User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 2/6 ĐầuĐầu 1234 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 11 tới 20 của 59

Chủ đề: Các thông báo chính thức dành cho Toán Tin 1k52

svBK's Newbie

em chào cô ^^
    chào các bạn :X:X:X

svBK's Member

Quote Nguyên văn bởi Ung Hoang Nam Xem bài viết
    em chào cô ^^
    chào các bạn :X:X:X
    Chào bạn!!!

svBK's Newbie

Bạn Fami tên là gì thế ^^
    Hình như cô lại chuyển sang forum của K52 rồi, hay thống nhất với nhau là dùng forum K52 đi

svBK's Member

Quote Nguyên văn bởi Ung Hoang Nam Xem bài viết
    Bạn Fami tên là gì thế ^^
    Hình như cô lại chuyển sang forum của K52 rồi, hay thống nhất với nhau là dùng forum K52 đi
    Tớ học Toán 2. Chắc mọi người chuyển sang đó vì k52 hay vào đó mà. Nếu gặp ai cùng lớp bảo mọi người qua đó nhé! Vào đó có gì trao đổi cho tiện.

svBK's Newbie Avatar của svbkhn

thanks mấy bạn nhé!
    minh chỉ hỏi cho vui thôi!!!chốn học chính trị bi h như ga y'.
    học toán tin học vất vả có tiếng . . nhưng nếu có văn bằng hai thì cũng tuyệt
    ban đầu mình thích cntt cơ. bi h vào tt rùi lại khoái tt hơn
    mình sang bên kia thấy có người gt diễn đàn : http://toantinbk.com dành cho k52.
    tuy còn đang trong quá trình hoàn thiện nhưng thật dáng cổ vũ. .
    mọi người có rảnh thì vào thăm xem sao nhe'!!!

svBK's Newbie

Quote Nguyên văn bởi fami Xem bài viết
    Thế thì chắc chắn thesan vừa học chính trị vừa ngủ gật rồi. Việc học bằng thứ 2 là có nhưng với ĐK là đã có đc cái bằng thứ nhất rồi. hì tớ cũng chỉ nhớ vậy thôi, lấy cái bằng thứ nhất thì trong 7.5 năm, còn lấy thêm cái bằng thứ hai tối đa trong bao nhiêu năm thì cũng quên nốt. Còn về giá trị cái bằng thứ hai thì hoàn toàn tương đương với bằng thứ nhất cảu khoa đang học. VD khoa toán mình thường học bằng thứ hai là CNTT or ĐTVT, nếu lấy đc bằng thứ hai này thì giá trị tương đương với SV CNTT hoặc ĐTVT mà lấy bằng thứ nhất vậy.
    Trước mắt hãy cứ học tốt các môn chuyên ngành đã. Nếu học chắc và đạt kết quả tôt môn chuyên ngành thì chắc bạn ko nghĩ đến học cái bằng thứ hai nữa, vừa mệt vừa mất thời gian.
    Thân!
    (nếu nói sai j` các bạn nhơ nhắc nhở để mình vỡ ra nhé!Thanks)
    uh` thì bạn kia hỏi là cùng một lúc học cả hai bằng cơ mà,thì làm sao mà học được chỉ học xong bằng thứ nhất thì học thêm văn bằng hai thôi.chứ cùng một lúc học để 5 năm ra trường có hai bằng thì làm sao được.

svBK's Newbie Avatar của svbkhn

học dc mà: mình chỉ cần học các học phần chuyên ngành thui. chuyên ngành chính mất khoảng 4.5 năm. khi học văn bằng 2 thì dc bỏ ít nhất 2 năm đại cương (đấy còn chưa kể nhiều học phần trùng nhau nữa), như vậy là còn 3 năm chưa kể các kì hè ----> nếu ai cố gắng thì có thể học dc

svBK's Newbie

Quote Nguyên văn bởi dunglt Xem bài viết
    Em chào cô , em là 1 sv của lớp toán tin 1, cô tư vấn cho em 1 chút được không ạ ?
    Năm 1 em nợ 2 môn là Lý Và Vẽ KT , nhưng em không muốn trả trong năm nay mà em muốn để đến hè học cho rảnh + không ảnh hưởng đến thời gian trên lớp . Nhưng em chỉ sợ đến hè khoa lại không tổ chức học lại 2 môn này có thể vì ít sv quá , hơn thế nữa chẳng hạn em không hoàn thành chương trình học đại cương (thiếu 1 vài môn ) nhưng em vẫn hoàn thành số tín chỉ ( 176 -180) bằng cách học thay các môn đại cương đó bằng 1 vài môn chuyên nghành khác thì có được không ạ ?
    Cảm ơn cô
    Theo cô được biết thì hầu hết tất cả các môn học đại cương năm thứ nhất đều tổ chức học vào kỳ hè. Chúng ta cùng suy luận một chút là trường ta có 3500 sv K52, mỗi lớp chỉ cần một bạn không qua thôi đã có >80 sinh viên phải học lại rồi, nên các môn học đại cương luôn có học vào kỳ hè. Thí dụ như kỳ hè vừa rồi rất nhiều sinh viên K52 học trả nợ hoặc tích luỹ điểm cao các môn, cá biệt có bạn một lúc học nhiều môn. Nếu em muốn để hè mới học thì có thể yên tâm là sẽ có lớp.
    Các môn đại cương mang là các môn bắt buộc nên em phải tích lũy đủ thôi, theo quy chế học tín chỉ mà.

svBK's Newbie

Hôm nào họp lớp thông báo qua forum cho cô trước mấy ngày nhé! Xem có cái gì để họp lớp không nào?
    1, các em làm quen nhau trước đi, để chúng ta có màn chào hỏi.
    2, các em chuẩn bị trước cho hôm họp lớp là mấy bạn tham gia hát hò, đàn ca, đóng kịch, kể chuyện cười, v.v cho vui vẻ.
    3, Ai có máy ảnh không nhỉ, nếu có thì mang đi chụp lớp mới để làm kỷ niệm.
    4, Nào chúng ta cùng xây dựng chương trình đi....
    Lần sửa cuối bởi ngocanh; 29-08-2008 lúc 01:31 PM

svBK's Newbie

TT1 chúng ta về nghỉ ngày 2/9 sau khi lên chúng ta sẽ họp lớp.chúng ta sẽ dành một buổi sáng nhé để chúng mình cùng làm quen với nhau.a` mà với môn thí nghiêm vật lý thì anh em ai nấy tự đăng kí trong trang http://sis.hut.edu.vn/ thôi.nhưng hiện tại trang này vẫn chưa làm viêc nên phải đợi thôi

+ Trả lời chủ đề
Trang 2/6 ĐầuĐầu 1234 ... CuốiCuối

Thông tin chủ đề