User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 19

Chủ đề: Breaking my heart :((

HUT's Student Avatar của tqnst

Mặc định Breaking my heart :((

Hic hôm trước em có ngỏ lời với 1 bạn và bị từ chối:Chúng ta hãy là bạn tốt của nhau .Không còn động lực gì nữa rồi,chán đời quá đành lên đây giải tỏa .Kiểu này kỳ này chắc đi vài môn mất
    Rút gươm chém xuống nước,nước càng chảy mạnh
    Nâng chén tiêu sầu càng sầu thêm

Độc Thân Bang Hội Avatar của detectivef

chuyện j qua rồi thì chi qua lun, nhanh chóng bình tâm còn đi tìm mục tiêu khác cố lên haha
    apres la pluie, le beau temps!!!
    nếu ở gần 1 người mà bạn thấy thời gian trôi qua thật nhanh, còn khi xa người đó bạn thấy thời gian trôi qua thật chậm thì đáng tiếc phải thông báo với bạn rằng............................................ .........................bạn nên đi sửa cái đồng hồ đi

Quân nhân danh dự Avatar của Mr Đi Mô

Quote Nguyên văn bởi tqnst Xem bài viết
    Hic hôm trước em có ngỏ lời với 1 bạn và bị từ chối:Chúng ta hãy là bạn tốt của nhau .Không còn động lực gì nữa rồi,chán đời quá đành lên đây giải tỏa .Kiểu này kỳ này chắc đi vài môn mất
    kể chi tiết coi, biết đâu em nó đang bắt chú nghi binh.tội j bỏ cuộc.
    chả phải trước h mới là bạn,thế mà em nó thăng cho chú 1 bậc thành bạn thân!! anh nghĩ chả mấy chốc nữa chú lại được thăng chức
    Cánh chim bay _ ngỡ như là lá rụng
    Khói thuốc bay_ ngỡ như mái tóc dài
    Gió miệt mài, Gió đưa làn tóc rối
    Trôi nhanh đi cho ta gữi một lời.

Hic chả là em học cùng nhau hơn 1 năm nay rồi,buổi trưa thường đi ăn cơm cùng nhau tại A1-5 nên cũng thân rồi.Chưa bao giờ em có cái cảm giác lạ khi đứng trước bạn ý như thế,mặc dù trước đây cũng tiếp xúc với nhiều bạn gái,rồi em nghĩ mình đã yêu,hic cũng 20 tuổi rồi chứ ko phải trẻ con như ngày xưa.Rồi hôm nọ em ngỏ lời với bạn ý và nhận được câu trả lời như thế

Quân nhân danh dự Avatar của baohuy_pla

Tóm lại là tình yêu nảy nở từ nhà ăn A1-5 và rồi kết thúc ở chế độ bạn tốt!

Bạn tốt là kẻ có nghĩa vụ nhưng không có quyền lợi của người yêu! Thôi, coi như một kinh nghiệm và một kỉ niệm. Học đi!

When a scientist thinks of something, he asks: "Why?"
    When an engineer thinks of something, he asks: "Why not?

Commander of Adamantine ! Avatar của Tử Phong

Hơ .... pùn nhỉ ... ngỏ lời rồi bị đá rơi răng ...

Thôi cố mà học đi ... đời có mấy lần dc đi học ...

Yêu ... ôi dào ... cái j đến tự nó phải đến ... cố gắng học trước đi đã ... ko thì mất cả chì lẫn chài ...

Một người thông minh giống như một dòng sông ...
    ... càng sâu càng ít ồn ào ...

HUT's Student Avatar của langtuvn

a nói thật nhá chú mà iu em đó thì còn đi nhiều môn hơn đấy.trong cái rủi còn có cái may,rồi thời gian sẽ trả lời chú.
    If tomorrow never comes ...

Following The Sun! Avatar của Mr Lion

ko đâu,có lẽ em ấy muốn bắt đầu từ tình bạn rồi dần dần mới đến tình yêu.Cái gì nó cũng từ từ chứ.Hãy học cho tốt đi,sau dó rồi tính đến chuyện làm lại lần 2 nhé.Chắc là được đấy

Tình hình là mấy hôm nay lên lớp hình như bạn ý rất ngại nhìn thẳng vào em hay sao ý.Hic Hic,kiểu này chắc chẳng dám nói chuyện với bạn ý nữa rồi,đau khổ quá

Quân nhân danh dự Avatar của baohuy_pla

Chú ngỏ lời đòi yêu con gái nhà người ta, người ta từ chối, vậy mà đến lớp vẫn nhìn thẳng vào chú bô bô nói chuyện được thì mới là lạ!

Cô bé ngại thì chú phải chủ động thôi. Vòng vèo thì anh chịu, không biết cách, nhưng đơn giản thì cứ gặp riêng nói thẳng , hay ngại thì viết giấy gửi cũng được . Đại ý là: Hôm trước tớ hơi đường đột, nóng vội, không kiểm soát được tình cảm nên lỡ ngỏ lời với ấy . Tạm thời ấy cứ coi như chưa có chuyện gì nhé, đừng tránh mặt nhau. Ấy chưa thích tớ, nhưng vẫn có thể cho tớ cơ hội tiếp theo chứ? Hãy để tớ chứng tỏ mình thực sự phù hợp với nhau. Thực lòng tớ rất có tình cảm với ấy. Hãy cho tớ thời gian và cơ hội nhé.

Đấy, đại loại là như thế, cũng chả khó lắm đúng không. Còn nếu mà bé vẫn kiên quyết lắc đầu thì

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/2 12 CuốiCuối

Thông tin chủ đề