User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 5 của 5

Chủ đề: hỏi về số sinh viên tốt nghiệp khá giỏi

HUT's Student Avatar của vộ gian đạo

Mặc định hỏi về số sinh viên tốt nghiệp khá giỏi

các anh khóa trên cho em hỏi,ở khoa CNTT có lắm bằng khá và giỏi ko?và cụ thể mỗi khóa ra trường khoảng bao nhiêu bằng khá và giỏi.Mà tiện thể cho em hỏi có ai đạt loại xuất sắc ko?
    em nghe nói nếu đạt loại giỏi mà học lại 5% tổng số trình thì bị giảm xuống loại khá?ko biết có chính xác ko ?

NỮ CẢNH SÁT V-PHIM TRUYỀN HÌNH HAY NHẤT HỒNG KÔNG 2004

svBK's Newbie

Mặc định Re: hỏi về số sinh viên tốt nghiệp khá giỏi

Toàn khá yên tâm . vấn đề là ở cái đồ án nó kéo lên rất nhiều đóa. Yên tâm học đi khá thì 80% , giỏi thì đếm được trên đầu ngón tay .

svBK's Newbie

Không biết kiểu học tín chỉ về sau thế nào, chứ hồi K46 cũng có khoảng 10% được bằng Giỏi đấy (thi lại vài môn vẫn được bằng Giỏi).

HUT's Master Avatar của fly_with_stars_hut2011

đi dự mấy buổi trao bằng, thấy có vẻ như là hầu như là khá, 1 ít giỏi, 1 tí trung bình, còn lại là không ra đc

Độc Thân Bang Hội Avatar của hienhyn

Quote Nguyên văn bởi vộ gian đạo Xem bài viết
    các anh khóa trên cho em hỏi,ở khoa CNTT có lắm bằng khá và giỏi ko?và cụ thể mỗi khóa ra trường khoảng bao nhiêu bằng khá và giỏi.Mà tiện thể cho em hỏi có ai đạt loại xuất sắc ko?
    em nghe nói nếu đạt loại giỏi mà học lại 5% tổng số trình thì bị giảm xuống loại khá?ko biết có chính xác ko ?
    Cho bạn vài con số cụ thể thế này nhé (cái này là hôm đi sinh hoạt công dân, các thầy giới thiệu ):
    Viện CNTT & TT: K52
    Số sv từ năm 2: 533
    Số sv còn lại năm 5: 478
    Số sv được nhận bằng tốt nghiệp (tháng 6/2012): 266. Trong đó có:
    1 xuất sắc (hình như là 3.68 ), 16 giỏi (không nhớ rõ lắm, nhưng mà >10 và <20 ), hơn 2 trăm khá, và còn lại là trung bình khá (4 mươi mấy sv ấy)
    Chú ý: một số sv vẫn đang làm đồ án trong học kì hè và tháng 10 sẽ tốt nghiệp - cái này không thấy công bố cụ thể (vì ai biết được )
    Số lượng sv các năm ở trên nói chung là mình nhớ thế, chứ cũng không nhớ chính xác lắm (lệch lắm thì cũng dưới 10 người thôi ). Anh chị nào hôm đó đi còn nhớ thì xem hộ xem có chuẩn ko nhé )
    Yên Thành là mẹ là cha
    Đói cơm rách áo thì ra Yên Thành

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề