User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/6 123 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 58

Chủ đề: Điểm chác

svBK's Newbie

Mặc định Điểm chác

Tại sao khoa mình không đổi thầy cô giảng dạy các giảng đường theo năm nhỉ. Nếu tình hình ko đổi thì điểm chác của giảng đường 5,6 các khóa lẹd đẹt mãi. Không phải tại điểm thấp mà than, mà cảm thấy không công bằng với các giảng đường khác hic2. Điểm j mà toàn 8 , 9, 10 nhìn *** cả... trong khi đó bọn em thì hic2 các bác vào xem điểm K49 thì rõ. Không ngờ trong khoa mình có sự chênh lệch trình độ như thế, cả lớp cày cuốc cả kỳ nhưng vì lý do... nên điểm chác ở mức trung bình thôi.Sắp ra trường rồi, muốn đàn em ĐT5,6 khỏi phải khổ.

svBK's Member Avatar của dread_knight

thôi than vãn làm gì mày. chấp nhận số phận thôi. kỳ sau mày không còn mác ĐT5 nữa đâu, trong khi có nhiều khả năng tao vẫn phải mang cái mác đấy hic chắc lại lẹt đẹt nữa rồi. các bạn ĐT5,6 khóa sau rút kinh nghiệm nhé, xin chuyển lớp càng sớm càng tốt

svBK's Newbie

troài, đích thân đây là dân của lớp 5 or 6 khóa K49 roài, sao fải bức xúc thía hả chú, chúng nó có cái đó abcdddd($) làm các thầy fải sáng mắt ra, thía mới biết sức mạnh của cái đó, còn chúng ta, chúng ta là những con người sinh ra từ những miền quê gạo trắng nước trong, đâm ra chúng ta ko quen với cái công việc phường xã đó, phải chịu thoai, nhưg chúng ta sẽ ko chùn,trùn và chùn

svBK's Member Avatar của Don_Juan_1486

Quote Nguyên văn bởi memodemo Xem bài viết
    troài, đích thân đây là dân của lớp 5 or 6 khóa K49 roài, sao fải bức xúc thía hả chú, chúng nó có cái đó abcdddd($) làm các thầy fải sáng mắt ra, thía mới biết sức mạnh của cái đó, còn chúng ta, chúng ta là những con người sinh ra từ những miền quê gạo trắng nước trong, đâm ra chúng ta ko quen với cái công việc phường xã đó, phải chịu thoai, nhưg chúng ta sẽ ko chùn,trùn và chùn
    Phát biểu cẩn thận nào chú em, anh biết là có nhưng chẳng nhẽ cứ điểm cao là abc à?
    DT7K48.ORG

View My Blog & Enjoy Music:
    http://blog-tung.blogspot.com

svBK's Member Avatar của dread_knight

Quote Nguyên văn bởi Don_Juan_1486 Xem bài viết
    Phát biểu cẩn thận nào chú em, anh biết là có nhưng chẳng nhẽ cứ điểm cao là abc à?
    hic thế chắc bác không biết rồi.năm thứ 2 em với thằng bạn cùng abc solo từng thằng hẳn hoi nhé. mà em được có 5 điểm, còn nó thi lại .em nói thế chắc chả bác nào tin

HUT's Student Avatar của chienbinhbk

Ec, điểm mình cũng thấp ***, nhưng nhìn lại cũng do mình lười là chủ yếu, hai nữa là mình không có người tác chiến cùng khi thi, có lẽ quan điểm thi cử của mình cũ kĩ và lạc hậu rồi
    Xin được yêu em

Điểm cao đâu có quá khó chỉ cần thế này:

-Ngồi phía trên vừa nghe giảng rõ vừa ít bị các thầy để ý, nhiều khi phát biểu được cộng điểm.
    -Không bao giờ bỏ chép bài dù có trốn tiết, mượn vở mấy bác bàn đầu học giỏi
    -Đọc lại bài trước khi đến lớp
    -Nên học theo nhóm khi ôn thi, khoảng 2-3 người thôi và nên có VIP trong đó.
    -Hỗ trợ nhau lúc thi

Thế thôi

svBK's Newbie

Điểm mình thấp thì nói làm j, mà đó là sự chênh lệch các giảng đường. Cái đó do ai thì trời mới biết, ko có chuyện ngu đến mức cả lớp đâu. Ý mình ko nói đến abc(cái này thì trời mới biết ), mà là cách chấm điểm của các thầy không giống nhau.Mấy cái đại ka trên viết chả lẽ đến năm 4 rồi ko hiểu sao, ko cần phải đưa giáo điều ra dạy.

Quote Nguyên văn bởi googleka Xem bài viết
    Điểm mình thấp thì nói làm j, mà đó là sự chênh lệch các giảng đường. Cái đó do ai thì trời mới biết, ko có chuyện ngu đến mức cả lớp đâu. Ý mình ko nói đến abc(cái này thì trời mới biết ), mà là cách chấm điểm của các thầy không giống nhau.Mấy cái đại ka trên viết chả lẽ đến năm 4 rồi ko hiểu sao, ko cần phải đưa giáo điều ra dạy.
    Anh đang thất nghiệp chứ đâu còn được đi học như các chú. Mà anh hiểu chứ, hiểu sâu sắc là khác

Quân nhân danh dự

xác nhận là ko hiểu sao điểm bọn đt 8 cao lêu đêu

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/6 123 ... CuốiCuối

Thông tin chủ đề