User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/5 123 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 44

Chủ đề: Nhờ các anh chị vào giúp em:-s

HUT's Student Avatar của Reid Barton

Mặc định Nhờ các anh chị vào giúp em:-s

Chuyện là thế này
    Ngày trước em có thích 1 người ,em cũng chả biết đã y chưa nữa
    nhưng mà cũng khá là tình cảm.... .thế nhưng sau 1 thời gian khá là thân mật bạn ấy giới thiệu em với các bạn thân của bạn ấy kiểu như ra mắt ấy ạ trong đó có 1 người khá là xinh xắn mà em cũng thích nốt .em và người ấy say goodbye cũng khá lâu rồinguyên nhân kô liên quan tới bạn của người đó mà nhiều lí do tế nhị khác) em muốn mình bắt đầu với bạn xinh xắn kia kô biết có cơ hội gì kô các anh chị vào tư vấn giúp em với
    Rút kinh nghiệm mọi người đi vào vấn đề nhé,đừng lan man sang chuyện khác như cái topic chém gió gì đó thì chết em

svBK's Member Avatar của kamy

Anh này mắc phải cái tội dê cả bạn vợ
    Thế này thì die rồi.
    Theo em là anh kô lên cưa cẩm chị kia vì em chắc chắn với anh chị kia sẽ ngại chị này và hết hi vọng với anh thôi
    ღ♥° —»♥ A£ღñ€ ♥«—°♥ღ
    (¯`º» KღS«º´¯)

Quân nhân danh dự Avatar của afoolchild

Quote Nguyên văn bởi Reid Barton Xem bài viết
    Chuyện là thế này
    Ngày trước em có thích 1 người ,em cũng chả biết đã y chưa nữa
    nhưng mà cũng khá là tình cảm.... .thế nhưng sau 1 thời gian khá là thân mật bạn ấy giới thiệu em với các bạn thân của bạn ấy kiểu như ra mắt ấy ạ trong đó có 1 người khá là xinh xắn mà em cũng thích nốt .em và người ấy say goodbye cũng khá lâu rồinguyên nhân kô liên quan tới bạn của người đó mà nhiều lí do tế nhị khác) em muốn mình bắt đầu với bạn xinh xắn kia kô biết có cơ hội gì kô các anh chị vào tư vấn giúp em với
    Rút kinh nghiệm mọi người đi vào vấn đề nhé,đừng lan man sang chuyện khác như cái topic chém gió gì đó thì chết em
    Đọc cái chú viết mà anh cứ sây xẩm mặt mày, ong hết cả đầu, chuyện chú muốn bắt đầu với 1 ng mới thì chả liên quan gì đến cái ng cũ kia cả, chia tay rồi là hết, chẳng còn ràng buộc nữa!
    Thích thì làm tới đi, sao phải xoắn
    Đã nồng nàn, đã hoá đá, đã lặng im
    Đã xây xước, đã lịm mình khao khát
    Bùng cháy thế để nhận vào bỏng rát
    Ôm một đời không hết những tàn tro

Quân nhân danh dự Avatar của baohuy_pla

E là sẽ hơi khó khăn, bởi lẽ em xinh xắn () kia biết là hồi trước chú thích bạn của em ý, sau thấy em ý xinh xắn thì lại quay lưng luôn --> theo một tư duy thông thường, nếu mà yêu chú thì rất có thể một lúc nào đó, chú thấy một em lại xinh xắn hơn, chú lại bỏ người ta và đi theo niềm vui mới --> không ổn. Với tư duy như vậy thì sẽ hơi khó để em ý chấp nhận chú. Có lẽ trước tiên chú nên mua tặng em ý cuốn Romeo and Juliet rồi nói: "Em xem, thẳng Romeo nó còn có mới nới cũ nữa là anh, thế mà sau nó chết theo Juliet đấy -> cái loại có mới nới cũ như anh cũng không phải là không đáng tin cậy"

When a scientist thinks of something, he asks: "Why?"
    When an engineer thinks of something, he asks: "Why not?

Quân nhân danh dự Avatar của afoolchild

Quote Nguyên văn bởi baohuy_pla Xem bài viết
    Có lẽ trước tiên chú nên mua tặng em ý cuốn Romeo and Juliet rồi nói: "Em xem, thẳng Romeo nó còn có mới nới cũ nữa là anh, thế mà sau nó chết theo Juliet đấy -> cái loại có mới nới cũ như anh cũng không phải là không đáng tin cậy"
    Thế này thì khác gì chú tự rút tông đang đeo ở chân & tự vả vào mặt mình

Quote Nguyên văn bởi afoolchild Xem bài viết
    Thế này thì khác gì chú tự rút tông đang đeo ở chân & tự vả vào mặt mình
    Em nhớ Nam Cao trong một truyện quên mất tên rồi có viết đại loại thế này: Một trong những cách che dấu ý đồ tốt nhất là nói huỵch toẹt nó ra

Bác nghĩ kỹ coi có đúng không, thỉng thoảng em hay dùng cách đấy, hiệu nghiệm phết

svBK's Member Avatar của Doremon_AXN

chú này định tà lưa em ý coi chừng... chẹp chẹp.... đường đến tận bên Tây Thiên
    Sống & làm việc theo tấm gương T.H vĩ đại

svBK's Newbie

Teen quá đấy ! các diễn đàn khác người ta còn hỏi có nên cưa em gái người yêu cũ không ,chứ đây lại là bạn .Hỏi thật hay là đùa đấy ?

HUT's Student Avatar của Reid Barton

tình hình khá là nghiêm trọng lúc đầu còn talk nhiều nhưng từ khi em bắt đầu lăn tăn nó thì nó del nick em +ignore nốt rồi anh ạ h gặp nó còn khó hơn star nữa vô vọng rồi

Quote Nguyên văn bởi Reid Barton Xem bài viết
    tình hình khá là nghiêm trọng lúc đầu còn talk nhiều nhưng từ khi em bắt đầu lăn tăn nó thì nó del nick em +ignore nốt rồi anh ạ h gặp nó còn khó hơn star nữa vô vọng rồi
    Nghe cách nói của chú, biết là chú cũng chả coi trọng em nó lắm, thế thôi, nghỉ đi.

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/5 123 ... CuốiCuối

Thông tin chủ đề