User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 5 của 5

Chủ đề: cho em hỏi về việc học lại kì 3,4

svBK's Newbie Avatar của Tarja

Mặc định cho em hỏi về việc học lại kì 3,4

Các bác giúp em confirm thông tin với ạ. Chả là năm 2 em lỡ chơi dài nên nợ hơi nhiều môn, may mắn là vẫn lên được năm 3. Chúng bạn em nói là khoa mình thì có một vài môn của năm 2, nếu phải học lại thì phải học cả kì cùng khóa dưới, không được học kiểu vài buổi. Bây giờ em ko biết là mình sẽ phải học lại môn nào theo kiểu như thế ? Em còn nợ ...5 môn : Tin, Điện, Cơ khí, Chủ nghĩa với Toán kĩ thuật ạ

Mong các bác chỉ giúp

Quân nhân danh dự

Quote Nguyên văn bởi Tarja Xem bài viết
    Các bác giúp em confirm thông tin với ạ. Chả là năm 2 em lỡ chơi dài nên nợ hơi nhiều môn, may mắn là vẫn lên được năm 3. Chúng bạn em nói là khoa mình thì có một vài môn của năm 2, nếu phải học lại thì phải học cả kì cùng khóa dưới, không được học kiểu vài buổi. Bây giờ em ko biết là mình sẽ phải học lại môn nào theo kiểu như thế ? Em còn nợ ...5 môn : Tin, Điện, Cơ khí, Chủ nghĩa với Toán kĩ thuật ạ

Mong các bác chỉ giúp
    ngoại trừ TKT thì còn lại đều là môn đại cương mà, nếu số người học lại đông quá thì chú tập hợp anh em lại rồi lên khoa làm đơn xin học lại luôn đc

HUT's Engineer Avatar của black ice

tóm lại là, nếu mà đông người để tổ chức đc lớp thì học vài buổi xong thi, ít người thì học với các em khóa dưới 1 kỳ xong rồi thi cùng các em ấy.
    nhưng mà, học cùng các em khóa dưới cũng thú lắm, có khả năng là cưa đc em nào đó, ko sướng à

Đời còn dài, gái còn nhiều

svBK's Newbie

hình như mấy năm gần đây ko có chuyện học 1 buổi đâu các bác ạ.Mấy thằng bạn em toàn phải học theo K sau,cuối năm thi cùng các em thôi.Nhưng mà như thế thì sẽ đc chấm thoáng hơn đấy.Dù sao nỗi ám ảnh học lại cũng rất là khủng khiếp,may em chưa phải học lại môn chuyên ngành nèo

svBK's Member

tội nghiệp,học lại được cái nhớ bài lâu nhưng tốn kém thời gian kinh khủng,đi sáng đi chiều chủ yếu là học cùng khóa sau thôi,trừ những lớp đông thì mới đc học riêng.

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề