User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 6 của 6

Chủ đề: Kì 7 K50 nào

svBK's Newbie

Mặc định Kì 7 K50 nào

Các bác từ K46 đổ lại K49 có bác nào có ĐỀ THI.Nhớ là ĐỀ THI nhé.Kì 7.Thì gửi lên cho ae K50 bọn em biết với.Vì bọn em học 3 tuần rồi mà vẫn không biết các môn kì này nó ra tn nữa.Học thì chán.Đề thi thì k biết tn.Tựu trung là mù mờ.Đúng là càng học lên cao càng k bít j hay sao ấy.

Giáo viên lớp bọn em:
    1.HT vô tuyến - Nguyễn Văn Đức
    2. Cơ sở đo lường điện tử - Phạm Hải Đăng(năm nay thầy này lần đầu tiên đi dạy )
    3. Project1 - Nguyễn Thuý Anh
    4. Tư tưởng HCM - Hồ Tuấn Dung
    5. Kĩ thuật phần mềm - Nguyễn Huyền Trang(cô này cũng mới thì fải.Đc cái Xinh )
    6. ĐTTT2 - Thái Vĩnh Hiển(năm ngoái thầy cấm thi 80/100 đứa lớp 1,2-K50.Hôhô )
    7.Cơ sở mạng thông tin - Lê Nhật Thăng ( thầy này bên Bưu chính thì fải)

Cám ơn các tiền bối trước

svBK's Newbie

hoho, tôi cũng K50, cũng đc biết mùi mr thái vĩnh hiển thế nào , thêm 1 thông tin nữa là thi lại toàn 5 với 6,có vài đứa 7,trượt thì chắc chỉ hơn 10 thôi . bù lại lớp ông có 2 đại diện dạy dở nhưng cho điểm cao là NVĐức và NTAnh đấy
    thế có đc coi là đáng chúc mừng ko nhỉ

HUT's Student Avatar của tho_non

oki. Software Engineering. I have the test final exam + solution of it( K49). Contact to me Vuthanh1232000@yahoo.com. I send it.

svBK's Newbie

mình cũng K50 kì này chuối quá học chẳng hiểu mô tê gi cả!
    project bọn mình thầy chấn hùng hướng dẫn.nge đề tài của thầy đưa ra mình thấy chẳng làm được gì!chết chắc rồi
    bác nào có sách giáo trình Hệ Thống Thông Tin vô tuyến cho mình với!lớp mình học phải cô Nhuyễn thu Nga!chán!

svBK's Newbie

Các bác cho hỏi về môn thông tin vô tuyến, bài tập lớn môn này có vẻ chuối, em trâu chậm uống nc đục, đc cái đề tài về lọc kênh sử dụng MMSE mà chưa biết cái mô tê gì về nó, lo quá!

svBK's Newbie

Huhu cái môn thông tin vô tuyến bọn em còn chưa bít bài tập lớn là j cơ mà...

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề