User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/7 123 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 62

Chủ đề: Phúc tra điểm giải tích ở đâu vậy ? Vừa xem điểm sock

HUT's Student

Mặc định Phúc tra điểm giải tích ở đâu vậy ? Vừa xem điểm sock

Bác nào cho em biết fuc tra ở đâu và khi nào thì nhận đơn phúc tra thế

svBK's Member Avatar của quangmanhbk

Quote Nguyên văn bởi heroes43 Xem bài viết
    Bác nào cho em biết fuc tra ở đâu và khi nào thì nhận đơn phúc tra thế
    Thường thì khi có điểm người ta dán luôn thông báo thời hạn phúc tra luôn.
    Địa điểm phúc tra là khoa Toán Tin -tầng 1 nhà D3-5. Phòng nào thì không nhớ vì ra trường lâu quá rồi (he he đc 2 tháng rùi ).
    Anh khuyên 1 câu thật lòng: nếu chênh lệch điểm khoảng vài ba điểm thì hãy phúc tra, chứ 1 hay 2đ thì tỷ lệ thành công rất thấp.
    Chúc em phúc tra lên đc 9đ
    Ai không biết giá trị của thời gian thì đừng mong vinh quang.!

HUT's Student

Vừa lên trường về ở trường cóc có dán điểm bực cả mình. ổng nào chấm hình như đáp số sai là ổng trừ hết, lên trường gặp mấy đứa bạn cùng cảnh ngộ hix ! Đả đảo khoa toán tin chấm bài cẩu thả! Bác nào cùng cảnh ngộ mà có lịch phúc tra thông báo em cái nhé.

Quân nhân danh dự Avatar của baohuy_pla

Quote Nguyên văn bởi heroes43 Xem bài viết
    Vừa lên trường về ở trường cóc có dán điểm bực cả mình. ổng nào chấm hình như đáp số sai là ổng trừ hết, lên trường gặp mấy đứa bạn cùng cảnh ngộ hix ! Đả đảo khoa toán tin chấm bài cẩu thả! Bác nào cùng cảnh ngộ mà có lịch phúc tra thông báo em cái nhé.
    Thường khoa Toán Tin chỉ nhận đơn phúc tra trong vòng 24h kể từ khi công bố điểm, bạn cần chú ý.

When a scientist thinks of something, he asks: "Why?"
    When an engineer thinks of something, he asks: "Why not?

HUT's Student Avatar của Reid Barton

Tui cũng thế Bực tức mình thật đó kô chấp nhận được ! Đây là 1 những mặt tui ghét nhất của cái trường này

Quân nhân danh dự

Quote Nguyên văn bởi cuongk14 Xem bài viết
    Tui cũng thế Bực tức mình thật đó kô chấp nhận được ! Đây là 1 những mặt tui ghét nhất của cái trường này
    a ko hiểu chú bực tức cái gì []

có nhiều chú sau khi phúc tra hối hận và lại buông câu biết thế ...... tuy nhiên cũng có chú điểm phúc tra đc 9 ->suy nghĩ kĩ trước khi phúc tra nhé.

good luck

svBK's Member Avatar của 'mnoob

Tôi cũng có nhu cầu phúc tra nhưng có lẽ là môn toán học kỳ này ko phúc tra được bởi các thầy khoa toán đang chấm bài thi ĐH, đợi đến khi chấm thi xong thì cũng hết hạn phúc tra rồi còn đâu(hình như môn Anh cũng tương tự thì phải)
    Nhìn cái gì ma nhìn
    Ô hay, vẫn nhìn à
    Ơ kìa, vô duyên thật đấy

HUT's Student Avatar của Reid Barton

Thế này anh ạ em có 2 lí do để phúc tra 1 là như cái bạn heroes gì đó 2 là vì em thi khác kíp ,em nhớ hôm đó kô để ý hình như ghi nhầm SBD
    Kô biết bài mình xui xẻo rơi vào tay cụ nào rồi mấy thầy trẻ thường chấm rất thoáng
    Mình khá là tâm đắc 1 câu nói của 1 ông thầy trẻ dạy ĐS hồi kì 1, nhớ mang máng thế này : Chỉ cần có ý tưởng đúng là tôi có thể cho điểm bài đó tối đa,cũng như khi lập trình chỉ cần thuật toán đúng thì máy tính sẽ luôn cho ra kết quả đúng .Người có thể tính sai nhưng máy tính hầu như kô thể tính sai được

em kô hiểu sao trường mình chuyện điểm chác khắt khe thế kô biết ,mặc dù cái bằng BK mình sau khi ra trường dù là trung bình cũng được người ta ưu ái hơn bằng giỏi 1 số trường khá
    Điểm thấp thế này kô chỉ gây tâm lí chán chường với SV khi học mà cũng rất bất lợi cho 1 số anh chị khi xin học bổng du học
    Lần sửa cuối bởi bigprince; 12-07-2008 lúc 10:16 AM

Quân nhân danh dự Avatar của baohuy_pla

em kô hiểu sao trường mình chuyện điểm chác khắt khe thế kô biết ,mặc dù cái bằng BK mình sau khi ra trường dù là trung bình cũng được người ta ưu ái hơn bằng giỏi 1 số trường khá
    Điểm thấp thế này kô chỉ gây tâm lí chán chường với SV khi học mà cũng rất bất lợi cho 1 số anh chị khi xin học bổng du học
    Ngoài chuyện bất lợi khi xin học bổng ra, mình nghĩ nhìn chung điểm thấp có lợi hơn điểm cao. Nếu trường Bách Khoa cho điểm thoáng như Kinh tế, Ngoại Thương... thì liệu chất lượng học tập của SV Bách Khoa có được như thế này không? Nhìn sang Xây dựng cũng thế, khổ cực lắm, nhưng thành tài được.

HUT's Student

Mình khá là tâm đắc 1 câu nói của 1 ông thầy trẻ dạy ĐS hồi kì 1, nhớ mang máng thế này : Chỉ cần có ý tưởng đúng là tôi có thể cho điểm bài đó tối đa,cũng như khi lập trình chỉ cần thuật toán đúng thì máy tính sẽ luôn cho ra kết quả đúng .Người có thể tính sai nhưng máy tính hầu như kô thể tính sai được
    Ổng dạy bài tập mình cũng nói na ná thế. Thực ra ko phải khoa nào của trường mình chấm điểm cũng khắt khe, em thấy vật lý chấm thoáng đó chứ. Vẫn bức xúc cái khoa toán tin này, mình tính bét ra cũng phải 6,5 ( phải nói là trừ kinh dị rồi) vậy mà ông nào chấm còn kinh dị hơn hạ xuống còn có 6 điểm=> Mất B . Với cái đà chấm này thì hết dám tin tưởng A chuỗi hix.. Uể oải. Cả năm giờ chắc còn có 2,48 CNTT thế là tan vỡ

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/7 123 ... CuốiCuối

Thông tin chủ đề