User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/4 123 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 37

Chủ đề: Chị Káo mời cả nhà đi uống nước , nói chuyện:D

svBK's Member Avatar của greatsoft

music Chị Káo mời cả nhà đi uống nước , nói chuyện:D

Nhận được chỉ thị của chị Káo,tớ xin phép được treo một thông báo sau:

19h30 phút ngày thứ 2 ngày 04 tháng 08/2008.Tại số 1 Trần Vũ.

Chị Káo quyết định mời và nói chuyện với những ai mà chưa có cơ hội chúc, tặng hoa , tặng quà ... vào ngày sinh nhật của Chị 27/7..(nếu bác nào chúc và tặng rồi thì cũng nên đến để có thêm cơ hội thứ 2 ).

Để không bỏ lỡ cơ hội hiếm hoi này, chị Káo đề nghị với tớ là ai muốn được gặp chị phải đăng ký ngay tại đây để chị biết đường tính toán và liên lạc và cụ thể là:

Tên thật:
    Số đt liên lạc:
    Yahoo ID:

Đây cũng là cơ hội để các bạn có thể tận mắt chứng kiến, tay bắt mặt mừng với thần tượng của mình như: anh Afoolchild ,anh Dihockhongdanhban, anh H.A.U,anh Chutichhtcbk, anh Nistelrooy, chị Tũn ...và rất nhiều tên tuổi đình đám khác nữa trong BKF ...so Don't hesitate , register now

Cuối cùng mong các bác đến đúng giờ, trước 19h30 tập trung tại cổng số 1 Trấn Vũ(hồ Trúc Bạch).

lưu ý ,Gửi xe miễn phí , còn tiền uống nước chị Káo lo , nhưng nếu ai cố tình cho là free mà uống nhiều quá thì chị í bảo là chị í không chịu trách nhiệm

Thông báo này thay cho giấy mời.

chị Káo đã ký
    Lần sửa cuối bởi luugu; 27-06-2012 lúc 11:59 PM

Ủy viên Trung Ương box Thảo Luận Avatar của Trien Chieu

Anh muốn đi có được không nhỉ? Gì chứ có dính tí "miễn phí" là anh thích cực.
    Nam nhi vị hiển công danh trái
    Tu thính nhân gian thuyết Vũ Hầu

HUT's Student Avatar của petropna

Quote Nguyên văn bởi greatsoft Xem bài viết

Đây cũng là cơ hội để các bạn có thể tận mắt chứng kiến, tay bắt mặt mừng với thần tượng của mình như: anh Afoolchild ,anh Dihockhongdanhban, anh H.A.U,anh Chutichhtcbk, anh Nistelrooy, chị Tũn ...và rất nhiều tên tuổi đình đám khác nữa trong BKF ...so Don't hesitate , register now

Quảng cáo thế này thì mất khách quá, anh Dihoc xuất khẩu lao động mấy năm nữa mới được đại gia ở bển nó thả cho về cơ!

HUT's Student Avatar của chuotchithehe

Nhận được chỉ thị của chị Káo,tớ xin phép được treo một thông báo sau:

19h30 phút ngày thứ 2 ngày 04 tháng 08/2008.Tại số 1 Trần Vũ.

Chị Káo quyết định mời và nói chuyện với những ai mà chưa có cơ hội chúc, tặng hoa , tặng quà ... vào ngày sinh nhật của Chị 27/7..(nếu bác nào chúc và tặng rồi thì cũng nên đến để có thêm cơ hội thứ 2 ).

Để không bỏ lỡ cơ hội hiếm hoi này, chị Káo đề nghị với tớ là ai muốn được gặp chị phải đăng ký ngay tại đây để chị biết đường tính toán và liên lạc và cụ thể là:

Tên thật:
    Số đt liên lạc:
    Yahoo ID:

Cuối cùng mong các bác đến đúng giờ, trước 19h30 tập trung tại cổng số 1 Trấn Vũ(hồ Trúc Bạch).

lưu ý ,Gửi xe miễn phí , còn tiền uống nước chị Káo lo , nhưng nếu ai cố tình cho là free mà uống nhiều quá thì chị í bảo là chị í không chịu trách nhiệm

Thông báo này thay cho giấy mời.

chị Káo đã ký
    Dihockhongdanhban bị ng ta lừa bán sang Đài Loan khi nào có ng mang tiền sang đấy chuộc thì sẽ đc trao trả về địa phưong
    @káo: e chưa chúc, chưa tặng quà, chưa tặng hoa káo hôm sn káo káo tính sao nhỉ? em đổi nc free thành káo qua thăm em rùi em đãi káo ăn uống bét nhè luôn nhé
    Nhà có một con chuột ko giống ai

Quân nhân danh dự Avatar của afoolchild

Ớ, sao ko phải tối thứ 7, ko phải tối Chủ nhật, mà lại là tối thứ 2 Đầu tuần đi chơi tối mệt lắm
    Thôi, sụt sùi đăng ký 1 suất vậy
    @ Ku Greatsoft : Ai bảo chú là anh sẽ đi mà chú viết thế kia Mà...em nào thần tượng anh thế
    Đã nồng nàn, đã hoá đá, đã lặng im
    Đã xây xước, đã lịm mình khao khát
    Bùng cháy thế để nhận vào bỏng rát
    Ôm một đời không hết những tàn tro

svBK's Member Avatar của greatsoft

Em định cũng định liệt kê mấy bác như Triển chiêu, Jangdonlanh,... nữa đấy chứ nhưng biết các bác không có ở VN nên chắc không tham gia được.Vậy nên tạm để các bác í trong phần "và các tên tuổi đình đám khác". Dù thời gian còn dài nhưng vì số lượng ghế có hạn nên các bác nhanh chóng đăng ký đi ạ ^_^.
    @Anh AFC: em buộc phải nêu tên anh lên đầu cũng chỉ vì mục địch câu khách thôi ạ

Em vẫn như ngày xưa Avatar của cáo đeo nơ

Hu hu...bọn nó gào thét ầm ĩ, hò hét là sẽ đi kia kìa, vì cơ hội 365 ngày mới có 1 lần mà ...đau khổ quá...
    Ai đi kèm thì phải báo trước nhá, mí lị ko chơi trò kèm trẻ nhỏ
    Mặc kệ cuộc đời, mặc nắng mưa
    Mặc kệ yêu thương, mặc dối lừa
    Mặc kệ tình ai, mặc tình tôi
    Mặc kệ vấn vương trói buộc đời
    Mặc kệ thị phi, mặc tiếng đời
    Mặc kệ danh lợi , mặc kệ vui
    Cứ buông tất cả vào trong gió
    Để chút lòng cười với thảnh thơi
    .....

Em vẫn như ngày xưa Avatar của cáo đeo nơ

@Triển: Gớm, được đón bác là niềm vinh hạnh cho em (Bố tổ cô, chỉ được cái nói mồm là joi)

Quân nhân danh dự Avatar của afoolchild

Em định cũng định liệt kê mấy bác như Triển chiêu, Jangdonlanh,... nữa đấy chứ nhưng biết các bác không có ở VN nên chắc không tham gia được.Vậy nên tạm để các bác í trong phần "và các tên tuổi đình đám khác". Dù thời gian còn dài nhưng vì số lượng ghế có hạn nên các bác nhanh chóng đăng ký đi ạ ^_^.
    @Anh AFC: em buộc phải nêu tên anh lên đầu cũng chỉ vì mục địch câu khách thôi ạ
    Thông báo với chú, lão Jangdonglanh về nước đc 1 tháng nay roài ( thế mà chả thấy ý kiến gì, lão này đểu thật) còn bác Triển thì hình như mùng 3 về thì phải

HUT's Student

Quote Nguyên văn bởi cáo đeo nơ Xem bài viết
    Hu hu...bọn nó gào thét ầm ĩ, hò hét là sẽ đi kia kìa, vì cơ hội 365 ngày mới có 1 lần mà ...đau khổ quá...
    Ai đi kèm thì phải báo trước nhá, mí lị ko chơi trò kèm trẻ nhỏ
    Chị ơi em cũng muốn đi chúc mừng sinh nhật chị lém nhưng mà em chưa dám đăng ký vì còn phải hoàn thành mốt số thủ tục cần thiết ( hi hi) ! chị đặc cách cho em là suât "kèm theo" nhé ( không may mà em đi dc), có ai có lòng tốt " kèm trẻ nhỏ" không ạ?
    có những nỗi buồn không đáy thời gian
    có những nỗi buồn không tan trong thời gian không đáy
    đó là nỗi buồn của chiếc giày chân trái
    chưa tìm được chiếc giày chân phải để thành đôi

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/4 123 ... CuốiCuối

Thông tin chủ đề