User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 5 của 5

Chủ đề: CHO EM HỎI CON Lenovo G410 Special Edition CÓ NGON KHÔNG?

svBK's Newbie

Mặc định CHO EM HỎI CON Lenovo G410 Special Edition CÓ NGON KHÔNG?

EM ĐANG CẦN MUA 1 CHÚ LAPTOP , EM THẤY TRÊN TRANG WEB LAPTOP CỦA THẾ GIỚI DI ĐỘNG CÓ CON LAPTOP MỚI Lenovo G410 Special Edition , NHƯNG KHÔNG BIẾT CẤU HÌNH NHƯ VẬY CÓ MẠNH KHÔNG?GIÁ NHƯ THẾ CÓ RẺ KHÔNG?XIN ANH CHỊ NÀO RÀNH VỀ LAPTOP CHỈ GIÁO DÙM , EM XIN CẢM ƠN NHIỀU , THANKS

Quân nhân danh dự Avatar của afoolchild

Em quote rõ cấu hình cụ thể vào đây, G410 thì anh biết nhưng Special Edition thì anh ko nắm rõ thế nào,
    Ngoài ra em có thể nói thêm 1 chút về mục đích sử dụng thì sẽ tư vấn cho em tốt hơn!
    Theo anh nếu cấu hình như con G410 thường ( Dual core 1.73, 1GB RAM, 120GB HDD ) thì cũng ok với yêu cầu của sinh viên rồi đấy!
    Đã nồng nàn, đã hoá đá, đã lặng im
    Đã xây xước, đã lịm mình khao khát
    Bùng cháy thế để nhận vào bỏng rát
    Ôm một đời không hết những tàn tro

svBK's Newbie

Còn này, cấu hình cũng khá đấy, với giá zậy thì khá ok...với lại thegioididong bán hàng cũng uy tính... Bạn mua con này dc đó...

svBK's Newbie

Icon4 Che do bao hanh phai mang den su hai long

Minh khong biet Lenovo G410 Special Edition dùng như thế nào nhưng mình có mua con một chiếc laptop ben Thế giới di động rồi , chế độ bảo hành của họ rất được rất hài lòng nên mình nghĩ bạn cũng thử đến đo để nhờ họ tư vấn dùm chớ tư vấn qua mạng thì không có ổn lắm, đến đó dùng thử máy mới biết được chất lượng

svBK's Newbie

Icon2 Nên đến nhờ tư vấn và sử dụng thử

Bạn muốn mua con đó nên đến thế giới di động nhờ nhân viên bán hàng tư vấn và dùng thử thì mình mới biết được cấu hình và tính ổn định của máy vì tư vấn qua mạng không được đâu

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề