User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/3 123 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 27

Chủ đề: Họp BKF Chủ nhật vừa rồi

Dkqdiep
    Guest

Ủa mà sao họp lần này nhiều người mới vậy? Giới thiệu tên coi nào?

HUT's Engineer

Toàn dân ĐT đó, hôm đấy mà không nhìn thấy layzygaugau thì chắc mình chẳng biết vào chỗ nào. Không ngờ trong đấy có cả bạn Diệp :1:
    Khám phá bản thân

lazygaugau
    Guest

Hehe.. chú R9 ơi,, ko phải toàn ĐT đâu, mà toàn NN thì có.. lúc tôi đến toàn NN, mà giờ giới thiệu chắc cũng chẳng ai biết là ai... hôm đó tiện ghé qua thấy các mod nói chuyện to tát quá,,, ko hợp.. nên trông mặt buồn ngủ,,, mong các bác thông cảm

HUT's Engineer

khoa NN tớ thấy có 3 mống, sao nhiều bằng khoa ĐT đuọc. Hôm đáy có bjet4, mfet, bannadi, langthanginternet, jymypage và tớ nữa, có thiếu ai không nhỉ, à quên cả bác nữa chứ :1:

nobita
    Guest

Oh, hoa ra Dkqdiep van ve Hanoi kip buoi hop Froum a` ?

Dkqdiep
    Guest

Hơ hơ, anh Nobita vẫn đang ở SG nên không kịp về, có tiếc không?
    ủa, lazygaugau thấy chuyện gì to tát vậy? Toàn buôn chuyện chát chít đấy chứ.
    ------------------------------
    Một điểm kỳ quặc là họp BKF lần nào cũng thấy mọi người ai làm việc nấy, chuyện của mình mình cứ nói, admin nói gì cũng mặc. Lạ ghê.

HUT's Engineer

Originally posted by lazygaugau@Jul 14 2003, 08:44 PM
    , mà giờ giới thiệu chắc cũng chẳng ai biết là ai...
    Để tôi giới thiệu cho bác nhé: Ngồi bên trái bác là Bjet4, rồi đến tôi, tiếp nữa là langthanginternet, sau đó là mfet, rồi Banadi(đeo kính ), Jimypage; tiếp nữa là allez, bác Admin, cậu gravoche(?),Narga, cậu tinhyeumuonmang(?), xong rồi đến bạn Diệp, bạn Quái vật.

Lần sau anh em đến, việc đầu tiên là phải chào hỏi nhé, tôi chào mọi người rồi mà chẳng ai thèm chào lại <_<

Owlmain
    Guest

thế có sao đâu... Chuyện thường ngày của BKF

Laziness is killing me... Avatar của Aprilsnow

Một điểm kỳ quặc là họp BKF lần nào cũng thấy mọi người ai làm việc nấy, chuyện của mình mình cứ nói, admin nói gì cũng mặc. Lạ ghê.
    Hôm họp, Admin có đề xuất một số ý kiến, có thấy bác nào phản ứng gì đâu? Chỉ có tui, banadi, Bjet4, Mfet lên tiếng thui. Thế thì đâu phải là admin nói gì cũng mặc mà phải nói là admin nói gì cũng "đúng"->ngồi im không góp ý. ^_^

Kẻ thù lớn nhất của tôi là sự lười biếng và tự mãn
    Điểm yếu lớn nhất của tôi là sự thiếu tự tin và kém cỏi

canhnguyen@svbkol.org

Owlmain
    Guest

Thế túm lại kết luận của mọi người về tình hình của BKF thế nào? Dạo này Cú già bận rộn nên chưa có quan tâm nhiều đến BKF được... Bà con thông báo hộ cái nhờ.. thank U nhiều nhiều

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/3 123 CuốiCuối

Thông tin chủ đề