User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/4 123 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 38

Chủ đề: tình yêu dạ dày

HUT's Student

Mặc định tình yêu dạ dày

hic ! sao người ta lại nói cách tốt nhất đển chinh phục con trai là chinh phục cái dạ dày của họ nhỉ? chẳng nhẽ con trai chỉ bit ăn thui à?

HUT's Student Avatar của chienbinhbk

Uh đúng rồi đấy, chính vì ăn nhiều nên con trai mới biết ăn ngon, biết người nấu ăn khéo hay không, người nấu ăn có tinh tế hay không
    Nhỡ sau này mà 2 người có đi đến hôn nhân thì càng phải ăn nhiều
    Tóm lại đây là 1 điểm khá quan trọng đối với các bạn nữ đấy
    Xin được yêu em

HUT's Student

hic thế là con gái ko bít nấu ăn không lấy đc chồng roài , hờ thế nhưng mà xinh cực kỳ mà ko bít nấu ăn với lại xấu dã man mà nấu ăn ngon thì chọn ai làm vợ đây?

Quân nhân danh dự Avatar của afoolchild

Ha ha, thế ko biết giữa việc lấy một cơ vợ cực kỳ xinh mà không biết nấu ăn về đào tạo dần ( ko nấu đc thì ra quán ) với xấu dã man mà nấu ngon để "ra ngoài" kiếm con bồ xinh thì các chú nhà mình chọn ai nhỉ
    Đã nồng nàn, đã hoá đá, đã lặng im
    Đã xây xước, đã lịm mình khao khát
    Bùng cháy thế để nhận vào bỏng rát
    Ôm một đời không hết những tàn tro

HUT's Student

Quote Nguyên văn bởi afoolchild Xem bài viết
    Ha ha, thế ko biết giữa việc lấy một cơ vợ cực kỳ xinh mà không biết nấu ăn về đào tạo dần ( ko nấu đc thì ra quán ) với xấu dã man mà nấu ngon để "ra ngoài" kiếm con bồ xinh thì các chú nhà mình chọn ai nhỉ
    trường hợp 1 : 50/50 nếu đào tạo đc thì tốt còn nếu không cả đời gắn với cơm đường cháo chợ vậy, hic!!

trường hợp 2 : nghe có vẻ hấp dẫn hơn ! vừa có bồ xinh lại có cơm nhà ăn , đc cả đôi, nhưng mà như thế thì nguy hiểm lắm ạ , dấu mãi sao nổi đến lúc bị phát hiện thì đúng là thảm cảnh, theo như dc biết thì người xấu là ghen dã man lắm !!!!

Quote Nguyên văn bởi first_kiss Xem bài viết
    trường hợp 1 : 50/50 nếu đào tạo đc thì tốt còn nếu không cả đời gắn với cơm đường cháo chợ vậy, hic!!

trường hợp 2 : nghe có vẻ hấp dẫn hơn ! vừa có bồ xinh lại có cơm nhà ăn , đc cả đôi, nhưng mà như thế thì nguy hiểm lắm ạ , dấu mãi sao nổi đến lúc bị phát hiện thì đúng là thảm cảnh, theo như dc biết thì người xấu là ghen dã man lắm !!!!
    Xấu mà ghen dã man thì xem xét rồi cho nghỉ hưu non luôn
    Lần sửa cuối bởi afoolchild; 24-06-2008 lúc 10:19 AM

svBK's AntiFan Avatar của hoabantrang

Xinh dã man, xinh tàn bạo thì dễ ngoại tình lắm mấy ông ạ, hơi đâu mà nấu cơm cho ông ăn! không khéo ông lại phải vô bếp mà nấu cho nó ăn ấy chứ.
    Thôi thì chọn cái vừa có cơm ăn, vừa có em út xinh xinh vậy!

svBK's Newbie Avatar của mamen1510

chả cứ gì con trai đâu mà con gái thì cũng " tình yêu bắt nguồn từ cái dạ dày",đúng k hả các pác!Ăn là 1 nhu cầu bức thiết của cuộc sống, ăn để duy trì sự sống, giúp tăng trưởng, tạo năng lượng cho các hoạt động sống và đảm bảo chức năng bình thường của các cơ quan , hehe..., sách đã bảo mà...
    amour toujours amour

HUT's Student

Quote Nguyên văn bởi hoabantrang Xem bài viết
    Xinh dã man, xinh tàn bạo thì dễ ngoại tình lắm mấy ông ạ, hơi đâu mà nấu cơm cho ông ăn! không khéo ông lại phải vô bếp mà nấu cho nó ăn ấy chứ.
    Thôi thì chọn cái vừa có cơm ăn, vừa có em út xinh xinh vậy!
    ---------->hic! người đâu mà khôn thế , không bít đã có ' đốm lưỡi" với " huyền đề" chưa ?

túm lại con trai " tham" nhỉ ? câu này mà hỏi trăm anh , chắc 99 anh chọn phương án 2

Quote Nguyên văn bởi first_kiss Xem bài viết
    túm lại con trai " tham" nhỉ ? câu này mà hỏi trăm anh , chắc 99 anh chọn phương án 2
    Còn 1 anh chọn cả 2: Lấy vợ xinh nhưng vẫn có bồ
    Có cần lập poll cho xôm ko nhỉ

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/4 123 ... CuốiCuối

Thông tin chủ đề