User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/6 123 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 59

Chủ đề: Các thông báo chính thức dành cho Toán Tin 1k52

svBK's Newbie

Mặc định Các thông báo chính thức dành cho Toán Tin 1k52

Thân ái chào tất cả các bạn sinh viên lớp toán tin I-K52,

Hôm 26/8, lớp chúng ta đã có cán bộ lớp là bạn Thăng và Nam. Chúng ta có vấn đề gì cần phải trao đổi thì vào đây nhé !

svBK's Newbie

Bạn nào trong lớp TT1-K52 biết forum này thì nhắn:
    1, Các bạn trong lớp vào đây trao đổi.
    2, Hai bạn cán bộ lớp Nam và Thăng đến gặp cô Ngọc Anh khoảng 3h-4h30 chiều gặp ở Khoa Toán Tin ứng dụng, phòng 106D3 để lấy danh sách lớp mới nhé.
    3, Các em nào có câu hỏi hay thắc mắc gi thì mời trao đổi trên forum này hoặc đến gặp cô cũng ở địa chỉ trên và vào khoảng giờ đó hàng tuần.
    Lần sửa cuối bởi ngocanh; 27-08-2008 lúc 11:31 PM

3. Tớ cảm ơn ngocanh đã chia sẻ.

svBK's Member

Em chào cô!
    Em ở lớp toán 2, chờ mãi mà không thấy cô chủ nhiệm lớp em có thông báo gì. Trong thời gian chờ đợi cô cho em vào trao đổi cùng với lớp của cô nhé. Vì thời gian 2 lớp học cùng nhau cũng nhiều nên ko có phân biệt rõ ràng lắm. Em là rất nhiệt tình.
    Nếu cô muốn thông báo gì cho lớp có thể vào forum của k52 bọn em http://svbk52.biz/forum/index.php vì k52 thường vào đây nhiều hơn.

svBK's Newbie

Cảm ơn em đã cho cô biết thêm một forum nữa. Lớp TT2K52 có được cô Huyền Linh làm cố vấn học tập là tuyệt vời rồi, cô Linh rất tốt và hướng dẫn sinh viên tận tình. Em có cần danh sách lớp TT2 thì đưa cô email cô gửi cho nhé!

svBK's Member

Vâng, cám ơn cô nhiều . mail của em là bach_khoa892007@yahoo.com
    Nếu có thể cô cho em luôn cả nick Y!M của cô và của cô Huyền Linh nữa nhé. Để nếu có gì trao đổi thì tiện hơn rất nhiều.
    Em cám ơn cô!!!

HUT's Student Avatar của dunglt

Em chào cô , em là 1 sv của lớp toán tin 1, cô tư vấn cho em 1 chút được không ạ ?
    Năm 1 em nợ 2 môn là Lý Và Vẽ KT , nhưng em không muốn trả trong năm nay mà em muốn để đến hè học cho rảnh + không ảnh hưởng đến thời gian trên lớp . Nhưng em chỉ sợ đến hè khoa lại không tổ chức học lại 2 môn này có thể vì ít sv quá , hơn thế nữa chẳng hạn em không hoàn thành chương trình học đại cương (thiếu 1 vài môn ) nhưng em vẫn hoàn thành số tín chỉ ( 176 -180) bằng cách học thay các môn đại cương đó bằng 1 vài môn chuyên nghành khác thì có được không ạ ?
    Cảm ơn cô

svBK's Newbie Avatar của svbkhn

hix, Chỗ này để giao lưu hơi bất tiên, theo e khoa mình nên lập 1 trang riêng cho tiện

svBK's Newbie Avatar của svbkhn

ah quên không gt : mình học tt1! tiện thể cho mình hỏi lun :
    các ban có nge gì về chuyện học bổng cho k52 k? học tín chỉ (TC) thang điểm là 4 khác với mọi năm bn thì dc?
    còn chuyện này nữa : minh nge nói sv học TC có thể đăng kí học 2 bằng, cụ thể như thế nào? nếu quá 7.5 năm mà chưa hoàn thành thì sao? những môn mình đã học cho chuyên ngành 2 có dc cấp thứ đại loại như chứng chỉ không?
    Cô giáo hoặc các bạn ai biết làm ơn "đả thông kinh mạch cho mình". thank you very much!!!!

svBK's Newbie

Quote Nguyên văn bởi svbkhn Xem bài viết
    ah quên không gt : mình học tt1! tiện thể cho mình hỏi lun :
    các ban có nge gì về chuyện học bổng cho k52 k? học tín chỉ (TC) thang điểm là 4 khác với mọi năm bn thì dc?
    còn chuyện này nữa : minh nge nói sv học TC có thể đăng kí học 2 bằng, cụ thể như thế nào? nếu quá 7.5 năm mà chưa hoàn thành thì sao? những môn mình đã học cho chuyên ngành 2 có dc cấp thứ đại loại như chứng chỉ không?
    Cô giáo hoặc các bạn ai biết làm ơn "đả thông kinh mạch cho mình". thank you very much!!!!
    uh.học thế chắc chắn là cậu không đi học chính trị đầu năm roi.học TC thì 2,5 trung bình điểm tích lũy và không có điểm F thì được học bổng.còn việc học cùng một lúc hai bằng thì hình như là không có,chỉ có cách là học một trường khác nữa thôi.còn muốn có văn bằng hai ở trường mình thi hình như phải học xong thi mới dc học tiếp.7,5 năm mà chưa ra trường hình như die luôn đấy

svBK's Member

Quote Nguyên văn bởi thesan Xem bài viết
    uh.học thế chắc chắn là cậu không đi học chính trị đầu năm roi.học TC thì 2,5 trung bình điểm tích lũy và không có điểm F thì được học bổng.còn việc học cùng một lúc hai bằng thì hình như là không có,chỉ có cách là học một trường khác nữa thôi.còn muốn có văn bằng hai ở trường mình thi hình như phải học xong thi mới dc học tiếp.7,5 năm mà chưa ra trường hình như die luôn đấy
    Thế thì chắc chắn thesan vừa học chính trị vừa ngủ gật rồi. Việc học bằng thứ 2 là có nhưng với ĐK là đã có đc cái bằng thứ nhất rồi. hì tớ cũng chỉ nhớ vậy thôi, lấy cái bằng thứ nhất thì trong 7.5 năm, còn lấy thêm cái bằng thứ hai tối đa trong bao nhiêu năm thì cũng quên nốt. Còn về giá trị cái bằng thứ hai thì hoàn toàn tương đương với bằng thứ nhất cảu khoa đang học. VD khoa toán mình thường học bằng thứ hai là CNTT or ĐTVT, nếu lấy đc bằng thứ hai này thì giá trị tương đương với SV CNTT hoặc ĐTVT mà lấy bằng thứ nhất vậy.
    Trước mắt hãy cứ học tốt các môn chuyên ngành đã. Nếu học chắc và đạt kết quả tôt môn chuyên ngành thì chắc bạn ko nghĩ đến học cái bằng thứ hai nữa, vừa mệt vừa mất thời gian.
    Thân!
    (nếu nói sai j` các bạn nhơ nhắc nhở để mình vỡ ra nhé!Thanks)

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/6 123 ... CuốiCuối

Thông tin chủ đề