User Tag List

Ðề tài đã khoá
Trang 1/4 123 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 38

Chủ đề: Thống kê điểm cao K52 (Important)

svBK's Member

music Thống kê điểm cao K52 (Important)

Lớp các bác có những nhân tài điểm cao nào thì post vào đây nhé.
    Yêu cầu: Điếm >=3.0 cả năm, không tính điểm tích luỹ, không chém gió dưới bất cứ hình thức nào và vì bất kỳ lý do nào. Các bạn post đầy đủ họ và tên, điểm, ngành đăng ký nhé. Việc này sẽ có ích đấy. Trước tiên là để các em K53 nhìn vào đây để đặt ra mục đích học tập cho mình. Hy vọng K53 sẽ có nhiều nhân tài.

svBK's Newbie

Chú này chắc đang xăm xoe xem mình có đcj chuyển vào lớp tài năng không đây mà

svBK's Member

Quote Nguyên văn bởi hut_ff Xem bài viết
    Lớp các bác có những nhân tài điểm cao nào thì post vào đây nhé.
    Yêu cầu: Điếm >=3.0 cả năm, không tính điểm tích luỹ, không chém gió dưới bất cứ hình thức nào và vì bất kỳ lý do nào. Các bạn post đầy đủ họ và tên, điểm, ngành đăng ký nhé. Việc này sẽ có ích đấy. Trước tiên là để các em K53 nhìn vào đây để đặt ra mục đích học tập cho mình. Hy vọng K53 sẽ có nhiều nhân tài.
    bạn bao nhiêu cho mình biết với

HUT's Student Avatar của newmember

thế xem xong các em ý học hỏi bằng cách nào?có nhất thiết phải lập topic để đánh bóng tài năg không?

svBK's Member

Icon13

Quote Nguyên văn bởi newmember Xem bài viết
    thế xem xong các em ý học hỏi bằng cách nào?có nhất thiết phải lập topic để đánh bóng tài năg không?
    Cần thiết chứ. Để các em có một mục tiêu phấn đấu. Thống kê các anh chị điểm cao cho các em thấy điều các anh chị làm được thì các em cũng làm được. Các bạn nên làm vậy, vì năm ngoái trường bk mình lấy điểm cao hơn năm nay hai điểm, mà điểm phân ngành lại bết vậy, sẽ tạo tâm lý tự ti cho những em vừa đủ điểm vào trường. Công bằng mà nói thì Bách Khoa chúng ta kiến thức không quá khó, chỉ vì anh em chúng ta học không đúng phương pháp và không đủ tự tin (bị các anh chị K trên dọa dẫm).

Tài năng chính là những người để chúng ta nhìn vào, ngưỡng mộ và là tấm gương để chúng ta phấn đấu. Ghen tị với tài năng chỉ làm chúng ta nhỏ mọn tầm thường đi thôi. Mình lập topic này không nhằm mục đích quảng bá hay đánh bóng tài năng. Nó đơn thuần chỉ là tìm kiếm thông tin để chia sẻ. Các bạn giúp đỡ nhé .

svBK's Member

topic này ko ổn cho lắm

HUT's Student Avatar của cuongphan

Em xin tiến cử thằng bạn của bạn em, kì một 3.76,còn kì hai nghe nói cao hơn kì một.Ông bạn này em gặp hôm thi môn vi phân giữa kì, nhìn đúng là đẹp trai thông minh sáng xủa,nhìn song mà sáng cả mắt(vì hôm đấy em ngủ quên nên đi muộn không kịp rửa mặt và phải thi lệch kíp).Đúng là nhân tài Bk các bác ạ

HUT's Student Avatar của newmember

thằng bạn em là ai chứ? bác nói chung chung thế bố ai hiểu được. đề cử thì cứ hỏi mấy bác KSTN thì biết.

HUT's Student Avatar của Reid Barton

Thằng bạn mình học DTVT KSTN kì 1 3,0 kì 2 chơi bời khiếp lắm kô biết còn giữ phong độ ấy nữa kô
    Nghe bảo năm nay KSTN đuổi nhiều lắm nghe như môn giải tích 2 thi lại cả đống

HUT's Student Avatar của damm_lehanh

Có bạn Nguyenduong điểm cao .
    Kì 1 : trên 3.4
    kì 2 sụt tí là khoảng trên dưới 3 phẩy .

Học khoa tin bọn mình đấy, tự hào quá
    a chip on your shoulder

Ðề tài đã khoá
Trang 1/4 123 ... CuốiCuối

Thông tin chủ đề