User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/3 123 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 21

Chủ đề: Đội TNT tuyển thêm người mới

svBK's Newbie

Mặc định fan RoBOCon

mình là fan cua Robocon Đại Học Bách Khoa Hà Nội.năm ngoái mình có làm trong đội TNT,chắc các bạn nghe qua đội TNT ,vượt qua tất cả mọi khó khăn để đi tới thành công.(vô đich vòng trường trong lần thi tranh tài trợ,đứng thứ 3 trong vòng thi miền băc số điểm là 100,tiếc rằng vòng 2 vòng thi miền Bắc chúng mình đã không gặp may mắn chút xíu,nếu các bạn xem qua Video thì có thể thấy).đội mình rất khuyến khích các bạn mới vào nghề(chúng ta làm RoBoCon là để học hỏi mà).để hưởng ứng cuộc thi sáng tao RoBoCon 2009.chúng mình đã thành lập đội và gửi thư mời này tới tất cả các bạn.nếu bạn là một người yêu thích công nghệ ,đam mê RoBoCon thì hãy gọi cho mình qua số điện thoại 01268 202 208.mình tên là Hải Đăng.gọi cho mình ngay nha.
    Lần sửa cuối bởi lenh_tap_ket; 21-08-2008 lúc 12:33 PM

HUT's Student Avatar của vivaforever_225

Anh oi,cho em tham gia voi. Nam thu 3, co dien tu, em hien chua biet gi, dang tim kiem tai lieu, nguoi chi dan va 1 doi de tham gia.
    No signal

svBK's Newbie

Quote Nguyên văn bởi vivaforever_225 Xem bài viết
    Anh oi,cho em tham gia voi. Nam thu 3, co dien tu, em hien chua biet gi, dang tim kiem tai lieu, nguoi chi dan va 1 doi de tham gia.
    ừ.vậy em muốn tham gia thì hôm nào đó anh em mình sẽ gặp nhau chứ.số điện thoại của Em bao nhiêu vậy,để Anh và Em tiện liên lạc với nhau hơn.

svBK's Newbie

Mặc định Thư mời tham gia làm RoBOCon của đội TNT (hot)

mình là fan cua Robocon Đại Học Bách Khoa Hà Nội.năm ngoái mình có làm trong đội TNT,chắc các bạn nghe qua đội TNT ,vượt qua tất cả mọi khó khăn để đi tới thành công.(vô đich vòng trường trong lần thi tranh tài trợ,đứng thứ 3 trong vòng thi miền băc số điểm là 100,tiếc rằng vòng 2 vòng thi miền Bắc chúng mình đã không gặp may mắn chút xíu,nếu các bạn xem qua Video thì có thể thấy).đội mình rất khuyến khích các bạn mới vào nghề(chúng ta làm RoBoCon là để học hỏi mà).để hưởng ứng cuộc thi sáng tao RoBoCon 2009.chúng mình đã thành lập đội và gửi thư mời này tới tất cả các bạn.nếu bạn là một người yêu thích công nghệ ,đam mê RoBoCon thì hãy gọi cho mình qua số điện thoại 01268 202 208.mình tên là Hải Đăng.gọi cho mình ngay nha.

Quân Nhân Danh Dự Avatar của chinhdk1k47

Nhắc chú lenh_tap_ket lần sau k0 post 1 topic cùng nội dung thế nhé. Lần này hợp lại cho chú chứ lần sau là xóa đấy
    PNLab Techonologies
    www.PNLabVN.com

svBK's Newbie

Cô lên Đăng nhé!Tao tin mày làm được!!!

svBK's Newbie

cảm ơn bạn Quân nhé .đi học nhớ điểm danh cho tớ những buổi học tớ nghỉ nhé !cảm ơn nhiều

svBK's Newbie

Mặc định Robocon 's Fan

em nam nay moi vao nam thu 2 khoa DTVT. Nhung rat thich robocon. Lieu em co the tham gia khong ha anh???

CNNer-Amser-HUTer Avatar của Binhjuventus™

Theo anh, bọn em nên tiến hành thành lập đội cổ vũ Robocon, luyện aerobic rồi khi thi đấu, tuyển cổ vũ BK nhà ta (theo anh 100% nên tuyển chọn từ khoa ngoại ngữ ) dàn quân múa may cổ vũ trấn áp tinh thần đối phương, khích lệ tinh thần gà nhà, héhé, đảm bảo hiệu quả cực cao

Quân nhân danh dự Avatar của baohuy_pla

Nhất trí và bổ sung ý kiến của bác Bình là: Nên lập đội cheer team cho tất cả các môn thi đấu như bóng đá, bóng rổ,.v.v. chứ không riêng gì robocon

When a scientist thinks of something, he asks: "Why?"
    When an engineer thinks of something, he asks: "Why not?

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/3 123 CuốiCuối

Thông tin chủ đề