào cũng trốn chán thật) Minh khong ngo` khi nói chuyện này og lại có 1 sức mạnh ghê gúm như vậy.Tay chân mình cứng đờ ruột gan thắt lại,That khó hiẻu tại sao lun.Hix.Dù sao cũng êm ấp cửa nhà rồi thật may mắn

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề