User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/10 123 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 100

Chủ đề: Giúp em với

Độc Thân Bang Hội Avatar của alone_no1

Mặc định Giúp em với

Em năm nay vào Bk em khóa 53>mà em quen 1 bạn gái dc 3 năm rồi.Năm nay bạn ý cũng đậu đh ngoại thương>mà hôm nọ em có nt ,nhưng chỉ nhắn dc 1 vài tin rồi bạn ý không nhắn lại nữa> giờ làm sao đây > mong các pác giúp em với

Quân nhân danh dự Avatar của baohuy_pla

Chú kể chi tiết xem đã nhắn những cái gì nào. Khai có thế làm sao bắt bệnh mà kê đơn được.

When a scientist thinks of something, he asks: "Why?"
    When an engineer thinks of something, he asks: "Why not?

thì em chỉ nhắn hỏi thăm vớ vẩn thôi thì đại loại là "đang làm gì đó,",,chứ em gà lém đã biết cái gig đâu anh

Quân nhân danh dự Avatar của baohuy_pla

Có thể là chú nhắn hơi gượng gạo, không tự nhiên, hoặc là nhạt nhẽo quá làm cô bạn ấy chán. Lúc đầu cũng đừng nhắn nhiều làm gì, từ từ thôi, kẻo lần sau lại chả nghĩ ra được cái gì mà nói.
    Nếu mà tin nhắn chỉ toàn kiểu làm gì đó, khỏe không,... thì nhạt chuyện thật, có muốn nói gì nữa cũng khó.

thế theo bác thì nhắn sao đây em chưa có kn nhờ bác giúp giùm em vói

Quân nhân danh dự Avatar của Mr Đi Mô

Quote Nguyên văn bởi alone_no1 Xem bài viết
    thì em chỉ nhắn hỏi thăm vớ vẩn thôi thì đại loại là "đang làm gì đó,",,chứ em gà lém đã biết cái gig đâu anh
    thế bé ấy trả lời đang làm gì!.chú cố tham khảo qua "tán gái tàng kinh.." của bác Vũ post ngay trong box này đấy.giai đoạn này của chú với em ấy vào dễ vào form nhất (em nó vừa vào ĐH nên có cảm giác an tâm đoạn học hành và đang máu chơi nhởi) nên cố nhiệt tình tí (ko phải ngày nào cũng mời em đi chơi đâu nha).kiếm cớ mà rủ em nó đi chơi, đừng có mời trộc lốc như kiểu "tối nay đi chơi với anh nhé".với lại đừng chết dí ở nhà mà nhắn tin, nhắn ít thôi,càng ít càng tốt.chúc thành công.
    Cánh chim bay _ ngỡ như là lá rụng
    Khói thuốc bay_ ngỡ như mái tóc dài
    Gió miệt mài, Gió đưa làn tóc rối
    Trôi nhanh đi cho ta gữi một lời.

svBK's Member Avatar của pippi_tất_dài

Tớ thấy là nếu bạn ấy có thiện cảm với bạn rồi thì chỉ cần 1 lời chúc nhẹ nhàng vào buổi sáng là đã thấy vui rồi.
    Chả biết bạn của bạn thế nào chứ tớ thấy những thời điểm quan trọng như thi cử hay là bắt đầu 1 cs mới (vd từ quê lên ở trọ chẳng hạn) thì được đọc những tin động viên (dù chỉ của bạn bè thôi) thì cái nhìn của bạn ấy với bạn sẽ tốt hơn đấy.
    Chúc thành công. Để hội con rể ftu càng thêm xôm tụ

HUT's Student Avatar của zero_t_89

Icon10

- nt làm cái gìề ???
    - Con gái giờ nó thực tế lắm, kiếm cớ mời em nó đi chơi đi ---> công viên, rạp chiếu phim .... chỗ nào càng tối càng tốt ( nếu ko nghĩ ra cớ nào thì cứ nêu rõ tình hình chú và em nó lên 4rum rồi sẽ có các chuyên gia BKF vô tư vấn miễn phí cho chú )
    - Đúng như bác mx_bk_dimo nói đó: bây giờ là dễ vào form nhất. Em nó chắc mới quê lên học ĐH, còn nhìu bỡ ngỡ nên cần tìm 1 bờ vai để dựa dẫm, chở che ---> Đây là thời điểm thuận lợi nhất để kua em đấy
    P/S: chú alone_no1 có làm thì làm nhanh đi đấy nhé, ko là thằng khác nó hack mất đấy, lúc đó thì có hối cũng ko kịp

Quote Nguyên văn bởi pippi_tất_dài Xem bài viết
    Chả biết bạn của bạn thế nào chứ tớ thấy những thời điểm quan trọng như thi cử hay là bắt đầu 1 cs mới (vd từ quê lên ở trọ chẳng hạn) thì được đọc những tin động viên (dù chỉ của bạn bè thôi) thì cái nhìn của bạn ấy với bạn sẽ tốt hơn đấy.
    He he bít rồi nhé
    Lặng lẽ ... Spam

Vô phúc cho em >bạn ý lại con nhà giàu,nhà ở Tp mà em thì ít nói mà cứ gặp cái là đỏ mặt ,nói cứ lúng ba lúng búng, chả nghĩ dc gì hết

HUT's Student Avatar của zero_t_89

Icon10

- Vậy là em nó nhà ở Hà Nội àh ?
    - Con nhà giàu thì càng tốt có gì mà vô phúc
    - Ko nói dc thì me ngày gì gì đó tặng em nó món quà, trong đó có kẹp tờ giấy "tình thương mến yêu" ---> rồi chờ em nó phán quyết

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/10 123 ... CuốiCuối

Thông tin chủ đề