User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/4 123 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 33

Chủ đề: Tôi đã tin vào tình yêu của cô ấy...thế mà

forever
    Guest

mọi chuyện cứ như một giấc mơ !!! dến bây giơ tôi cứ nghĩ mình nằm mơ các bạn ạ !!!chỉ cách đây vài ngày chúng tôi còn rất yêu nhau ,nếu cho ai đọc thư thì có lẽ ai cũng bảo là chúng tôi yêu nhau va hạnh phúc lắm . bao nhiêu niềm tin tôi đều gửi trọn nơi người ấy ,thế mà bỗng dưng người ấy nói với tôi là bây giờ muốn vô tư như ngày xưa,muốn không bị rằng buộc ,thấy mình không thích hợp với chuyện tình yêu ... tôi như từ hải chết đứng không thể tin vào tai mình nữa
    chuyện cưa chúng tôi cứ như một chuyên cổ tích vậy .nhưng nó sắp có một kết thúc bi đát nhất ,bây giơ tôi hoàn toàn mất phương hướng ,không biết nên làm gì ,người ấy luôn khăng khăng giữ ý kiến riêng của mình ,tại sao một người con gái lại có thể dễ dàng quên những gì mình đã nói với người yêu chứ ,trước đây tôi cứ nghĩ người con gái khi đã nói ra lời của trái tim thì đó là lời thiêng liêng và suy nghĩ kỹ lắm với lại người yêu tôi không phải là người chơi bời ,tôi lúc nào cũng tin tuởng vào cô ấy ,nhưng bây giờ tôi supj đổ hoàn toàn .xin hãy cho tôi lời khuyên đi .chúng tôi vẫn chưa chính thức chia tay .vì cô ấy bảo là muốn chuyện của chúng tôi chậm lai .liệu tôi có còn hy vọng gì khi cô ấy đã nói ra những lời như vậy không ? thật sự bây giờ tôi đang mất dần niềm tin vào cô ấy và vào con gái ...

Độc Thân Bang Hội Avatar của sweetgrass

Bạn ạ!!! Bạn buồn, bạn chán, bạn thất vong ư? đúng thôi! vì bạn đã quá hi vọng mà, đã không dám nhìn thẳng vào cái sự thật khủng khiếp ấy!!!Mình là con giá, và mình hiểu là khi con gái đã quyết thì chăng thay đổi được nữa đâu, nhất là trong chuyện TC... Mình cũng đã từng thất vọngm nhưng chẳng nhẽ như thế mãi được sao? bạn vẫn còn những điều khác nữa cơ mà!!! MÌnh cũng đã tự vượt qua, và khi nhìn lại mọi điều mình lại thấy sao nó nhẹ nahgf đến vậy!!!
    Thật tiếc cho mọi việc như vậy!!Nhưng không cần phai buồn chán vậy đâu, bạn sẽ thấy cuộ đời vẫn thật tuơi đẹp ngay cả khi không có người ấy!!!!

m29` I'm still there anywhere
    I'm the dust in the wind
    I'm the star in the nothern sky
    I'm never stay anyway
    I'm the wind in the street
    Will you Wait for me forever.......... m47`

lazygaugau
    Guest

Làm sao tươi đẹp được khi người ấy làm như vậy, người ta bảo con trai lạnh lùng, nhưng con gái còn lạnh lùng gấp bội. Tôi cũng trải qua giấy phút thất vọng gần giống của bạn. VÀ TÔI TIN BẠN CÒN RẤT NHIỀU HI VỌNG. Hãy giữ vững niềm tin vào bản thân mình. Nếu ... giả sử nếu người ấy đã hết yêu bạn vì một lý do nào đó thì cuộc sống của bạn còn RẤT NHIỀU ĐIỀU ĐỂ TIN TƯỞNG, CÓ LẼ CÔ ẤY CHƯA THẬT SỰ HỢP VỚI BẠN.

Chúc bạn vượt qua nhanh chóng.

Solarcell
    Guest

Trong tình yêu, niềm tin là quan trọng nhất ..... Thà tin tưởng để rồi thất vọng còn hơn phải lay lắt trong sự hoang mang

Dkqdiep
    Guest

Câu này nghe hay nhưng mà hơi A.Q đấy. Nhưng mà thời nay chẳng tin được vào cái gì tuyệt đối đâu, tốt nhất là nên cảnh giác một chút, luôn chuẩn bị sẵn tinh thần cho cái xấu nhất, để đến lúc cái xấu vừa vừa nó đến thì ta vẫn cho rằng ta may mắn, hehe.

suzukikudo
    Guest

ok chuc ban hạnh phúc trong tình yêu

giotsuongtrenla
    Guest

Tại sao?lại như thể nhỉ . :e: :e: Toi khoc cho tôi ,cho số phận hẩm hiu của mình .Người ta đâu có quan tâm đến mình đâu ,những lời người ta nói chỉ để mà nói thôi mà ,Ảo ảnh đó mà ,lúc nào đi bên cạnh tôi người ta cũng nói rằng người ta yêu người khác , :e: :e: Đâu có yêu tui đâu ,những lời nói như những lưỡi dao vô tình ,dễ sợ quá ...Người ta biết tối "ngố"nói cái gì cũng tin thế mà lần nào gặp mặt cũng không nói được một lời tử tế ra hồn ...Tại sao lại thế ?.Câu hỏi tại sao là khó nhất trên đời.
    Con gái chứ có phải là thánh nhân đâu .Người ta bảo không yêu mỉnh rổi thì đừng có mà mơ tưởng .Hình như lúc nào cũng là mãi mãi .
    Mãi mãi không hiểu ,mãi mãi bị gạt ,mãi mãi là một cô bé ngốc đợi một người không yêu mình ,mãi mãi bị cho là phụ bạc ...,mãi mãi được hứa hẹn ,và bị cho leo cây không hề thương tiếc ...Mãi mãi xây ảo mộng ...
    Và cuối cùng mãi mãi phải hỏi người đâu là thật ,đâu là dối trá .
    Sợ người mà lòng người đâu có hay.Người đâu có muốn bị bó buộc ,người không muốn thay đổi ,nói đúng hơn là người không muốn vì tôi mà bớt chút quan tâm đến tôi ,Bởi xung quanh người còn quá nhiều trái tim đẹp hơn ,và không làm cho người cảm giác bị bó buộc ...
    :c: Người muồn tôi phải như thế nào đây ?.
    Sao chúng ta không vui vẻ như ngày xưa nhỉ ?Khi đó hai đứa thật vui ...
    :e: Người rất thích nhìn tôi như vậy sao ??
    Xa quá rồi ,người chẳng đến bên tôi ...Chỉ cho tôi chờ chờ và lại out ra khỏi tim người lúc nào không hay "toi là trái tim để rành cua người khi nào bên người không còn ai nữa thì lại nhớ đến tôi ư ?"

:lol:

thedeath
    Guest

Cứ tưởng tượng như vầy:
    - Bạn rớt mọi môn trong học kỳ.
    - Bạn không còn một cắc trong cái túi lủng đáy của bạn.
    - Bạn đang đói cồn cào nhưng không có cái ăn
    và trong hoàn cảnh đó, bạn có cô ấy. Thế nào, hạnh phúc chứ????
    Chắc là không rồi :4:
    Nói thế để bạn thấy, tình cảm không quá quan trọng như bạn nghĩ.
    Còn trẻ thì còn rất nhiều việc đáng lo nghĩ hơn.

Độc Thân Bang Hội Avatar của sweetgrass

đúng đó!!! tình cảm là chuyện muôn thủa.. còn hiện tại ư? chỉ có trong lúc này thôi, đừng bao giờ để phí phạn những giây phút bạn đang có vào những điều không đáng..............hãy quên nó đi để sống một ngay hôm nay y' nghĩa...
    à mà không thấy khổ chủ liên lạc lại nhỉ? forever ơi? đâu vậy?
    lên tiếng để mọi người cùng biết giờ bạn sao chứ?

forever
    Guest

mình xin lỗi mọi người nhé !!! mấy hôm vừa rồi bạn bè đến nhiều quá ...chẳng có thời gian mà lên mạng nữa . mình nói chung bây giờ cũng bình thường rồi ...
    hic hic ...đi học bây giờ sao chán thế .được tuiaanf đầu tiên thi cố gắng ngồi đủ 6 tiết hôm thứ hai cho đỡ bị dông . mọi người ơi làm thế nào để quên đi được đây ... mình đang cố gắn lắm nhưng mỗi lần đi ngủ thì lại nghĩ về người ấy ... những lúc bạn bè tụ họp đông vui tự nhiên thấy buồn và cảm thấy cô đơn quá ... những lúc uống rượu song cũng thấy buồn kinh khủng va nhớ nhà nữa
    tình yêu là gì ? mà sao lại làm con ngưòi ta phải thế hả ? mình nhận ra một điều .yêu hết lòng cũng sẽ đau khổ va cao thượng qúa sẽ mất người yêu ....
    dù sao cũng là một kỷ niệm đẹp !! khó quên và buồn thật đấy nhưng mình vẫn phải tiếp tục
    chẳng có ai tẻ nhạt mãi trên đời
    mỗi số phận chứa một phần lịch sử
    mỗi số phận rất riêng dù rất nhỏ
    chắc hành tinh nào đã sánh nổi đâu

dẫu anh sống chỉ một đời lặng lẽ
    quen với cái lặng thinh không tô vẽ cho mình
    thì chính cái lặng thinh nhường ấy
    biến anh thành đáng nhớ với xung quanh

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/4 123 ... CuốiCuối

Thông tin chủ đề