User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/3 123 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 25

Chủ đề: Xuất tinh nhiều có gây ra vô sinh ?

svBK's Newbie

Mặc định Xuất tinh nhiều có gây ra vô sinh ?

Em năm nay 15t. EM ko biết vì sao nhưng mỗi ngày em đều suất tính lần là ít nhất. Nhiều thì 3 lần có khi 4 lần. Mỗi lần bằng 1 bãi nước bọt to ấy(lần đầu trong ngày còn các lần sau thì thế tích tinh trùng suất ra ít đi).CHo em hỏi em có bị làm sao ko. ĐÓ có phải là biều hiện bt của tuỏi dậy thì ko ạh.

svBK's AntiFan

cái này bạn tự thủ dâm hã
    nếu thế thì bạn nên dừng lại đi hok nên như thế đâu sau này nó sẽ làm cho bạn ghiền thủ dâm rồi trở thành kon bệnh "dâm" đó mai mốt có bồ cũng ảnh hưỡng nhiều đấy giảm lại từ từ sau đó là bỏ hẳ là tốt nhất vì xuất tinh hoài mai mốt khi giao hớp sẽ tiết ko dc nhiều tinh trùng nữa

svBK's Newbie

Bạn Madamtac chả bít gì cả, thủ dâm thì có gì ảnh hưởng đến việc sau này có bạn gái chứ , bạn toraixiii thủ dâm là vì bạn ý yêu bản thân bạn ý, bạn ý muốn tự tạo cảm giác bằng cách an toàn và sạch sẽ nhất.....

Mỗi ngày cơ thể bạn lại sản sinh ra một lượng tinh trùng nhất định , nếu như bạn quan hệ tình dục hoặc thủ dâm liên tục trong ngày thì điều tấc nhiên là số lượng tinh trùng của bạn lần sau sẽ giảm so mí lần trước . Điều đó là bình thường, ko có vấn đề gì cả bạn iu zấu ạ .

Nhưng nếu bạn lạm dụng việc thủ dâm vô độ hay giao hợp quá nhiều sẽ dẫn đến việc mất sức, thiếu dinh dưỡng suy nhược cơ thể.... Nên bồi bổ thường xuyên, kết hợp dùng thuốc đông y, rượu cổ truyền tăng lực để kích thích cơ thể sản xuất tinh trùng nhanh hồi phục sức khoẻ sau những lần fỉ nhổ....
    (bí quyết này đừng nói mí ai nhé )

Chúc bạn thủ dâm vui....
    Dùng Thú Văn Chương Tiêu Thế Lụy...
    Lấy Tài Nghiên Bút Đọ Đao Cung...

svBK's Member Avatar của Hiếu_yêu_nhóc

Cũng ko phải là ảnh hưởng đâu nếu bạn làm như thế nhiều trước tiên ảnh hưởng đến sức khỏe và nếu làm nhiều thì sau này cái dó sẽ yếu khi bạn quan hệ,Hãy bỏ thói quen ấy đj ko tốt lắm đâu
    Anh yêu em và không ai có thể cản được dù đó là Pa mẹ anh.Anh muốn hét lên để mọi người biết rằng
    "Anh yêu em nhiều lắm Nhóc ơi"

svBK's Newbie

trời đất!em định hại mình hay sao thế.Làm như vậy rất không tốt cho sức khoẻ đấy.

svBK's Member

Mặc định Cupid1102

oài 15 tuổi mà ngày 3,4 lần thì anh ngưỡng mộ chú lắm đấy ^^ ko có j` fải ngượng cả , khì khì
    Cupid1102 = Cupid độc nhất vô nhị

http://hungnm1011.co.cc

svBK's Newbie

Ọa!em moi 15t ma da zay ruj,chac anh fai gọ em=SuPhu wa
    tui Nam nay co wen 1 em 17t,tui mun QHTD zoj em nhung hem pjt la co bj di vao B5 hok nua cac You cho mjnh loi khuyen dc hem na`

HUT's Student Avatar của hhhhhhatxi

ai bảo thủ dâm không tốt cho sức khoe , theo nghiên cứu khoa học số người hay thủ dâm ít mắc bệnh ung thư tuyến tiền liệt hơn người không thủ dâm bao giờ .
    Chỉ có điều thủ dâm quá nhiều sẽ gây mệt mỏi , tinh thần không thoải mái ảnh hưởng đến học tập và làm việc thôi
    Có ai bít chơi sám cô trên Ongame thì solo 1 ván nha ha ha ha .
    Ongame thiên đường giải trí số 1 việt nam : www.ongame.com.vn

Tội Nhân Thiên Cổ Avatar của Thiên Tình Hận

Quote Nguyên văn bởi hhhhhhatxi Xem bài viết
    ai bảo thủ dâm không tốt cho sức khoe , theo nghiên cứu khoa học số người hay thủ dâm ít mắc bệnh ung thư tuyến tiền liệt hơn người không thủ dâm bao giờ .
    Chỉ có điều thủ dâm quá nhiều sẽ gây mệt mỏi , tinh thần không thoải mái ảnh hưởng đến học tập và làm việc thôi
    bà này mới ghê đi đâu cũng gặp

HUT's Student Avatar của hhhhhhatxi

he he he sở trường của tui là chuyên viên tư vấn sức khỏe sinh sản vị thành niên mà

11. Tớ cảm ơn hhhhhhatxi đã chia sẻ.

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/3 123 CuốiCuối

Thông tin chủ đề