User Tag List

Ðề tài đã khoá
Hiện kết quả từ 1 tới 8 của 8

Chủ đề: anh em cho hỏi điểm phân ngành cụ thể trong khoa thế nào nhỉ?

Quân nhân danh dự

Mặc định anh em cho hỏi điểm phân ngành cụ thể trong khoa thế nào nhỉ?

chú nào cho anh cái thông tin cụ thể chính xác cái, cập nhật lên cho mấy ku khóa sau tham khảo

thanks

HUT's Student

Anh này ko biết hay rả đò ko biết thế, phân ngành cntt bao điều hay thế mà chẳng lẽ anh ko biết j

Quân nhân danh dự Avatar của afoolchild

@Bigpr: Ko có điểm cụ thể ku ạ! Nó dán mỗi cái danh sách lớp, chú nào vào lớp nào là an phận luôn, làm đêk gì có nói điểm bao nhiêu thì vào lớp nào đâu!
    Mình nghe các chú khóa sau kể mà cũng bức xúc!
    Đã nồng nàn, đã hoá đá, đã lặng im
    Đã xây xước, đã lịm mình khao khát
    Bùng cháy thế để nhận vào bỏng rát
    Ôm một đời không hết những tàn tro

Quân nhân danh dự Avatar của baohuy_pla

khẹc khẹc, khoa CNTT thật là
    Thà cứ như TĐH nhà mình, công khai tất, lật bài ngửa tất, chả chú nào ý kiến gì!!!

When a scientist thinks of something, he asks: "Why?"
    When an engineer thinks of something, he asks: "Why not?

HUT's Student Avatar của newmember

công nhận như các khoa khác dán bảng điểm phân ngành cụ thể thì ai dám nói gì,kể cả chạy chọt thì cũng phải dán bảng điểm xét chứ.gì mà dán xong rồi xé,xé xong dán tưởng có thêm điểm fan ngành lại không có.nhớ lại lúc xem điểm cái cô dán điểm lại làm 1 câu:"các cậu có biết chúng tôi từ sáng đến giờ chưa ăn không?". tự hỏi tại sao các cô không làm sớm?đã muộn 1 ngày so với quy định lại còn nói thế?em có thằng bạn mẹ nó từ quê lên vì không tin nó đã trượt CNPM lên để xem thế nào.đợi gần 3 tiếng đồng hồ mãi gần 6h tối mới dán danh sách chính thức.vừa mất tiền vừa mất sức,lại còn bực nữa chứ.thảo nào CNTT BK ngày càng...

HUT's Student Avatar của cumeo

Quote Nguyên văn bởi newmember Xem bài viết
    công nhận như các khoa khác dán bảng điểm phân ngành cụ thể thì ai dám nói gì,kể cả chạy chọt thì cũng phải dán bảng điểm xét chứ.gì mà dán xong rồi xé,xé xong dán tưởng có thêm điểm fan ngành lại không có.nhớ lại lúc xem điểm cái cô dán điểm lại làm 1 câu:"các cậu có biết chúng tôi từ sáng đến giờ chưa ăn không?". tự hỏi tại sao các cô không làm sớm?đã muộn 1 ngày so với quy định lại còn nói thế?em có thằng bạn mẹ nó từ quê lên vì không tin nó đã trượt CNPM lên để xem thế nào.đợi gần 3 tiếng đồng hồ mãi gần 6h tối mới dán danh sách chính thức.vừa mất tiền vừa mất sức,lại còn bực nữa chứ.thảo nào CNTT BK ngày càng...
    Vâng, để nói về cái sự bê bối của CNTT BK thì mọi ng` cần phải xem trang sis (hay là ****?). Mấy hôm nay lại chết rồi, trong khi tuần sau đã phải đi thực hành lí, kt điện và còn bao nhiêu sv còn chưa kịp đăng ký. Hài kinh khủng

HUT's Student Avatar của Reid Barton

Quote Nguyên văn bởi cumeo Xem bài viết
    Vâng, để nói về cái sự bê bối của CNTT BK thì mọi ng` cần phải xem trang sis (hay là ****?). Mấy hôm nay lại chết rồi, trong khi tuần sau đã phải đi thực hành lí, kt điện và còn bao nhiêu sv còn chưa kịp đăng ký. Hài kinh khủng
    Cho tớ hói 1 chút là t kô có pass đăng nhập trang này(thẻ SV cũng mất rồi ) liệu có cách nào khác đăng kí thí nghiệm được kô
    mà đã thấy phát tài liệu hướng dẫn thí nghiệm vật lý với kĩ thuật điện như năm ngoái đâu
    Tớ bỏ mấy hôm nên kô rõ,các bạn giải thích hộ thanks nhiều nhé

Quân nhân danh dự

Quote Nguyên văn bởi afoolchild Xem bài viết
    @Bigpr: Ko có điểm cụ thể ku ạ! Nó dán mỗi cái danh sách lớp, chú nào vào lớp nào là an phận luôn, làm đêk gì có nói điểm bao nhiêu thì vào lớp nào đâu!
    Mình nghe các chú khóa sau kể mà cũng bức xúc!
    vậy thì đóng cái này lại vậy

Ðề tài đã khoá

Thông tin chủ đề