User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 18

Chủ đề: hoa hậu việt nam..chưa tốt nghiệp phổ thông!!

Quân Nhân Danh Dự Avatar của princess_in_pink

Mặc định hoa hậu việt nam..chưa tốt nghiệp phổ thông!!

http://netlife.com.vn/vn/nguoinoitieng/35191/index.aspx
    http://netlife.com.vn//vn/machleo/35241/index.aspx
    ----> chưa tốt nghiệp( thế mà vẫn có bằng tốt nghiệp để đi thi hoa hậu)
    ----> trình độ ngoại ngữ ở mức gần như O
    ----> ứng xử, phong cách trình diễn thiếu tự tin
    hic hic , chân dung một ng đại diện cho việt nam đi thi hoa hậu thế giới!!!

Quân nhân danh dự Avatar của afoolchild

Cũng chẳng thể hiểu nổi tại sao năm nay BGK lại chọn em này làm hoa hậu, trong khi mình thấy em ấy chẳng có gì nổi bật so với các thí sinh khác, có chăng là chiều cao 1.78m, câu trả lời ở phần thi ứng xử thì chẳng có gì sáng tạo, thông minh cả! Trong khi bằng tốt nghiệp PTTH của em ấy thì vẫn chưa biết là thật hay giả Hờ hờ, xem ra tiêu chí hoa hậu của VN sắp tới là học vấn càng thấp, chiều cao càng lớn thì thứ hạng càng cao roài
    Đã nồng nàn, đã hoá đá, đã lặng im
    Đã xây xước, đã lịm mình khao khát
    Bùng cháy thế để nhận vào bỏng rát
    Ôm một đời không hết những tàn tro

HUT's Student Avatar của cuongphan

Thùy Dung ngây thơ trong sánggiống như cô công chúa màu hồng của chúng ta vậy đó.
    Trả lời vẹt như Thụy Vân thì có gì là hay, thế mà vẫn được giải nhất phần ứng xử đó thôi.
    Mà em nó 18 tuổi, học hết lớp 12 có nghĩa là đã đủ tuổi lấy chồng rồi còn gì, mọi người khó tính quá à

Quote Nguyên văn bởi cuongphan Xem bài viết
    Thùy Dung ngây thơ trong sánggiống như cô công chúa màu hồng của chúng ta vậy đó.
    Trả lời vẹt như Thụy Vân thì có gì là hay, thế mà vẫn được giải nhất phần ứng xử đó thôi.
    Mà em nó 18 tuổi, học hết lớp 12 có nghĩa là đã đủ tuổi lấy chồng rồi còn gì, mọi người khó tính quá à
    sao mà mình lại thấy chột dạ , không biết có ý gì không đây
    nhưng mà mới học hết học kỳ 1 ( tức là chưa hết lớp 12 ) . mà yêu cầu thi hoa hậu là phải tốt nghiệp , có bằng rùi ( vậy cái bằng nộp là ở đâu )
    bạn này cứ thấy hoa hậu xinh là quên hết cả quy định

Quote Nguyên văn bởi afoolchild Xem bài viết

Cũng chẳng thể hiểu nổi tại sao năm nay BGK lại chọn em này làm hoa hậu, trong khi mình thấy em ấy chẳng có gì nổi bật so với các thí sinh khác, có chăng là chiều cao 1.78m, câu trả lời ở phần thi ứng xử thì chẳng có gì sáng tạo, thông minh cả! Trong khi bằng tốt nghiệp PTTH của em ấy thì vẫn chưa biết là thật hay giả Hờ hờ, xem ra tiêu chí hoa hậu của VN sắp tới là học vấn càng thấp, chiều cao càng lớn thì thứ hạng càng cao roài

HUT's Student Avatar của tiger99999

Ko hiểu mấy vị BGK lấy tiêu chí gì để chấm Hoa Hậu và làm ăn theo kiểu gì nhỉ ?? Đương kim Hoa Hậu VN vì học lực kém quá không thi đỗ được THPT công lập hoặc bán công nên phải học trường tư thục ; bỏ học kỳ 2 lớp 12 mà vẫn có bằng tốt nghiệp THPT để đi du học . ---> Hoa Hậu gian dối ... Hoa hậu VN là người đại diện cho phụ nữ VN dự thi cuộc thi Miss World mà thế này thì lòng tự trọng của người VN ko biết để ở đâu nhỉ? Sau khi báo chí thế giới đưa những tin này thì thế giới sẽ nghĩ gì cuộc thi HH VN và người VN????
    Cá nhân mình thấy nhan sắc of Thùy Dung cũng không có gì quá nổi trội so với các thí sinh khác đến mức BGK có thể bỏ qua học vấn (trong khi học vấn có lẽ phải đặt trên nhan sắc).
    Hãy đi hết con đường bạn sẽ biết mình là ai!

svBK's Member Avatar của person

tớ thì tớ thấy thi hoa hậu cứ thế nào ấy
    các cô ấy cứ lượn vèo vèo có mấy vòng mà bgk cũng chọn ra đc top10 rổi top5
    trả lới ứng xử thì có mỗi một câu ngắn, chả chứng tỏ đc điều j cả

svBK's Newbie

chưa bao giờ xem thi hoa hậu Việt Nam để đánh giá người con gái tài sắc vẹn toàn. Thật buồn vì BGK chính thức công nhận là hoa hậu VN 2008 chưa có bằng tốt nghiệp và vẫn giữ được vương miện.
    còn Thuỳ Dung được dự thi là do sự ko hiểu đúng quy chế dự thi hoa hậu.
    "Theo Quy chế do Bộ Văn hóa Thể thao Du lịch ban hành, thí sinh dự thi các cuộc thi Hoa hậu trong nước phải tốt nghiệp trung học phổ thông. Còn thể lệ Hoa hậu Việt Nam 2008 chỉ yêu cầu thí sinh có “trình độ học vấn từ phổ thông trung học trở lên”".

có bạn nào quen ai ở trường PTTH tư thục Quang Trung, Đà Nẵng ko => hỏi bạn cấp 3 đánh giá chính xác nhât.

Quân nhân danh dự Avatar của baohuy_pla

"Có trình độ phổ thông" tức là phải tốt nghiệp THPT. Không ai gọi một học sinh đang học cấp 3 là có trình độ phổ thông cả, cũng như chúng ta, khi chưa tốt nghiệp ĐH thì chưa phải là có trình độ ĐH.
    Mình nghĩ là Thùy Dung sẽ bị tước danh hiệu Hoa hậu thôi. Có điều, trao lại cái vương miện cho Á hậu 1 cũng là dở. Cô này cũng chả có gì đặc sắc. Mình thấy Á hậu 2 là phù hợp nhất. Có tài, có sắc.

When a scientist thinks of something, he asks: "Why?"
    When an engineer thinks of something, he asks: "Why not?

HUT's Student Avatar của cuongphan

Hoa hậu Thùy Dung vẫn được giữ vương miện và không vi phạm quy chế.
    Bác nào rỗi thì qua đây đọc nhá:
    http://www.vnexpress.net/GL/Van-hoa/2008/09/3BA06274/
    Em Thùy Dung còn nhỏ mà được thế là giỏi lắm rồi
    Mọi người ủng hộ em nó chút đi. Cần lắm vòng tay nhân ái

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/2 12 CuốiCuối

Thông tin chủ đề