User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 5 của 5

Chủ đề: Em có ý kiến!

svBK's Member

Mặc định Em có ý kiến!

em đề nghị BQT tạo một box riêng viết về những thông tin chung của cả trường, thật cập nhật , thật nóng hổi, đảm bảo mọi người từ A-->z đều muốn nghe. đương nhiên các bác bên BQT là những người đăng bài rùi, vì các bác cập nhật thông tin của trường tốt nhất mà. Ý tưởng này tại vì em muốn tìm hiểu cái quy chế mới( nợ 10 đvht mà vẫn được nhận đồ án tốt nghiệp.. hị... hị... ) tưởng nó làm em bớt được lo lắng về mấy môn nợ nhưng lại thêm lo hơn vì thông tin truyền mồm lúc thì thế này lúc thì thế kia, còn lên hỏi phòng đào tạo ấy à... em hổng dám đâu , vào trang web của trường thì không tìm nổi. Em cảm thấy mình mù thông tin lắm, mong các bác xem xét!

svBK's Member Avatar của quangmanhbk

Icon10

Quote Nguyên văn bởi khongcoai Xem bài viết
    em đề nghị BQT tạo một box riêng viết về những thông tin chung của cả trường, thật cập nhật , thật nóng hổi, đảm bảo mọi người từ A-->z đều muốn nghe. đương nhiên các bác bên BQT là những người đăng bài rùi, vì các bác cập nhật thông tin của trường tốt nhất mà. Ý tưởng này tại vì em muốn tìm hiểu cái quy chế mới( nợ 10 đvht mà vẫn được nhận đồ án tốt nghiệp.. hị... hị... ) tưởng nó làm em bớt được lo lắng về mấy môn nợ nhưng lại thêm lo hơn vì thông tin truyền mồm lúc thì thế này lúc thì thế kia, còn lên hỏi phòng đào tạo ấy à... em hổng dám đâu , vào trang web của trường thì không tìm nổi. Em cảm thấy mình mù thông tin lắm, mong các bác xem xét!
    Anh thấy ý tưởng của em rất đáng ghi nhận, nhưng anh nghĩ việc đưa thông tin như vậy cần đảm bảo độ chính xác và tin cậy,người đưa tin phải chịu hoàn toàn trách nhiệm về tin mình đưa.Nếu ban quản trị làm đc điều này thì thật tốt.
    Anh cũng xin trả lời luôn thắc mắc của em. Chính xác là K48 được phép nợ 10 trình mà vẫn được bảo vệ tốt nghiệp. Nhưng chỉ được nhận bằng khi đã trả hết nợ mà thôi, nếu ko trả hết vẫn lại học lại cùng khóa sau. Còn các khóa sau thì anh ko dám chắc, vì có thể thay đổi quy chế, cái này sẽ nói rõ trong buổi học chính trị đầu năm.
    Anh cũng khuyên thật lòng là em nên trả hết nợ trc khi bảo vệ, dù bằng cak này hay cak khác, bằng cửa chính hay cửa phụ, vì khi bảo vệ có nhiều chuyện phải lo lắm, không có thời gian mà đi học lại với thi lại đâu.
    Chúc em học tốt.
    Có gì cứ thắc mắc, mọi người trên này sẽ giúp em.
    Ai không biết giá trị của thời gian thì đừng mong vinh quang.!

Quân nhân danh dự Avatar của afoolchild

Ý tưởng của bạn không phải BQT ko nghĩ đến, đó đều là những dự định mà BQT đã ấp ủ từ lâu, nhưng nó vẫn chỉ là dự định, bởi BKF khá yếu về mặt nhân lực, ngay cả thành viên BQT cũng ko dám chắc có thể toàn tâm toàn ý đóng góp cho BKF.
    Hơn nữa đề xuất như của bạn yêu cầu phải có những người nhiệt tình và thật sự tâm huyết với công việc mới có thể đảm nhận được. Mình cũng đã nghĩ đến tình huống sẽ trích quỹ BKF để trả một khoản phí nhỏ cho bạn nào tham gia thực hiện công việc như vậy. Nhưng thật sự là tìm được người rất khó.
    Mình cũng xin nói luôn, thành phần BQT của BKF ( đặc biệt là Admin, Supmods) hiện giờ đều là những người đã ra trường, đi làm, chính vì thế những thông tin trong trường thì chắc chắn ko thể nắm rõ bằng các bạn SV hiện còn học trong trường. Vậy nên rất mong các bạn sinh viên sẽ tham gia đóng góp và chia sẻ tin tức nhiều hơn để giúp BKF thật sự là một nguồn thông tin cần thiết cho các bạn khác khi tham gia vào diễn đàn. Đó cũng chính là động lực để BKF có thể duy trì và phát triển mạnh hơn nữa!
    Thân,
    Đã nồng nàn, đã hoá đá, đã lặng im
    Đã xây xước, đã lịm mình khao khát
    Bùng cháy thế để nhận vào bỏng rát
    Ôm một đời không hết những tàn tro

svBK's Member

em tưởng các bác đều là viên chức trong trường, chài! kể có một người trong ban quản trị thuộc phòng đào tạo em nghĩ thông tin chắc kha khá đấy nhỉ

Quân nhân danh dự Avatar của afoolchild

Ý tưởng của bạn rất hay, có thể hôm nào mình sẽ vào trường gặp ai đó trong phòng đào tạo đề xuất thử xem. Nhưng thú thật là bản thân mình thấy khả năng thành công là rất thấp, ngay cả việc vào đó hỏi những vấn đề liên quan đến học tập còn bị gây khó khăn, huống hồ những việc như tham gia diễn đàn thế này. Nhân viên phòng đào tạo trường mình thì mọi ng tự hiểu thế nào mà
    Anyways, mình sẽ lưu ý việc này, thanks

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề