User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/4 123 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 36

Chủ đề: Câu lạc bộ Sinh học - Thực Phẩm FOBIC

svBK's Newbie

music Câu lạc bộ Sinh học - Thực Phẩm FOBIC

Cả nhà ơi, có ai biết gì về câu lạc bộ này không ạ?
    Sẽ rất hữu ích cho những người muốn vào Viện CNSH - CNTP như mình!
    Các anh chị và các bạn (và các em nữa, nếu có ) chia sẻ cho mình với!
    Life is a round!
    Sometime the start point is also the finish point,
    In a maze that there is only a way-in but there isn't any way-out...
    BUt Way-out is not difference from way-in
    So way-in itselft is way-out...

svBK's Newbie

Mấy anh chị lại đâu hết rồi!?
    Không thấy ai reply vậy?

svBK's Newbie

Cảm ơn bạn đã quan tâm tới CLB. Về CLB trước hết mình xin được viết sơ qua thế này:
    + Về tên: FOBIC ( Food BIology Club )
    + CLB được thành lập từ năm 2003, xây dựng và trưởng thành tới nay được 5 năm, hiên nay với hơn 80 thành viên và khoảng 20 thành viên Ban chủ nhiệm, CLB đang phấn đấu trở thành CLB hàng đầu của trường, với muc đích là sân chơi, là nơi để các bạn sinh viên giao lưu, gặp gỡ nhau, chia sẻ kinh nghiệm học hỏi và khẳng định bản thân.
    + Hiện nay CLB đang hoạt động với những nội dung chính như
    - Tham quan nhà máy : tổ chức cho các bạn sinh viên tới tham quan các nhà máy sản xuất thực phẩm nhằm giúp các bạn có thêm hiểu biết thực tế
    - Thực hành : Làm những sản phẩm thực phẩm đơn giản, giúp các bạn có thêm kinh nghiêm, cũng như tạo sự thích thú và yêu thích ngành mình đã chọn
    - Học kĩ năng mềm : Các chuyên gia về kỹ năng mềm sẽ giúp các bạn học hỏi dc những điều lý thú, những kỹ năng cần thiết trong cuộc sống
    - Ngoài ra CLB cũng có tổ chức những buổi giao lưu thành viên, các buổi hội trại, các hoạt động tình nguyện....
    CLB được thành lập với tiêu chí " sáng tạo giá trị vì thành viên" và " rèn luyện, hoàn thiên, cống hiến " Vì vậy CLB luôn chào đón các bạn sinh viên trong và ngoài Viện tham gia chỉ với một điều kiệm duy nhất : là người đầy lòng nhiệt huyết và muốn tự khẳng định mình và sự yêu thích ngành CNSH và TP, Rất mong sự tham gia ủng hộ nhiệt tình của các bạn
    Các bạn muốn tham gia có thể đến gặp mình : Long lớp CNSH K51
    hoặc bạn Ngà lớp CNSH B K50. hoặc những thành viên CLB có trong các giảng đường của Viện CNSHTP từ K52 tới K49.

svBK's Newbie Avatar của ftech_u

bạn mình là sinh viên trường khác vậy có tham gia được không bạn

svBK's Newbie

CLB mới thành lập năm 2003 và cũng đã có tiền lệ là SV của khoa khác gắn bó và tham gia đó là một bạn học CNTT
    Bạn là sinh viên trường khác, nếu bạn có thời gian dành cho CLB và có đủ sự nhiệt tình, mình nghĩ bạn vẫn có thể tham gia dc, có thể chia sẻ với CLB những gì bạn có thế mạnh, cùng nhau tiến bộ
    CLB rất hoan nghênh bạn tham gia

svBK's Member Avatar của blackcloud

hi, mình ở khoa "hàng xóm", gần đây mới biết đến "đại" danh của FOBIC, tò mò lên chui vô đây coi thử, nhưng hem thấy thông tin mấy, ban chủ nhiệm đâu òi, show hàng chút đi, mà hoạt động chính của clb tình nguyện này là gì thế? Nói chung chung quá, cho một số hoạt động cụ tỷ làm ví dụ đi nèo ( có tranh ảnh đi kèm thì càng hay ) mà sv khoa môi trường liệu cóa tham gia được không nhỉ?

svBK's Newbie Avatar của dsinca

Tớ học thực phẩm đây.. đúng là có câu lạc bộ thật nhưng im quá trời lun àh.. có gì clb thông báo trên forum đi a e còn bít đường chứ nhẩy
    Đến bao giờ_________

svBK's Newbie

Mình cững thấy vậy ! Câu lạc bộ mà hoạt động như hội kín . Lâu lâu chỉ thấy ở góc bảng vài dòng thông báo , ko có chi thêm hết . Mình cũn muốn vào nhưng khi tìm hiểu lại thấy thủ tục phức tạp , thành viên cũ không nhiệt tình nên thôi !! so sad !

svBK's Newbie

Nghe nói câu lạc bộ đang xúc tiến ra đời website tin tức ver2.0, và forum.
    Bạn muốn biết địa chỉ đó ư? Đơn giản lắm, hãy vào GOOGLE gõ FOBIC!

svBK's Newbie

"@ Các bạn bên khoa môi trường: Chương trình cơ sở ngành của 2 Viện có nhiều điểm tương đồng. Các hoạt động sinh viên của 2 Viện cũng khá gắn bó... Chào mừng các bạn đến với ngôi nhà chung...
    @ Các bạn trường khác: CLB FOBIC có quan hệ bạn bè với nhiều CLB các trường bạn, CLB nhiệt tình chào đón các bạn tham dự. "
    ------------------------------------

Tớ thấy thông báo thứ 7 này (13/9) có chuyến tham quan nhà máy rượu ANh Đào, Bạn đã đăng kí chưa?
    Lần sửa cuối bởi fool_again; 14-09-2008 lúc 12:31 AM

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/4 123 ... CuốiCuối

Thông tin chủ đề