User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 15

Chủ đề: Project 1

HUT's Student Avatar của tho_non

Icon7 Project 1

tình hình là bọn em sắp bảo vệ môn project 1 cô Nguyễn Việt Hương. Bọn em chuẩn bị cũng ký nhưng vẫn hơi run. Các bác khoá trên ai đã từng học cô cho em hỏi ít kinh nghiệm về phần báo cáo bài tập lớn, cô hay hỏi phần nào. Cảm ơn các bác rất nhiều, các bác trả lời sớm cho em nhé, ngày mai bọn em bảo vệ rùi. Thank cac dại ca

svBK's Newbie

Về cô Hương thì có thể yên tâm về điểm chác, có nghĩa là bê bối thế nào đi nữa cũng 8 trở lên, nhóm trưởng thì thường đc 10.Tuy nhiên chắc phải chịu mắng khi bảo vệ nếu làm ko tốt báo cáo ( cô quan trọng nhất là báo cáo )

svBK's Newbie

nhưng mà các bác ơi,sao cô hỏi toàn là những câu chuối lắm cơ.mà em thì lại bị cô làm cho run quà ,ko biết sẽ thế nào đây,liệu có thể nói là "yên tâm" như bác nói được ko?

HUT's Engineer Avatar của assassin

Nói chung các chú không phải lo, làm tệ thế nào đi nữa nhưng vẫn đủ các bước như cô hướng dẫn thì vẫn được điểm cao, nhóm trưởng thường được 10 tuy nhiên nếu nhóm trưởng ko trả lời đc thì xuống 9. Cô có vẻ rất nghiêm nhưng ko khó lắm đâu, có thể cô sẽ ghi lại mức độ trả lời (cô hay ghi mấy cái ký hiệu lạ lạ) nhưng cũng ko cần quan tâm lắm đâu.

Có thầy bảo cô Hương tuy rất khó tính trong quá trình làm nhưng đó cũng chỉ vì muốn tốt cho sinh viên thôi, còn thì cô chấm điểm dễ lắm, ko lo đâu.

Gluck
    Nothing is impossible

svBK's Newbie

Mặc định các bác cho em hỏi về bảo vệ project1

môn này khi bảo vệ thì có mấy thầy hỏi và khi hỏi thì hỏi những vấn đề gì,ví dụ như em học thầy Thuận làm về xử lý ảnh thì khi hỏi các thày có hỏi kiểu như lệnh này để làm j lệnh kia để làm j hay là hỏi về ý tưởng giải thuật hoặc các vấn đề j nữa,với lại khi hỏi thì hỏi từng người một hay chỉ hỏi nhóm trưởng.Mong các bác trả lời sớm giúp em với,môn này điểm năm trước có như thế nào

svBK's Newbie

Các chú cứ yên tấm,cô Hương siêu rẻ trong khoản điểm chác.CHỉ có lúc làm là bị mắng lên mắng xuống thối.Lớp anh kì 7 làm chẳng có nhóm nào là ko bị chửi nhưng thế mới hay khôn ra nhiều mà đến cuối kì toàn 9 với 10 dù sao cũng còn hơn mấy ông điển hình như bố Khải dạy thì hay đấy đến lúc chấm thì có trời mà biết được

HUT's Student Avatar của nhomuathu_hanoi

hiii, nói thế thôi bài thầy Khải chấm phải dựa trên ý tưởng chứ không thích dập khuân. Vận dụng cái thầy dạy để làm bài theo cách xử lý của mình thì kiểu gì chả 9, 10.
    ..mùa hoa Sữa về, thơm từng con gió, mùa Cốm Xanh về, thơm bàn tay nhỏ, Cốm Sữa vỉa hè thơm bước chân qua..

svBK's Newbie Avatar của yusuke

Vậy còn thầy Tĩnh thì sao hả các bác. Em thấy thầy có vẻ dễ tính, hỏi ít, vào tí là đã ra rồi. Không biết thầy cho điểm thế nào

svBK's Newbie

thế các bác có biết thầy hữu trung thì điểm chác thế nào không ạ

svBK's Member

Quote Nguyên văn bởi doncoi12 Xem bài viết
    Các chú cứ yên tấm,cô Hương siêu rẻ trong khoản điểm chác.CHỉ có lúc làm là bị mắng lên mắng xuống thối.Lớp anh kì 7 làm chẳng có nhóm nào là ko bị chửi nhưng thế mới hay khôn ra nhiều mà đến cuối kì toàn 9 với 10 dù sao cũng còn hơn mấy ông điển hình như bố Khải dạy thì hay đấy đến lúc chấm thì có trời mà biết được
    Trời ơi em được có 5 điểm nè,chết em quá.Anh check lại em xem cái!

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/2 12 CuốiCuối

Thông tin chủ đề