User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/5 123 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 45

Chủ đề: Đăng kí thí nghiệm thế nào đây???

svBK's Member Avatar của express_train

Icon8 Đăng kí thí nghiệm thế nào đây???

Hôm trước em may mắn vào được sis trong 10 phút ( lúc 4h sáng ) thấy cái thông báo rõ to là nhà trường đã đăng kí học tập cho sinh viên rồi thêm cái mở ngoặc kể cả thí nghiệm, sinh viên có thể bỏ bớt môn để học bù các môn của kì 1,2. Nhưng mà ngay sau đó lại có 1 cái thông báo to đùng của viện vật lí KT : sinh viên phải tự đăng kí thí nghiệm trên trang sis, hạn cuối là ngày 31. Ai biết thực hư thế nào ko??
    Theo em thì chúng ta ko phải đăng kí thí nghiệm nữa vì nhà trường bảo là đăng kí cho rồi,chắc là ai muốn sửa lớp thí nghiệm thì mới đăng kí vì trong cái phần đăng kí học tập của em em thấy có cả thí nghiệm lí hóa điện hết rồi. Mỗi tội ấn nút " gửi đăng kí " 1 cái thế là trang sis 1 đi ko trở lại, reload mỏi tay cũng ko chịu quay lại từ đó đến nay đã gần 30 tiếng mà em chưa vào lại được lần nào
    BELIVE IN YOURSELF

svBK's Newbie Avatar của son_bk68

Icon8

Híc!

Mình cũng nghe bảo thí nghiệm phải đăng kí, chẳng bít sao. Ngồi nhà đã hơn hai ngày mà chẳng vào đc sis gì cả. mà nghe bảo 4-9 mới hết hạn đăng kí mà!

svBK's Newbie

minh vao trang sis khoang 20 phut luc 9h30 ngay 30/8, khi đăng ki hoc mình vào xem lớp học thế là tự nhiên sis" 1 đi không trở lại" mất tăm mất dạng tới giờ===>bó tay với phòng ĐTH . Mà các trang khác của trường bây giờ cũng không vô được.
    ngày 4/9 hết hạn rồi, không biết ra sao. AI biết thông tin gì cho mình biết với, hiện giờ mình không ở Hà Nội

HUT's Student Avatar của vộ gian đạo

trang sis truong minh chan wa, 4/9 het han dang ki ma bay gio van ko vao duoc. Hom no minh len xem no xep lich tn cho minh thay trung mat tn hoa voi the duc. may thang ban minh thang nao cung bi trung it nhat 2 mon, minh vao doi lai thi ko doi duoc, bay gio thi trang sí lai do, chang vao dc, chan wa: . Co ai bet cach doi lop thi nghiem giup minh voi. thanks nhieu

NỮ CẢNH SÁT V-PHIM TRUYỀN HÌNH HAY NHẤT HỒNG KÔNG 2004

HUT's Student

Iem ko phải học lại môn nào sao khi kick vào gửi đăng kí nó lại báo lỗi là chưa điều chỉnh đăng kí nhỉ . Anh em nào có kinh nghiệm dk giúp giùm dk sao đây

svBK's Member Avatar của 'mnoob

Quote Nguyên văn bởi heroes43 Xem bài viết
    Iem ko phải học lại môn nào sao khi kick vào gửi đăng kí nó lại báo lỗi là chưa điều chỉnh đăng kí nhỉ . Anh em nào có kinh nghiệm dk giúp giùm dk sao đây
    Trường đã đăng ký sẵn rồi và chương trình học như thế đã đc chấp nhận,nếu bạn ko đăng ký học thêm hay bỏ bớt môn nào tức là ko điều chinh đăng ký lại thì gửi đăng ký làm gì nữa....
    Nhìn cái gì ma nhìn
    Ô hay, vẫn nhìn à
    Ơ kìa, vô duyên thật đấy

svBK's Member Avatar của nhanbk

Nhưng bọn tui bị trùng mất môn TD và TN hóa,chẳng lẽ phải phân thân mà đi à .Kiểu này phải nhờ thằng bạn học hộ rùi
    LIKE IS AFTERNOON= thích thì chiều

svBK's Newbie

Em là em đếch đỡ được cái trường đại học công nghệ hàng đầu Việt Nam này nữa rồi.
    Có mỗi cái trang web mà vào cũng khó,hay phải "chạy" mới vào được =).Môn hoá thì có tận 3 lớp thí nghiệm,lịch trùng tùm lum hết,đếch đỡ được.
    Học chính khoá buổi chiều,đăng kí học lại triết vào lớp buổi sáng thì lại báo là trùng lịch =)
    p/s:bác nào không vào được sis thì vào theo địa chỉ http://202.191.56.33/.Vào đấy mà xem sự chủ chuối của nó!

HUT's Student Avatar của cumeo

hu hu mình cũng bị trùng TN hoá với cả bóng rổ, định đăng kí TN với các bạn khối sáng mà k đc. làm thế nào bh

svBK's Newbie

Các bác ơi! Em lỡ tay xóa mất cái thí nghiệm vật lý. Giờ không đăng ký lại được. Cứ đăng ký là nó lại bảo "Học phần chọn không có trong chương trình đào tạoH1020_Vật lý đại cương II", mà đăng ký buổi thí nghiệm khác cũng thế. Đúng là "sis" đáng chít!!! Các bác có mẹo/thủ thuật nào đăng ký ko? Kiểu này đau đầu quá!

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/5 123 ... CuốiCuối

Thông tin chủ đề