User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 20

Chủ đề: [Học kỳ 7] Môn Điện tử tương tự 2

svBK's Newbie Avatar của anhbk

Mặc định K49 có anh em nào học tín chỉ điện tử tương tự 2 thì vào đây nhé

Tình hình là môn tương tự 2 của kỳ 1 năm trước có rất nhiều anh em bị dính học lại (trong đó có em TT). Em đề có ý kiến là mọi người tập trung lại rồi làm một cái đơn xin các thầy bố trí cho 1 lớp tín chỉ , học khoảng 4-5 buổi rồi thi luôn cho đỡ mệt .
    Các bác nào có thông tin hay kinh nghiệm gì trong vụ này thì pm cho em nhé ^^! , nick yahoo của em là : ldanh1 .
    Các anh em nào có nhu cầu thì cũng liên lạc luôn để tiện liên lạc về sau nhé .

svBK's Newbie

em sợ học 4-5 buổi k0 qua được anh ạ

svBK's Newbie Avatar của anhbk

Tình hình là nếu đi học cùng các bạn K50 thì không biết là có học được đến 4 buổi không ^^ , mà lúc thi các thầy cô giám thì vẫn tận tâm như kỳ trước thì anh em chắc lại học thêm 1 kỳ nữa cho vững kiến thức thôi ^^! .

svBK's Newbie Avatar của Thái Hùng

Ối trời! Học lại à?? Nghề của chàng rồi!
    Yên tâm là Khoa ta đã bố trí cho anh em K49 đăng ký học lại rùi! Vào thứ 3,4,5 hàng tuần, đến ngày 11/09 thì phải! Anh em nào dính thì... nhanh nhanh xoay tiền mà đăng ký đi nhé!
    TT khổ cái thân em! Còn có 1 kỳ nữa thôi, mà em đang nợ 3 môn học,3 môn thể dục, 2 môn quân sự!
    Vẫn biết quay đầu là bờ, nhưng...không biết có kịp không nữa! Sốt sình sịch!

svBK's Newbie

mình cũng bị dính cái môn Tê Tê này, nhưng chắc xin học thầy 4-5 buổi chả được đâu. Thầy nào? Thời gian? lại còn thi riêng? thật khó quá đi. Em đã đóng tiền, các bác nhanh chân lên, tất cả các thứ 3,4,5 hạn cuối là 11/09 như cậu Thái Hùng nói đúng đấy. Ah pác anhbk mà xin được thầy nào thì em ủng hộ. Tất cả cho tương "nai" của chúng ta.
    Mail_nick bluetest_0127@yahoo.com
    Em chờ tin vui của bác.

svBK's Member

ah aha ha,chết mất quá,tưởng được riêng ai dè đi học k50 nản quá ko biết có theo được ko nữa.Rồi chúa sẽ phù hộ bọn mình thôi,dù sao thì mình nên cố gắng đi học vào ngày mai,chời ơi.cố lên chiaki.

svBK's Newbie

Mặc định [Học kỳ 7] Môn Điện tử tương tự 2

anh chị K trên đã có ai học DTTT 2 với thầy Thái Vĩnh Hiển chưa ạ.(Thầy cho nghỉ thi lần 1 90% lớp thì nghe như sấm động bên tai).Nhưng mà thú thật là học 4 tuần rồi mà chưa hiểu thầy dạy cái j nữa.Anh chị nào đã xo k.nghiệm học DTTT 2 với thầy rồi thì giúp em với ạ.Cảm ơn anh chị trước.
    Lần sửa cuối bởi Luca Toni; 14-09-2008 lúc 04:24 PM

CNNer-Amser-HUTer Avatar của Binhjuventus™

Chú nói qua môn chú đang học xem sao? 4 tuần vừa rồi chép được những gì

svBK's Newbie

ha ha thầy này ghê gớm lắm đấy^^ dạy trong năm thì chả thu đc cái j đâu, chỉ đến điểm danh rồi..buổi cuối thầy làm cho 1 phát điểm danh và cấm thi luôn! E là 1 nạn nhân đấy! Bác chủ topic học hành cho tử tế nhá, đi muộn 10' cũng cấm thi đấy

svBK's Newbie Avatar của Thái Hùng

Nhân chứng sống đây!
    Kỳ I năm ngoái học môn này, nghỉ 1 tiết, thày dọa cấm thí ===> nghỉ luôn!
    Đến lúc thi thì... Cả lớp làm ngon, khổ mỗi thằng cấm thi thui!
    Nói chung là cứ yên tâm mà đi học đi, không hiều gì cũng... là chuyện thường ở phường thui mà!
    GL!

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/2 12 CuốiCuối

Thông tin chủ đề