User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 14

Chủ đề: Em học K49 , Các bác khóa trước cho em hỏi phát

svBK's Newbie

music Em học K49 , Các bác khóa trước cho em hỏi phát

Kì 8 vừa rồi lười học quá lại gặp phải 2 thầy khó nên em bị nợ mất 2 môn ( Kỹ thuật viễn thông - Thầy YÊM dạy , Kiến trúc máy tính -Thầy KHẢI dạy ).
    Các bác cho em hỏi đến sang năm trả nợ liệu các thầy có dễ dãi cho mình qua ko vậy .
    A`, mà 2 thầy này có đi được thầy nào ko các bác . Em nghe nói thầy Khải thì khó còn thầy Yêm thì em ko biết.
    Thank các bác trước nhé !

CNNer-Amser-HUTer Avatar của Binhjuventus™

Tuỳ tính từng thầy, có cho qua hay không (nếu ai đó tốt bụng thì bạn sẽ được qua với mớ kiến thức cơ bản tối thiểu phải vững). Anh Yêm mới về khoa, tớ chịu không khuyên được môn này (cũng mới với tớ và có thể chương trình có nhiều thay đổi) còn thầy Khải thì khó cũng khó thật mà dễ cũng dễ thật (vì thầy Khải cả chục năm rồi, đến khoá tớ cũng chỉ nhai đi nhai lại một chương trình về kiến trúc máy tính mà thôi)
    Với một số thầy/cô được phong danh hiệu dũng sĩ diệt sinh viên khét tiếng trong khoa thì có những trường hợp đến lần 8 mới thoát (thầy cũng quá mệt mỏi rồi ).

HUT's Student

Bó tay chấm com. Ai thi lại quân sự cho mình hỏi có điểm thi lại chưa nhỉ?

Quân nhân danh dự

chú cứ cố gắng lên, theo anh thầy Yêm cũng không phải khó khăn gì lắm, thêm nữa môn đó cũng là 1 môn khá dễ

svBK's Member

òa,cố lên cưng,các thầy cũng thương sinh viên lắm mà,chỉ có điều là phải thật chăm ngoan thôi...

svBK's Member Avatar của Don_Juan_1486

Kinh nghiệm môn thấy Khải là nộp một bài nghiên cứu nho nhỏ mà thầy yêu cầu từ đầu năm để kiếm điểm cộng đồng thời vở ghi thế nào(tất nhiên là giống thầy và đầy đủ mới được) thì làm giống hệt đừng sáng tạo
    DT7K48.ORG

View My Blog & Enjoy Music:
    http://blog-tung.blogspot.com

HUT's Student Avatar của tho_non

Năm sau bạn thi lai nhơ liên lạc mình. Đảm bảo pass4sure
    nói chung cái gì cung phai có phương pháp

Everything is nothing !?! Avatar của rukawa

môn thầy khải chắc là 30 năm vẫn chạy tốt, he he

svBK's Newbie

Mấy anh K48 cho em hỏi chút. Em nghe nói học hết kì 9 sẽ có lần thi nhân đạo cho sinh viên trước khi làm đồ án đúng không? Vậy thì lần thi nhân đạo ấy chỉ áp dụng cho tất cả các môn hay chỉ là cho một số môn thui! Em còn nợ môn điện tử tương tự 1 nữa mà không bít làm thế nào? Chẳng lẽ lại học cùng khoá sau nữa ah`! Mà không bít ngoài điều kiện nợ <10 trình ra, nhà trường còn xét điều kiện nào nữa để sinh viên nhận được đồ án không nữa? AI bít chỉ dùm em với! Thanks!

Quân Nhân Danh Dự Avatar của Luca Toni

Chú ý nhé, từ K48 khoa mình ko còn cái gọi là thi nhân đạo đâu
    Quy chế mới, nợ môn vẫn đc bảo vệ đồ án mà Cứ bao giờ trả nợ hết thì đc nhận bằng ! Trường hợp của em thì nhiều khả năng học cùng khóa sau vì ĐTTT1 ít người thi lại lắm, anh chỉ thấy sau kỳ 8 là tổ chức nhiều môn học lại cho sv K48, mấy môn như: Mạng máy tính, Kiến trúc máy tính...Mà hồi đấy thấy các bác lớp anh học lại trùng với giờ học ở lớp chính (buổi sáng, học bên Genetic thì phải)

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/2 12 CuốiCuối

Thông tin chủ đề