User Tag List

Ðề tài đã khoá
Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 15

Chủ đề: tại sao lại trượt

HUT's Student Avatar của vộ gian đạo

Mặc định tại sao lại trượt

đứa bạn tui 3.8 trượt cnpm vào khmt,tui cứ nghĩ chắc tại cnpm năm nay lấy cao quá,thế mà xem danh sách có đứa lớp CNPM trựot mấy môn cũng được vào(tên này hồi cấp 3 cùng lớp tui nhưng năm lớp 12 bị đuổi về quê vì các môn toàn 2-3 phẩy và chẳng mấy khi tới lớp),mong các bác chỉ giúp

NỮ CẢNH SÁT V-PHIM TRUYỀN HÌNH HAY NHẤT HỒNG KÔNG 2004

svBK's Newbie

Ông này,sao lại phải giả ngu thế =)

HUT's Student

Ông này cứ giả đò thằng bạn tôi 3.78 vào cnpm ko chạy trọt phần còn lại ông tự nghĩ nhá

Registered User

Sốt cả ruột, toàn hỏi câu hỏi tu từ,
    chắc hết trang này là mod lại close vì tội nói xấu các khoa cho mà xem,
    thích làm Cách mạng thì lên VP khoa mà hỏi, nói ở đây ích gì

svBK's Member

ôi trong trường cũng có tiêu cực ah chán wa' sv mới nghe tin này chắc buồn lắm

các bác thông minh quá,đúng là nói ít hiểu nhiều,ttm lấy 3.29,cnom lấy 3.81,em vào tận văn phòng khoa hỏi đó,nhưng mà thằng bạn em đạt 3.81 trượt cnpm,vào hỏi mới biết lý do có 4 đứa cùng đạt 3.81,máy tính tự động xếp theo vần a,b,c.nó vần T nên đứng thứ 81.Khổ thân nó,buồn suốt mấy hôm,ai bảo bố mẹ đặt tên là THANH làm gì

svBK's Newbie

Ôi mẹ ơi, CNPM 3.81 à khủng khiếp quá

có phải bác này là LÊ BÌNH MInh lớp 48 hay 49 gì đó đã từng viết lời giải tin đại cương ko.hôm đó tui cứ tưởng ko phải làm bài tập,thấy bọn nó chép cặm cụi trong quyển của bác này,mình ko làm gì,bị ăn chửi và đánh dấu vào sổ đen để trừ điểm

Quân nhân danh dự

Quote Nguyên văn bởi vộ gian đạo Xem bài viết
    các bác thông minh quá,đúng là nói ít hiểu nhiều,ttm lấy 3.29,cnom lấy 3.81,em vào tận văn phòng khoa hỏi đó,nhưng mà thằng bạn em đạt 3.81 trượt cnpm,vào hỏi mới biết lý do có 4 đứa cùng đạt 3.81,máy tính tự động xếp theo vần a,b,c.nó vần T nên đứng thứ 81.Khổ thân nó,buồn suốt mấy hôm,ai bảo bố mẹ đặt tên là THANH làm gì
    chết cười cái lý do , cái này kiến nghị lên trưởng khoa xem xét xem sao

svBK's Member Avatar của bichkhe

Quote Nguyên văn bởi bigprince Xem bài viết
    chết cười cái lý do , cái này kiến nghị lên trưởng khoa xem xét xem sao
    Nghe bác nói thế này em thấy não lòng quá! Nếu mà như bác nói thì em thấy khoa fòng gì mà trắng trợn thế! Thứ 1 là nếu nó mà bảo 3.81 là vào CNPM thì ko có chuyện lại bảo xếp theo vần, An pha bét lấy những anh vần trên ,bỏ anh vần dưới! Chắc chắn nó sẽ phải lấy hết, dù có phải lấy đến 100 người! Nếu mà như thế thì nó nâng lên 3.82 có phải hay hơn ko ,lấy tạm 77 người cho nó đẹp(đúng chỉ tiêu nhá) Đến lúc đó thì khỏi phải thắc mắc!
    Thứ 2 là cái thông tin 3.81 vào fần CNPM có vẻ ko xác thực! Bản thân có nhiều bạn ko hề đạt đến tận điểm đó(tầm 3.80) chi đó, và ko hề có chuyện chạy chọt này nọ vẫn đc vào! Nên nếu như thực sự thằng bạn bác mà đc 3.81 và fòng khoa lấy 3.81 ,chẳng có lý do gì mà mình ko đc vào cả! Em tin rằng là nhà trường ko trắng trợn đến mức như thế đâu!

Ðề tài đã khoá
Trang 1/2 12 CuốiCuối

Thông tin chủ đề