User Tag List

Ðề tài đã khoá
Hiện kết quả từ 1 tới 4 của 4

Chủ đề: cac anh oi giup em voi!!!

svBK's Newbie

Mặc định cac anh oi giup em voi!!!

em la sv k52 phai dang ki phan nghanh roi,ma phan van qua khong biet dang ki nhu the nao.em dinh vao khoa co khi,em rat muon vao co dien tu,nhung ma kho noi diem ki mot thap qua,ma ki hai thi chua biet diem da phan nghanh roi that la nguy hiem qua.em biet khoa che tao may co tuyen nguyen vong hai khong...ma nam nay bon em hoc theo tin chi phan nghanh lai tinh theo thang diem bon nen khong biet tinh nhu the nao nua...that la chet mat...

HUT's Student Avatar của vietanh_k52

Chế tạo máy tớ thấy n` thằng đăng ký vào lắm chắc ko có nv 2 đâu

svBK's Newbie Avatar của ..*nhabk*..

Nếu điểm của cậu khá khá thì cứ đăng kí cơ điện tử đi chứ lo gì. Học cơ điện tử là hay nhất đó, mình cũng rất thích cơ điện tử nhưng điểm thấp nên không giám đăng kí. Lớp mình chế tạo máy đăng ký nhiều lắm ko lấy nguyện vọng 2 đâu

svBK's Newbie

[QUOTE=dts1610;206812]em la sv k52 phai dang ki phan nghanh roi,ma phan van qua khong biet dang ki nhu the nao.em dinh vao khoa co khi,em rat muon vao co dien tu,nhung ma kho noi diem ki mot thap qua,ma ki hai thi chua biet diem da phan nghanh roi that la nguy hiem qua.em biet khoa che tao may co tuyen nguyen vong hai khong...ma nam nay bon em hoc theo tin chi phan nghanh lai tinh theo thang diem bon nen khong biet tinh nhu the nao nua...that la chet mat...~x
    nghe chú này nói chắc điểm cũng tệ.Làm j có chuyện kô lấy điểm,khoa nào cũng lấy điểm hết,lấy từ trên xuống.Các khoa như oto hay silicat chú đăng kí thử xem...ai bảo là không có điểm.Silicat k51 chính xác là 5,5.không đủ thì rơi tự do.Còn oto thì hình như năm ngoái là 4,6 hay 4,7 j đó

Ðề tài đã khoá

Thông tin chủ đề