User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 11

Chủ đề: Cho hỏi môn cấu trúc dữ liệu và giải thuật

svBK's Member Avatar của goroshi

Mặc định Cho hỏi môn cấu trúc dữ liệu và giải thuật

Các tiền bối ơi, em mới học môn này nhưng sao khó quá. Có bí quyết gì để vượt qua môn này suôn sẻ không, chỉ em với

svBK's Member Avatar của 'mnoob

Bạn này chắc học Việt Nhật đây hả,mình muốn đky học vượt mà chẳng đk đc
    Nhìn cái gì ma nhìn
    Ô hay, vẫn nhìn à
    Ơ kìa, vô duyên thật đấy

svBK's Member Avatar của goroshi

À không, mình học bên CNTT , có tiền bối nào cho mình xin ý kiến với

svBK's Newbie

em học lớp pháp hay lớp thường mà kêu vậy
    anh thấy môn đó ko khó lắm đâu, chủ yếu toàn thuật toán, hơi phức tạp 1 chút khi cài đặt thôi

HUT's Student Avatar của binh1502

Quote Nguyên văn bởi linhndv Xem bài viết
    em học lớp pháp hay lớp thường mà kêu vậy
    anh thấy môn đó ko khó lắm đâu, chủ yếu toàn thuật toán, hơi phức tạp 1 chút khi cài đặt thôi
    Anh ơi, ko khó lắm ạ. Thế mà năm ngoái, ở Việt Nhật bọn em đc thầy Ng Đức Nghĩa dạy, lớp nào cũng trượt trên 40%, cao nhất thì chỉ có 1 anh đc 8, ng cao thứ 2 cũng chỉ có 6.5 thôi
    Hay tại Việt Nhật tụi em kém quá nhỉ.

svBK's Newbie

về kiến thức thì ko khó lắm, còn điểm thấp do thầy trừ nhiều ở bài viết code em à. Thầy Nghĩa là 1 trong tứ đại ác nhân của khoa tin rồi. Anh học lớp pháp nên tránh được thầy Nghĩa môn này

HUT's Student Avatar của binh1502

về kiến thức thì ko khó lắm, còn điểm thấp do thầy trừ nhiều ở bài viết code em à. Thầy Nghĩa là 1 trong tứ đại ác nhân của khoa tin rồi. Anh học lớp pháp nên tránh được thầy Nghĩa môn này
    Thế có cách nào để tránh bị trừ điểm ko anh. Thầy còn khoe với tụi em là thầy ra đề cao học năm nào ý là cài đặt giải thuật tìm kiếm nhị phân, thế mà chỉ có 17% làm đc bài đấy. Hic, đúng là ác nhân

svBK's Newbie

cái này thì khó cho anh rồi vì lớp anh ko phải học thầy ý, nói chung những thầy cho SV trượt nhiều chủ yếu vì SV ko chú ý những tiếu tiết của các thầy khi dậy thôi. Em chịu khó nghe ko sót 1 chữ là OK thôi, chịu khó về cài đặt lại các giải thuật của thầy đi thi là được. Thế đã học điện tử số Trịnh Văn Loan chưa

HUT's Student Avatar của vộ gian đạo

cái này thì khó cho anh rồi vì lớp anh ko phải học thầy ý, nói chung những thầy cho SV trượt nhiều chủ yếu vì SV ko chú ý những tiếu tiết của các thầy khi dậy thôi. Em chịu khó nghe ko sót 1 chữ là OK thôi, chịu khó về cài đặt lại các giải thuật của thầy đi thi là được. Thế đã học điện tử số Trịnh Văn Loan chưa
    thời xưa có tứ đại mỹ nhân,thời nay có tứ đại ác nhân.năm sau em phải chạm trán với tứ đại ác nhân này à?

NỮ CẢNH SÁT V-PHIM TRUYỀN HÌNH HAY NHẤT HỒNG KÔNG 2004

svBK's Newbie

dần dần sẽ nếm trải hết thôi, năm 3 có Trịnh Văn Loan, Nguyễn đức nghĩa ( trừ tin pháp), năm 4 có Văn Thế Minh, Trịnh Văn Loan hay cả ngôi sao mới nổi Lã Thế Vinh, và thầy Quốc Anh. Thầy Văn Thế Minh sắp về hưu nhưng LTV có thể sẽ thay thế xứng đáng cho thầy

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/2 12 CuốiCuối

Thông tin chủ đề