User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 10

Chủ đề: Thống kê tốt nghiệp K48 và Danh sách tăng K

Quân nhân danh dự Avatar của baohuy_pla

Icon4 Thống kê tốt nghiệp K48 và Danh sách tăng K

Xét về mặt số lượng tuyệt đối thì khoa Điện nhà ta vô đối. Tuy nhiên xét về tỉ lệ tương đối thì ĐTVT và CNTT cao hơn --> minh chứng cho chế độ khắt khe của khoa Điện --> chú nào đăng kí khoa Điện cứ liệu hồn

Một điều nữa là từ K49 trở đi là không còn cái bằng TBK nữa đâu, mà từ 6.99 trở xuống là TB --> số lượng này cao đây (Cộng số TB và TBK của K48 lại mà coi)

Và đây là danh sách tạm dừng và thôi học vĩnh viễn (tăng K) của phòng đào tạo công bố:
    http://dtdh.hut.edu.vn/images/storie...xulyht2008.htm

Một điều rất lạ là không có K50 trong danh sách này!!! Chả lẽ K50 không có ai lưu ban???
    Lần sửa cuối bởi baohuy_pla; 14-08-2008 lúc 04:49 PM

When a scientist thinks of something, he asks: "Why?"
    When an engineer thinks of something, he asks: "Why not?

Quân nhân danh dự

nhiều nhất thì cứ phải kể đến hội tài năng

p/s:chuyến sag đây cho hợp lý, k48 đã là cựu sinh viên

Now and forever...!!! Avatar của squy_intel

Quote Nguyên văn bởi bigprince Xem bài viết
    nhiều nhất thì cứ phải kể đến hội tài năng

p/s:chuyến sag đây cho hợp lý, k48 đã là cựu sinh viên
    Còn có cả băng xuất sắc nữa,không biết XS nó là thế nào nhỉ - 9.0 à???Khủng thật.
    Lớp mình năm nay bảo toàn - cả lớp trụ hạng thành công
    Còn mê thì còn mệt - có mệt mới thành công !!!

HUT's Student Avatar của vộ gian đạo

Quote Nguyên văn bởi baohuy_pla Xem bài viết

Xét về mặt số lượng tuyệt đối thì khoa Điện nhà ta vô đối. Tuy nhiên xét về tỉ lệ tương đối thì ĐTVT và CNTT cao hơn --> minh chứng cho chế độ khắt khe của khoa Điện --> chú nào đăng kí khoa Điện cứ liệu hồn

Một điều nữa là từ K49 trở đi là không còn cái bằng TBK nữa đâu, mà từ 6.99 trở xuống là TB --> số lượng này cao đây (Cộng số TB và TBK của K48 lại mà coi)

Và đây là danh sách tạm dừng và thôi học vĩnh viễn (tăng K) của phòng đào tạo công bố:
    http://dtdh.hut.edu.vn/images/storie...xulyht2008.htm

Một điều rất lạ là không có K50 trong danh sách này!!! Chả lẽ K50 không có ai lưu ban???
    anh ơi cho em hỏi bằng TBK là bằng gì thế ạ.bao nhiêu phẩy thì được ,mà đã có TBK sao không có KHÁ GIỎI và GIỎI XUẤT SẮC.với lại cho em hỏi 7 hay 7.9 ra trường đều khá cả ạ ,ko khác nhau tí gì à!

NỮ CẢNH SÁT V-PHIM TRUYỀN HÌNH HAY NHẤT HỒNG KÔNG 2004

Quote Nguyên văn bởi vộ gian đạo Xem bài viết
    anh ơi cho em hỏi bằng TBK là bằng gì thế ạ.bao nhiêu phẩy thì được ,mà đã có TBK sao không có KHÁ GIỎI và GIỎI XUẤT SẮC.với lại cho em hỏi 7 hay 7.9 ra trường đều khá cả ạ ,ko khác nhau tí gì à!
    TBK là Trung bình khá, cái bằng này đã đi vào dĩ vãng, ngày nay chỉ còn bằng xuất sắc (9.0 -> 10.0 ), giỏi (8.0 -> 8.9 ), khá (7.0 -> 7.9 ), trung bình (5.0 -> 6.9 ).

Như trên đã nói, 7.0 hay 7.9 thì đều là bằng khá, không khác gì nhau. Tất nhiên khi tuyển dụng thì người ta xem hồ sơ có nhìn bảng điểm, nên điểm khá khẩm chút vẫn hơn.

P/S: Các mức trên là theo thang 10 ngày xưa, giờ các chú kiểu gì thì anh chịu!

HUT's Student Avatar của vộ gian đạo

thế học lại mà mình điểm cao hơn học lần 1 thì tính điểm nào hả anh

Quote Nguyên văn bởi vộ gian đạo Xem bài viết
    thế học lại mà mình điểm cao hơn học lần 1 thì tính điểm nào hả anh
    Các chú bây giờ thì tính điểm thi lần cuối cùng. Bọn anh ngày xưa tính điểm cao nhất nhưng có ghi số lần thi lại, còn các chú giờ không có khái niệm "lại" nên vô tư đi. Chỉ sợ ra trường muộn và điểm sau kém hơn điểm trước thôi!

8. Tớ cảm ơn baohuy_pla đã chia sẻ.

svBK's Newbie

các bác ơi!giúp em với! em mới vào khóa K53 ,thi Đỗ chương trình TT ngành điẹn diẹn tử,Bác nào học điện điện tử hay CTTT thì quân sư giúp em có nên ko?(Em nghe nói CTTT còn nhìu bất cập,học chán lám đúng ko ạ??,mà lại học toàn tiếng anh thì ko bít em có chịu nổi ko nũa?.....Mà cho em hỏi em nhỡ đăng kí điện điện tử thi dc 6,5 đ thi có dc đổi sang cơ điên tử ko ạ???Cám ơn các bác nhìu nhìu..

HUT's Student Avatar của binh1502

Quote Nguyên văn bởi Ruslana Xem bài viết
    các bác ơi!giúp em với! em mới vào khóa K53 ,thi Đỗ chương trình TT ngành điẹn diẹn tử,Bác nào học điện điện tử hay CTTT thì quân sư giúp em có nên ko?(Em nghe nói CTTT còn nhìu bất cập,học chán lám đúng ko ạ??,mà lại học toàn tiếng anh thì ko bít em có chịu nổi ko nũa?.....Mà cho em hỏi em nhỡ đăng kí điện điện tử thi dc 6,5 đ thi có dc đổi sang cơ điên tử ko ạ???Cám ơn các bác nhìu nhìu..
    ANh chỉ thấy có trg` hợp từ Cơ điện tử sang KHVL(ko có TH ngược lại), còn năm nay thêm 2 ngành mới, có đc chuyển hay ko thì anh chịu

svBK's Member

thống kê bằng tb, khá giỏi k48 ở đâu ta?

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề