User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 19

Chủ đề: Buôn than

HUT's Student Avatar của chuotchithehe

Mặc định Buôn than

chẳng rõ chủ đề này đã có ai lập chưa. nếu có ai lập rùi thì mod/admin move giúp chuột nhé. thành kíuuuu
    chuột mở topic này để bà con muốn than thở j thì vào đây mà than thở...
    topic này như cái thùng rác mà mọi ng thoải mái vứt than vào đây...
    Nhà có một con chuột ko giống ai

Hnay trời đẹp mà vẫn phải đi làm, muốn đi chơi quá....
    C group hnay nghỉ gần hết, vậy mà tại cái ông "đôi" già đổ đốn mà các cháu "ko đc cắt nghỉ phép, phải đi làm"
    1 ngày ngồi trên cty ngáp lướt web và ngủ nếu muốn
    muốn chat chit mà ko ai chat chit với mình bùn như con chùn chùn, chán như con gián ý

cái chân cái chân cái chân, kẹp lấy cái chân thế là xong rùi bgio chấm phẩy (.,) đúng dịp kế hoạch đi chơi lên lịch thì lại đc ăn "bánh kẹp" hik hik. mong là sang tuần đi lại ngon lành còn làm chuyến miền Nam cho dịp nghỉ hè năm nay

Quân nhân danh dự Avatar của afoolchild

Cân nhắc xem có nên merge với topic Nhật Ký BK hay ko đây Topic như thế này nhiều quá rùi!
    Đã nồng nàn, đã hoá đá, đã lặng im
    Đã xây xước, đã lịm mình khao khát
    Bùng cháy thế để nhận vào bỏng rát
    Ôm một đời không hết những tàn tro

HUT's Student

Quote Nguyên văn bởi afoolchild Xem bài viết
    Cân nhắc xem có nên merge với topic Nhật Ký BK hay ko đây Topic như thế này nhiều quá rùi!
    thôi anh ! nhật ký là nhật ký ! cái này chỉ than thở thôi, hơ hơ trong đây dc phép chat chit thoải mái nhá anh !
    có những nỗi buồn không đáy thời gian
    có những nỗi buồn không tan trong thời gian không đáy
    đó là nỗi buồn của chiếc giày chân trái
    chưa tìm được chiếc giày chân phải để thành đôi

HUT's Student

Quote Nguyên văn bởi chuotchithehe Xem bài viết
    Hnay trời đẹp mà vẫn phải đi làm, muốn đi chơi quá....
    C group hnay nghỉ gần hết, vậy mà tại cái ông "đôi" già đổ đốn mà các cháu "ko đc cắt nghỉ phép, phải đi làm"
    1 ngày ngồi trên cty ngáp lướt web và ngủ nếu muốn
    muốn chat chit mà ko ai chat chit với mình bùn như con chùn chùn, chán như con gián ý

cái chân cái chân cái chân, kẹp lấy cái chân thế là xong rùi bgio chấm phẩy (.,) đúng dịp kế hoạch đi chơi lên lịch thì lại đc ăn "bánh kẹp" hik hik. mong là sang tuần đi lại ngon lành còn làm chuyến miền Nam cho dịp nghỉ hè năm nay
    ---> chat với anh AFC í ! em thấy anh í cũng đang bảo dạo này ít việc

mãi vẫn chưa đến giờ về. từ sáng đến giờ lượn BKF ko biết bnhieu lần, đọc hết báo này đến báo khác mà vẫn chưa tới giờ đi về...

cho chúng nó cắt nghỉ phép năm, ở nhà ngủ cho nó mụ đầu hết đi rùi chúng nó tự khắc đòi đi làm (nguyên nhân của 1 điều ko tưởng sẽ kéo theo 1 kết quả cũng ko tưởng )

lên cty ngày này chỉ có ngồi ngáp ngáp (như sắp chết) rồi canh đồng hồ đến giờ là chim cút, xôi xéo, bánh cuốn ... bibi ta về nghỉ an dưỡng

cuối tháng lại thi... tự dưng bị cắt mất 1 ngày nghỉ cuối tuần để thi cái của nợ mà biết chắc chắn rằng mình ko vượt qua. các đaik giỏi như vậy mà, tgian học lâu hơn mà còn chẳng ăn thua j. vớ vỉn như mình thì có ăn rùa cụ cũng chả khá hơn

Quote Nguyên văn bởi first_kiss Xem bài viết
    ---> chat với anh AFC í ! em thấy anh í cũng đang bảo dạo này ít việc
    đang đói lại bảo chat với ku AFC. thà e bảo đi kiếm gói bánh AFC có khi còn hữu ích hơn
    hú hú tính đến bài viết này thì còn 90p nữa là biến khỏi cty roài. hớ hớ... nghỉ hè ơi tao đến đâyyyyyyyyyyyy
    Lần sửa cuối bởi chuotchithehe; 08-08-2008 lúc 02:51 PM

HUT's Student Avatar của adwin_508

Today 8/8/2008 là một ngày toàn phát đại đại phát theo quan điểm tâm linh khi mà ngọn lửa Olimpic sắp bùng cháy hoành tá tràng như thía mà pá chuột nhà ta lập ngay cái topic hồ than thở này thế có phải là làm nhụt hết nhuệ khí của ae ko,hỏng hỏng to rooif pác ạ.Khuyên pác nay tốt ngày lém đấy hay là nếu ko có việc chi ngồi tính xem rồi chốc về thì làm mấy con lô con đề đẩm bảo hôm nay óanh dễ ăn lém chứ ngồi đó mà than đc ích lợi j`khi mà hôm nay người ta đang thi nhau làm ăn trong cái ngày đặc bịt này

HUT's Student Avatar của :@)

Đi làm ghét nhất mấy thằng cha mở miệng là xin tài trợ, là bảo 'cái T này ko ăn thua...", có cái hội thảo còm của ngta mà cũng fải 'xin cho anh thêm vài giấy mời'...
    Đi Hnghị thì ghét mấy con mẹ cứ lượn qua lượn lại đòi quay số lấy nhiều quà, đòi xin quà, ngta không cho, đã băng bó cẩn thận thì nhân lúc ngta bận việc khác mà ko để ý thì lấy dao rạch ra tự lấy, tự fân fát. Rồi sau lại có cả đống ngừoi xúm vào ganh tị 'sao người này có mà chị ko có' 'còn 2 người thôi, fát nốt đi' 'chị ủng hộ sp này nhiều lắm mà...' 'có 5 chị trong kia có mà cô không có, A ở bên đọc ĐNĐ, rồi B, C, D, E nhé, mấy đứa cứ bảo là cô chậm chạp quá...'... Rồi đến khổ, giải thích mãi mà vẫn cứ loằng ngoằng... Rồi lại truyền tin nhau... rồi gọi điện truy sát... BK, cái thói đâu ra thế.
    Ở đời ghét nhất là cái người tính lợi dụng người khác rồi cứ làm như là ngta ngu lắm, dek biết gì. Đã tính tìm hiểu đối thủ cạnh tranh, ừ thì ngại ko nói thẳng thì cũng đừng coi ngta là con ngốc mà nói dối cái kiểu dek ai tin nổi đấy, dẫu sao ngta có muốn thì cũng chả giấu, chả cấm được mình đi xem. Vậy mà cứ fải loằng ngoằng 'chị quan tâm đến T này vì mẹ chị đang fải dùng' Xư chị, chứ chả fải chị cứ đòi em cho chị giấy mời tham dự, rồi nhờ em nhắn tin cho chị địa điểm và thời gian là vì chị đang làm PM cho cái sp cạnh tranh với em à? Cái dở là mình cũng k biết mở lời để vạch mặt ngta ntn? Nói thẳng ra liệu có xỗ xàng/ sỗ sàng quá k? Nhu nhược. Cả nể.
    Đi học thì ghét nhất đứa đã dốt lại lười. Đã thế lại giấu dốt. Nhưng phải giấu thôi, ko lại xấu hổ. Thế nên tối qua đã thiệt hại hơn 100k tiền kem + caramen vì vụ này.
    Ôi, ức chế. Chả biết mình muốn gì nữa.
    Buồn ơi là sầu.
    Khỏi ký!!!

svBK's Newbie

Hôm nay được nghỉ chả bít làm gì vào forum BK xem thì gặp cái top này, nhìn đi nhìn lại thì chả bít viết cái gì nữa....trời nóng quá lại ngứa mông thôi nghĩ đi nghĩ lại out đi ngủ mịa cho sướng
    Dùng Thú Văn Chương Tiêu Thế Lụy...
    Lấy Tài Nghiên Bút Đọ Đao Cung...

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/2 12 CuốiCuối

Thông tin chủ đề