User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 9 của 9

Chủ đề: Welcome BKD to Facebook

svBK's Member Avatar của hnyuk49

Mặc định Welcome BKD to Facebook

hey ya!!!

Xem ra mọi người có vè không máu me lắm với cả cái forum này nhỉ? từ hồi mình vào đến giờ chả thay đổi mấy. Tớ có ý kiến, tại sao không qua Facebook chơi nhỉ? Facebook là trang mạng xã hội ảo phổ biến nhất thế giới. Tớ đã lập ra một group có tên B.K.D GROUP để mọi thành viên khối Dê BK có thể gia nhập và trao đổi kinh nghiệm về học tập, cs, việc làm..... Việc đăng ký FB cũng khá đơn giản, với 1 chút tiếng Anh là ok rồi. Sau khi đăng ký bạn search B.K.D GROUP là sẽ thấy mọi người. hiện chúng ta đã có 22 members từ K48,K49 & 50. Mọi người cũng join cho xôm tụ nhé!

Thân,

click vào ảnh dưới đây để bắt đầu chơi FACEBOOK nhé:

Don't worry, Be happy

Quân nhân danh dự Avatar của afoolchild

Chú rủ anh em vào đây bàn luận có phải thích hơn ko! anh là anh ko khoái mấy cái đấy! box khoa NN đang là box hoạt động kém sôi nổi nhất BKF, chán!
    Đã nồng nàn, đã hoá đá, đã lặng im
    Đã xây xước, đã lịm mình khao khát
    Bùng cháy thế để nhận vào bỏng rát
    Ôm một đời không hết những tàn tro

ờ heng. nhưng thực ra chơi trên FB thú vị hơn cái 4rum này nhiều. bác tiền bối phải nêu gương chứ nhỉ? tóm được miss.Hồng Hạnh K48 ở đó roài. Còn cái bk4f này thì chắc số bài viết từ hồi mình vào trường đến giừ nguyễn-y-vân. Thôi cả nhà qua Facebook chơi ddeeeeeeeeeeeeee

Quote Nguyên văn bởi hnyuk49 Xem bài viết
    ờ heng. nhưng thực ra chơi trên FB thú vị hơn cái 4rum này nhiều. bác tiền bối phải nêu gương chứ nhỉ? tóm được miss.Hồng Hạnh K48 ở đó roài. Còn cái bk4f này thì chắc số bài viết từ hồi mình vào trường đến giừ nguyễn-y-vân. Thôi cả nhà qua Facebook chơi ddeeeeeeeeeeeeee
    Nếu xét về phương diện trao đổi học tập thì ko có cái gì tốt bằng forum đc, nếu Box NN có nhiều mem tham gia anh sẽ chia nhỏ box ra theo các khóa, các giai đoạn để mem có thể vào học tập trao đổi kinh nghiệm tốt hơn nhiều,
    Còn nếu các chú tham gia chỉ để chat chit thì chẳng nói làm gì!

svBK's Member Avatar của cupidmt

Hix, đại ca afoolchild ơi, em đang học E for IT mà muốn tìm một ít tài liệu chuẩn bằng TV và E về computer mà chưa có cái nào hài lòng. Nếu đại ca còn giữ ít tài liệu nào về môn này thì làm ơn chia sẻ cho thằng em với nhé. Thax đại ca nhiều!
    Practice makes perfect!

Quote Nguyên văn bởi cupidmt Xem bài viết
    Hix, đại ca afoolchild ơi, em đang học E for IT mà muốn tìm một ít tài liệu chuẩn bằng TV và E về computer mà chưa có cái nào hài lòng. Nếu đại ca còn giữ ít tài liệu nào về môn này thì làm ơn chia sẻ cho thằng em với nhé. Thax đại ca nhiều!
    Chú nói cụ thể hơn đê, tài liệu E và TV là bản dịch của nó hả? Nếu như vậy thì cũng hơi khó đấy, anh có nhưng toàn tài liệu advanced và chủ yếu là về mạng MT, để hôm nào anh kiếm thử xem, hiện tại máy anh ko có cái nào cả!
    Chú thử vào wikipedia.org search xem, trong đó có nhiều phần ngày trc anh cũng tham gia dịch nên anh nghĩ là có rất nhiều đấy!

Quote Nguyên văn bởi cupidmt Xem bài viết
    don't quite catch what you mean by "tai lieu chuan"? is this for the exam or for learning the language of IT? For the 1st purpose, don't worry as you will be given a list of all the related terms at the end of the course. For 2nd pp: you really want to know more about the language of IT, so you are support to know a handful of knowledge about it in advance. And if you're interested in this field and lucky enough to have mr.Duong (and probably miss.Ha) as ur instructor then I think no prob with this subject at all. Notice: in the 7th semester, do pay attention to some of mr.Ngoc's subjects. Try not to "play" on him like sleeping in class or quitting class , or at least, do come to class on time. Those are considered as crucial factors for you to ensure a pass-the-exam-guarantee. You got it, Mr.The?

* Join Facebook everyone!!!!

Ah, so Cupidmt is The, isn't he? he he, I know this guy, and he knows me too

Anyway, here is the link to B.K.D GROUP

Welcome you all!!!

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề