User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 12

Chủ đề: cho em hỏi cái này

svBK's Newbie Avatar của Ilovebk

Mặc định cho em hỏi cái này

em vừa đỗ khối D vào trường mình.Em đọc "Những Điều Cân Biết Tuyển Sinh 2008" thì nói là trường sẽ tạo điều kiện để chúng em học một bằng ĐH nữa của trường.Điều này có thật ko ạ hay chỉ là quảng cáo.Anh chị nào đi trước biết chỉ giùm em với.Bởi vì em rất yêu KHoa Học nên em thi vào trường(tiếc wa là em lại học khối D

quên mất .ai cho em hỏi Trường ta bao giờ thì nhập học ạ.Khoang bao giờ thì có giấy báo.(em want to learn lắm rồi

svBK's Newbie

Cứ bình tĩnh bạn à!! Chơi cho chán đi!! Rồi vào năm học cho chăm chỉ!! Chứ cứ như tớ đấy thì chết!!Học không ra cái gì cả!! Vào học mà vẫn còn chơi!!

Quân nhân danh dự Avatar của baohuy_pla

Quote Nguyên văn bởi Ilovebk Xem bài viết
    em vừa đỗ khối D vào trường mình.Em đọc "Những Điều Cân Biết Tuyển Sinh 2008" thì nói là trường sẽ tạo điều kiện để chúng em học một bằng ĐH nữa của trường.Điều này có thật ko ạ hay chỉ là quảng cáo.Anh chị nào đi trước biết chỉ giùm em với.Bởi vì em rất yêu KHoa Học nên em thi vào trường(tiếc wa là em lại học khối D
    Sao bạn lại nghĩ cái điều đã ghi trong "Những điều cần biết" lại là "quảng cáo" chứ không "có thật" nhỉ?

Điều đó là chính xác đấy, có điều anh học khối A nên không nắm được chắc lắm, em vào box khoa Ngoại Ngữ hỏi sẽ được trả lời kĩ càng. Anh chỉ biết là snh viên ngành nào cũng thế đều có cơ hội học văn bằng 2 với yêu cầu nhất định về điểm số, và sinh viên khoa Ngoại Ngữ sẽ được ưu tiên hơn vì dẫu sao ngoại ngữ cũng chỉ là một công cụ, nếu sinh viên khoa Ngoại ngữ có thêm kiến thức và bằng cấp về một chuyên ngành kĩ thuật nữa thì sẽ thuận lợi hơn cho công việc.

Cuối cùng: Chào mừng gia nhập ngôi nhà chung Bách Khoa HN

When a scientist thinks of something, he asks: "Why?"
    When an engineer thinks of something, he asks: "Why not?

Quote Nguyên văn bởi baohuy_pla Xem bài viết
    Sao bạn lại nghĩ cái điều đã ghi trong "Những điều cần biết" lại là "quảng cáo" chứ không "có thật" nhỉ?

Điều đó là chính xác đấy, có điều anh học khối A nên không nắm được chắc lắm, em vào box khoa Ngoại Ngữ hỏi sẽ được trả lời kĩ càng. Anh chỉ biết là snh viên ngành nào cũng thế đều có cơ hội học văn bằng 2 với yêu cầu nhất định về điểm số, và sinh viên khoa Ngoại Ngữ sẽ được ưu tiên hơn vì dẫu sao ngoại ngữ cũng chỉ là một công cụ, nếu sinh viên khoa Ngoại ngữ có thêm kiến thức và bằng cấp về một chuyên ngành kĩ thuật nữa thì sẽ thuận lợi hơn cho công việc.

Cuối cùng: Chào mừng gia nhập ngôi nhà chung Bách Khoa HN
    vâng.em cảm ơn anh nhiều ạ.em sẽ là thành viên tich cực của cộng đồng BK chúng ta vì Ilovebk mà

svBK's Newbie Avatar của bad boy

Có ai biết bao giờ thì có giấy gọi và bao giờ thì nhập học không.
    Hỏi thêm là gái khối D của của bách khoa ta trông ra sao

HUT's Student Avatar của adwin_508

Quote Nguyên văn bởi bad boy Xem bài viết
    Có ai biết bao giờ thì có giấy gọi và bao giờ thì nhập học không.
    Hỏi thêm là gái khối D của của bách khoa ta trông ra sao
    Trường mình thì giấy báo chậm lém.Khoảng 30-31 hay đàu tháng 9 mới có cơ
    Còn vấn đè gái gú chú hỏi thì gái khối D trườg mình không thua kém gì con gái trường khác,cũng có người nọ ng` kia bít sao đc, but đựoc cái là có nhiều hơn khối A thôi.Gái khối A cũng nhiều pé xinh lém chứ bộ hơi bị VIP đấy.Cứ từ từ mà tìm hiểu đi rồi xẽ cảm đc ngay ý mà

svBK's Newbie

anh ơi cho em hỏi mình có thể chuyển nghành mình đã đăng kí sang nghành khác đc ko
    em là sv khoá 53

Quân nhân danh dự Avatar của baohuy_pla

Cái đăng kí lúc thi ĐH của bạn không có giá trị gì hết. Sau khi học hết năm thứ nhất bạn sẽ được đăng kí phân ngành lại, tiêu chí phân ngành là điểm năm thứ nhất. OK?

10. Tớ cảm ơn baohuy_pla đã chia sẻ.

svBK's Newbie

em xin cảm ơn baohuy_pla

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/2 12 CuốiCuối

Thông tin chủ đề