User Tag List

Ðề tài đã khoá
Trang 1/17 12311 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 164

Chủ đề: rao bán nick, rất gấp, gấp lắm lắm.

HUT's Student Avatar của cuongphan

Mặc định rao bán nick, rất gấp, gấp lắm lắm.

Đầu tiên cho phép em được kính cẩn nhún chân kéo quần nghiêng mình chào các bác.
    Năm học đầu tiên vậy là đã kết thúc. Và nó đã để lại trong em rất nhiều kỉ niệmui có, buồn có; thành công có, thất bại có; bao nhiêu hi vọng để rồi lại thất vọng...Được sống lao động và học tập trong ngôi trường này là điều vinh dự nhất đời em. Và em sẽ không bao giờ quên cái ngày 7-5-2008, ngày em chính thức là một mem của diễn đàn svbkol. Cảm ơn các bậc tiền bối đã xây dựng và phát triển svbkol lớn mạnh như ngày hôm nay. Cảm ơn các anh em trong cũng như ngoài trường BK đã nhiệt tình tham gia forum,ăn forum, ngủ forum, thậm chí XXX cũng forum. Cảm ơn God hay tình yêu của em đã đưa em đến với các bác, đến với svbkol mà em yêu quý nhất đời.
    Điều sau đây mà em sắp làm đã tốn của em bao đêm trằn trọc suy nghĩ (vì em có thói quen thức đêm mà).Mặc dù không muốn chút nào nhưng có lẽ em sắp phải chia tay tình yêu của em. Không phải vì em thay lòng đổi dạ, nhưng thời buổi loạn lạc, giá cả leo thang đã khiến ngân khố em kiệt quệ. Rồi bệnh viêm màng túi vốn đã đeo bám hành hạ em bấy lâu nay giờ lại được dịp bùng phát trở lại. Có lẽ chỉ mai kia thôi người ta sẽ vĩnh viễn cướp cô ấy khỏi tay em. Vâng, em đã chậm tiền mạng hơn một tuần nay rồi các bác ạh.
    Trước khi phải xa cô ấy, xa các bác, xa diễn đàn svbkol mà em đã coi như ngôi nhà thứ hai của em, em chỉ có một tâm nguyện cuối cùng: Xin phép các bác éc min đức cao vọng trọng, các bác mót vô cùng tôn kính, cùng toàn thể anh em của diễn đàn cho phép em được rao bán nick cuongphan của em. Em cũng chẳng biết phải post bài này vào box nào cho phải đạo nữa, nên em cắn rơm cắn cỏ xin các bác Admin và Mod mở lòng từ bi tha thứ cho linh hồn tội lỗi này mấy hôm.
    Em xin có vài nhời giới thiệu qua về cái nick này:
    Thông tin chi tiết:
    +Tên nick gốc: cuongPHAN
    +Tên hiện giờ : cuongphan(ngày xửa đổi: chẳng nhớ nữa; người xửa đổi:bác afoolchild)
    +Ngày tham gia: 7/5/2008
    +Tổng số bài viết: 72 tính đến thời điểm hiện tại, trong đó có một topic (0.70 bài viết mỗi ngày)
    +Tổng số thanks: 0
    +Download: 1
    +Upload: 0
    Về quyền lợi người sở hữu tương lai :
    +Có toàn quyền sở hữu và sử dụng nick cuongphan
    +Được sở hữu toàn bộ số bài viết trước đó của em
    +Được phép sử dụng Avatar hiện thời, tựa đề nick, chữ kí và các thông tin khác của nick (nếu có)
    +Được sở hữu toàn bộ các thư từ, tin nhắn của nick
    +Sẽ được cung cấp các thông tin về những mối quan hệ cá nhân khác của chủ nhân nick này với các thành viên khác trên forum
    Nghĩa vụ người sử dụng tương lai:
    +Không dùng nick này để spam, khích bác, chửi bậy, chém nhau (chém gió thì được) hay bất cứ hành động quá đáng nào vi phạm nội quy forum .
    Khuyến mại thêm:
    +Hòm thư yahoo của em dùng để đăng kí nick này.

Thế đấy các bác ạh. Chắc các bác nghĩ đây đúng là một hành động điên rồ thiếu suy nghĩ. Mà đúng là em sắp điên thật rồi đây, túng quẫn làm càn , chó cùng dứt dậu mà các bác. Mong các bác thương em mà đặt giá cao cao một tí, coi như là cứu giúp một số phận đáng thương khỏi cảnh nợ nần. Giúp đỡ một người qua cơn hoạn nạn khó khăn còn hơn xây bảy tòa tháp mà các bác.
    Một lần nữa em xin trân thành cảm ơn sự quan tâm và giúp đỡ của các bác.
    Lần sửa cuối bởi cuongphan; 17-08-2008 lúc 03:14 AM

Quân nhân danh dự Avatar của baohuy_pla

=d> =d> =d>

When a scientist thinks of something, he asks: "Why?"
    When an engineer thinks of something, he asks: "Why not?

HUT's Student Avatar của tiger99999

Không đỡ được với chú! Đúng là thời buổi loạn lạc, giá cả leo thang nên túng quẫn làm càn rồi
    Hãy đi hết con đường bạn sẽ biết mình là ai!

Quân nhân danh dự Avatar của afoolchild

Cái này hay đây! chú cho cái giá, anh vào chôm cái Pass rồi còn rao rẻ hơn lấy tiền đổ xăng phát
    Move sang Quán nhỏ ven đường cho nó hợp ní
    Đã nồng nàn, đã hoá đá, đã lặng im
    Đã xây xước, đã lịm mình khao khát
    Bùng cháy thế để nhận vào bỏng rát
    Ôm một đời không hết những tàn tro

svBK's Newbie

Sợ bác quá rồi.Ngẫm lại thấy mình vẫn là người may mắnEm có 100 coins xin ra giá trước

Quân nhân danh dự Avatar của Mr.vulh_bk

Bán nick này, anh em ra giá đi.

The end is just the beginning

CNNer-Amser-HUTer Avatar của Binhjuventus™

Tớ kô bán nick nhưng sau này mà BKF lập bảo tàng thì tớ tình nguyện "hiến" nick này vào bảo tàng BKF

HUT's Student Avatar của cuongphan

Nhân tiện các bác cho em hỏi, nick màu xanh lá cây tương đương với chức sắc gì thế ạh?

HUT's Student Avatar của Reid Barton

Quote Nguyên văn bởi cuongphan Xem bài viết
    Nhân tiện các bác cho em hỏi, nick màu xanh lá cây tương đương với chức sắc gì thế ạh?
    Supermod thì phải

HUT's Student Avatar của vietanh_k52

hic cường phân nghe thế ai thèm mua
    chú thích ký thì anh chiều

Ðề tài đã khoá
Trang 1/17 12311 ... CuốiCuối

Thông tin chủ đề