User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 7 của 7

Chủ đề: Xin tự ứng cử làm mod box Toán Tin

Nhận đi chơi thuê Avatar của hieufibo

Mặc định Xin tự ứng cử làm mod box Toán Tin

Em tham gia diễn đàn cũng đã một thời gian. Nhưng có điều mà tất cả mọi người đều nhận thấy là chất lượng của svkbol đang đi xuống rõ rệt, trong đó box Toán tin là một trong những box thảm hại nhất, do thiếu cả chất lượng lẫn số lượng.
    Hi vọng BQT set mod cho em. Em sẽ cố gắng từng bước nâng cao chất lượng của box. Vì hiện nay cũng đã xuất hiện một số em sv k52, 51 của khoa tham gia khá diễn đàn khá thường xuyên.
    Cũng với lý do trên thì BQT nên xem xét việc tách riêng box của khoa toán tin và viện vật lý để tiện cho việc theo dõi.
    Đời còn dài và gái còn nhiều !!

CNNer-Amser-HUTer Avatar của Binhjuventus™

TTớ ủng hộ ý kiến này của cậu, cũng đã lâu tớ mong khoa Toán-Tin có thể tách ra đứng riêng. Có điều tớ đếk phải là admin nhưng để tớ bảo kê cho, chắc cũng sớm "thăng quan tiến chức" thôi

Lùi một bước... Avatar của why_not

Bác Bình cho em ít lửa nhiệt tình với

Về việc của bạn hieufibo, mình hoàn toàn đồng ý. Hi vọng bạn có thể chia sẻ với mọi người thông tin về cá nhân bạn trong thời gian sớm nhất.Vì thực sự thì mình cũng không biết phải gọi/xưng hô với bạn thế nào, bạn có thể trích ngang, trích dọc hoặc trích chéo cái "tiểu sử" ngắn gọn của bạn cho mọi người chứ?

to bác Bình: em tự nhiên thấy chán học. Bác có thuốc gì ko?

CNNer-Amser-HUTer Avatar của Binhjuventus™

Quote Nguyên văn bởi why_not Xem bài viết
    Bác Bình cho em ít lửa nhiệt tình với

to bác Bình: em tự nhiên thấy chán học. Bác có thuốc gì ko?
    Hôm nào chú rảnh, anh em mở hẳn topic tâm sự chứ nói chuyện ở đây lạc đề. Nói đến chán học, kô phải mỗi chú mà anh cũng thế thôi, có điều, phải tự thay đổi để tồn tại mà thôi

Nhận đi chơi thuê Avatar của hieufibo

Quote Nguyên văn bởi why_not Xem bài viết

Hi vọng bạn có thể chia sẻ với mọi người thông tin về cá nhân bạn trong thời gian sớm nhất.Vì thực sự thì mình cũng không biết phải gọi/xưng hô với bạn thế nào, bạn có thể trích ngang, trích dọc hoặc trích chéo cái "tiểu sử" ngắn gọn của bạn cho mọi người chứ?
    Trích ngang thì :
    Sinh ngày 13.02.1988 ( cung Bảo Bình- thấy bảo nhiều người cung này bị chập cheng )
    Tên đầy đủ : Nguyễn Trung Hiếu, hiện đang là svk50 khoa toán tin.
    Kể từ ngày sinh ra, không tính thời gian đi chơi thì toàn loanh quanh ở Hn.
    Trích dọc thì :
    Cao 1m74 nặng 55kg
    Sở thích : Tụ tập bạn bè, cafe
    Gam màu ưa thích : đen, đỏ boxdeur.
    Hiện tại vẫn độc thân, đang tìm kiếm các bạn gái trông giống Viên Vịnh Nghi

Quân nhân danh dự Avatar của afoolchild

Đồng ý và đã set hieufibo lên làm mod box toán tin ( cả box Viện VLKT luôn, vì nằm chung với box toán tin trong 1 box lớn, sau này nếu tách riêng ra thì sẽ set lại )
    Còn việc tách box thì BQT cần xem lại. Vì viện VLKT thời gian gần đây ( hơn 1 tháng rồi ) ko có bài viết mới, nếu tách ra thì thật sự là không tốt chút nào. Việc để ở dạng sub-forum như bây giờ cũng chỉ là giải pháp tình thế! Nếu sau này các box đều phát triển mạnh và có nhiều mem tham gia thì sẽ tách ra ( Nhưng cũng cần xem xét ở khía cạnh quy mô cồng kềnh của BKF nếu phải tách tất cả các box ra )
    Đã nồng nàn, đã hoá đá, đã lặng im
    Đã xây xước, đã lịm mình khao khát
    Bùng cháy thế để nhận vào bỏng rát
    Ôm một đời không hết những tàn tro

HUT's Student Avatar của Reid Barton

khi nào em vào được CNTT anh cho em làm Mod box đó nhé em khoái cái forum này rồi

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề