User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/3 123 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 28

Chủ đề: Câu lạc bộ tiếng Anh chuyên ngành

quai_vat_C13
    Guest

Các bác nghĩ sao nếu trong khoa CK có một CLB tiếng Anh chuyên ngành?

Rất mong ý kiến đóng góp của các bác!

pakito
    Guest

Rất hay, cho pakito ủng hộ cả hai tay luôn. Nhưng kế hoạch cụ thể như thế nào vậy ???

HUT's Student

Chuyên ngành nào vậy các bạn ? Có ngành ĐTVT không ?
    Can you paint with all the colors of the wind ?

quai_vat_C13
    Guest

Okay, hiện giờ tớ đang chuẩn bị kế hoạch để tổ chức các buổi sinh hoạt tiếng Anh chuyên ngành của khoa NN, nhưng bọn tớ sẽ ko thể làm tốt nếu ko có chuyên môn của các bạn khoa khác.

Hiện giờ có lẽ sẽ chỉ tổ chức được tiếng Anh chuyên ngành ĐTVT, Tin học, Cơ khí, Điện, Môi trường và kinh tế. Ngoài ra sẽ có các buổi sinh hoạt tiếng Anh thông thường để nâng cao khả năng giao tiếp của sinh viên chúng ta. Mong rằng mọi người tham gia tích cực!!

Mọi ý kiến gửi về thaihoa@bk.ru

Cảm ơn bà con nhiều nhiều.

svBK's Member Avatar của son go ku

Bác có thể nói sơ qua chương trình sinh hoạt cho anh em biết được không!(Cụ thể thì càng tốt).Em nghĩ mọi người sẽ hào hứng hơn nếu biết mình tham gia vào cái gì, và có những lợi ích ra sao.Chứ cứ hô hào xuông như thế thì chẳng hấp dẫn được ai.(À quên!Trình độ tiếng Anh như thế nào thì mới được tham gia vậy?)

Dkqdiep
    Guest

Cung cấp cho mọi người một số vocabulary là mục đích chính. Còn mục đích khác là cho mọi người một sân chơi để practicing speaking English thôi. CLB tiếng Anh của khoa NN (E-club) xưa nay vẫn có nhiều trò chơi hay lắm.

quai_vat_C13
    Guest

Vâng, lần này là mọi người sẽ tới để tham gia học tiếng Anh cùng chúng tôi!

Sẽ tổ chức tập dịch tiếng Anh chuyên ngành Điện tử, Kinh tế, môi trường, Điện và mỗi chuyên ngành vào 1 tuần. Khi buổi sinh hoạt hướng về chủ đề của chuyên ngành nào, EClub sẽ send thư mời tới các bạn của khoa tương ứng.

Rất mong các bác ủng hộ!

canh_sim_tim
    Guest

<!--QuoteBegin-Dkqdiep+Jul 30 2003, 11:03 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Dkqdiep @ Jul 30 2003, 11:03 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Cung cấp cho mọi người một số vocabulary là mục đích chính. Còn mục đích khác là cho mọi người một sân chơi để practicing speaking English thôi. CLB tiếng Anh của khoa NN (E-club) xưa nay vẫn có nhiều trò chơi hay lắm. [/b][/quote]
    :g: Đúng rùi, club chỉ để speakin thôi, chứ vocal làm gì => :i:

makilen
    Guest

Tất nhiên là phải cần vocan rồi. nếu chỉ nói vớ vẩn thì nói cả ngày luôn. Khi nói đến chủ đề chuyên môn là tặc lưỡi ngay nếu không có vốn từ rộng.
    Các bác khoa Ngoại ngữ là phải nhiệt tình giúp đỡ chúng em đấy chứ mấy khoa ĐT hay CN nói chung là ngoại ngữ chuối lắm.
    Cảm ơn nhiều &#33;

makilen
    Guest

Tất nhiên là phải cần vocab rồi. nếu chỉ nói vớ vẩn thì nói cả ngày luôn. Khi nói đến chủ đề chuyên môn là tặc lưỡi ngay nếu không có vốn từ rộng.
    Các bác khoa Ngoại ngữ là phải nhiệt tình giúp đỡ chúng em đấy chứ mấy khoa ĐT hay CN nói chung là ngoại ngữ chuối lắm.
    Cảm ơn nhiều &#33;

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/3 123 CuốiCuối

Thông tin chủ đề