User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 4 của 4

Chủ đề: Các bác cho em hỏi học kĩ thuật hàng không rồi ra thì làm ở đâu

svBK's Newbie

Icon5 Các bác cho em hỏi học kĩ thuật hàng không rồi ra thì làm ở đâu

Mình không biết học kĩ thuật hàng không ra co dễ xin việc khong bởi vậy xin bậc đàn anh hay bậc trí thức am hiểu sâu rộng chỉ giúp. Mình xin cảm ơn nhiều nhiều...
    Lần sửa cuối bởi Alikhakha; 10-04-2009 lúc 02:25 PM

svBK's Newbie Avatar của Dacuyn_84

Chào bạn Alikhakha! Mình cũng học KTHK. Hãy cố gắng học thì cậu ko phải lo gì đâu. Chính vì thế về việc làm thì bạn cứ yên tâm đi! Có chuyện gì trong học tập,chúng ta có thể cùng giúp đỡ lẫn nhau chứ! Tớ là Dacuyn_84. Liên lạc sau nhé!
    Thành công là một hành trình chứ không phải điểm đến!

svBK's Member

tôi thì không phải là đàn anh của bạn vì ko học ngành này, thế chắc là bậc trí thức rồi, ngành hàng không là một trong năm ngành của cơ khí động lực, mà theo mình được biết thì thông tin tuyển dụng kỹ sư động lực rất ít không nói là hầu như ko thấy, nhất là ngành của bạn, các bậc tiền bối trong ngành rất lo lắng vì thiếu nhân lực nhưng sv thì ko dám đào tạo nhiều vì lo sẽ ko sử dụng được các em tại vì các thầy còn đang bó tay huống hồ các em thì hầu như càng ngày càng suy thoái ,
    he he nói vậy bạn đừng buồn, và mọi người đừng giận, chỉ cần chúng ta cố gắng, thể hiện cho các thầy thấy tương lai sẽ sáng rạng, các thầy cũng sẽ cố gắng hết mình vì "con em chúng ta" ^^, như vậy ngành của chúng ta sẽ phát triển và "con em chúng ta" sẽ không phải đặt ra câu hỏi như bạn .
    Cuối cùng là chúc các bạn học tốt và sau này sẽ có công việc phù hợp cũng thật tốt

svBK's Member Avatar của langbam0909

Quote Nguyên văn bởi Alikhakha Xem bài viết
    Mình không biết học kĩ thuật hàng không ra co dễ xin việc khong bởi vậy xin bậc đàn anh hay bậc trí thức am hiểu sâu rộng chỉ giúp. Mình xin cảm ơn nhiều nhiều...
    tại sao ban lại lo không tìm được việc làm nhỉ ?
    chắc bạn không bít rùi hồi nhỏ để có được một chiếc diều tui phải mất rất nhiều thời gian mà nó cũng bay không hoàn hảo lắm
    nếu có thể anh em hàng không ra làm diều bán ddatw hàng lắm đó
    đó là tui chỉ lay ví dụ thui chu anh em yên tâm đi còn nhiếu việc đang đợi mà

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề