User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/3 123 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 29

Chủ đề: Thông báo về tuyển Mod cho FIT

bjet4
    Guest

Icon3 Thông báo về tuyển Mod cho FIT

Hiện nay, lực lượng mod của box FIT quá nhỏ. Trong khi FIT mà một khoa có tiếng của BKHN, rất mong nhận được sự ủng hộ nhiệt tình của bạn.

Nếu bạn có ý định tham gia ban quản lý box FIT nói riêng và BKF nói chung thì hãy reply vào topic này.
    Bạn hãy giới thiệu về mình và những khả năng / năng lực của mình.
    Tiêu chuẩn duy nhất là SV khoa CNTT ĐHBK Hà nội K46 trở lên.

Cảm ơn sự hưởng ứng của bạn

Thân, bjet4

Mg9H
    Guest

đk cụ thể thế nào hở bác

bjet4
    Guest

Bạn là người nhiệt tình, có trách nhiệm và đặc biệt phải là SV khoa CNTT ĐHBKHN từ K46 trở về trước!

autin_susu2
    Guest

Ê...hôm nay là 20/07 rồi đấy, vẫn chưa thấy cái BOX này bị đóng cửa.
    Don't close it,pl. hu hu... :e: :e: :e:

@dtvt.k44
    Guest

Điều kiện duy nhất là sv CNTT k46 trở lên ?
    Làm mod có khó khăn gì nhiều lắm không?
    Nếu khó quá thì cho tôi xin làm admin.
    Tôi không học công nghệ sinh học đâu.

" Đơn sơ _mộc mạc_ khiêm tốn _thật thà_ dũng cảm"

@dtvt.k44
    Guest

Tiện thể hôm nay đã viết vài dòng " Xin có thêm vài lời với các bác quản lý " : Tôi cũng mới tham gia vào Forum này nhưng tôi thấy các bác quản lý Room hơi bị lộn xộn không theo một chủ đề nào cả các bài viết thì đăng tải bừa bãi .Các bài viết mang tính "chat" thi nhiều cũng giống như các bác thường nói. Phải viết các bài mang tính chất " information" nhưng cũng lên có nhiều bài mang tính chất giả trí.Vì vậy các bác phải quản lý làm sao nhỉ ! Đang thiếu các nhà quản lý à , vậy thì đừng có lấy tiêu chuẩn duy nhất là CNTT , bách khoa Hà nội có rất nhiều nhân tài và những người nhiệt tình , chỉ cần nhiệt tình là đủ rồi nếu họ thiếu kiến thức thì các bác phải làm sao để đào tạo chứ! Những lời tôi nói mang tính chất xây dựng hơi cao mong các bác thông cảm .

"" Chúc các bạn quản lý ngày một tốt hơn>> Vì một tương lai của bách khoa đừng để người khác khinh thường ""

" Đất nước của các chàng trai và cô gái đẹp như hoa hồng cứng như sắt thép _ Chỉ cần nụ cười của một cô gái cũng đủ để tôi xung trận "

Mg9H
    Guest

Originally posted by bjet4@Jul 19 2003, 118 PM
    Bạn là người nhiệt tình, có trách nhiệm và đặc biệt phải là SV khoa CNTT ĐHBKHN từ K46 trở về trước!
    bác dtvt à, đây là box khoa CNTT, nên bác góp ý về tổng thể diễn đàn thì mời bác vô box góp ý của diễn đàn mà nói, nói ở đây Admin nghe sao cho thấu
    Mà tôi thấy bác hình như đang trêu mấy anh mod ở đây hay sao ý nhỉ "làm mod có khó ko, ko khó thì tôi xin làm admin" !!!!!!! THật khó hiểu

bác jet4 nầy, thế làm mod cụ thể có những nghĩa vụ gì, vì thấy bác nhấn mạnh là người nhiệt tình (cái này em có) và có trách nhiệm (cái này tùy từng lúc em mới có) mà

bjet4
    Guest

Công việc của Mod chỉ đơn giản là kiểm duyệt bài viết và thường xuyên báo cáo về ban quản trị (có box riêng). Nói chung, 1 tuần 1 lần là được, nếu có yêu cầu gì đặc biệt mà bạn báo cáo về ban quản trị, chúng tôi sẽ xem xét luôn. Nguyên tắc cơ bản: bạn phải là Sv CNTT ĐHBKHN.
    Bạn cũng cần phải nắm vững điều lệ, nội quy của diễn đàn cũng như bản quy tắc các công việc Mod cần làm!

LionKing
    Guest

Để tui giúp 1 tay. OK??

@dtvt.k44
    Guest

hahahahaha :wub: Đùa các bác tí mà sao các bác nóng tính vậy!
    Quả là các bác đang thiếu nhân tài để tôi chuyển vào CNTT để giúp các bác . Đừng có chém anh nhé các em . :wacko: : :8: :j: :mellow:

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/3 123 CuốiCuối

Thông tin chủ đề