User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 16

Chủ đề: Đây mới là Hóa công thật!!!

svBK's Newbie

Icon4 Đây mới là Hóa công thật!!!

Hôm nay, các lớp thi hóa công và kết quả không lấy làm gì vui vẻ cả. Có nhiều điều mà mình cũng chưa thể hiểu là tại sao lai vậy? vỉ dụ như định nghĩa mỗi thầy một kiểu, đâm ra chỉ chết sinh viên chúng ta thôi!!

svBK's Newbie

Kha kha ! Hoa công là vậy bạn không nên trách các thầy ! Sau này ra làm việc bạn còn bị xã hội kêu ca chửi rủa hơn thế nữa đó ! Các thầy luyện tập cho ta thôi !
    Nguyễn

svBK's Member Avatar của hoanganh_silicat

chú này còn non lắm ! ka ka ka!, lớp anh vừa thi Hóa Công 3 xong , 46 tên ,có gần 20 tên bỏ thi , gần chục tên rụng bài tập , còn lại thì teo gần hết , cuối cùng sống 6 chiến sỹ oanh liệt , ha ha ha ha . trong đó có anh, h aha

svBK's Newbie

Icon7 Cau Hoang Anh nay ...

cậu nói thế thì mình cũng biết vậy. Cậu qua thì mình cũng qua. Nhưng xem ra thì có qua như vậy thì cũng chẳng có gì là vinh quang cả,Haaaaaa!!!

HUT's Student Avatar của chuotchithehe

CNTP và CNSH ko phải học Hóa công do khoa Hóa dạy đúng là may mắn.
    hồi chuột còn học, có 1 cái sơ đồ chắc chắn chuột lấy từ trong giáo trình của khoa ra, thế mà thầy Tùng bảo là "tôi k hiểu e lấy cái này ở đâu ra". lúc đó đứa bạn ở ngoài nghe đc định vứt cho quyển giáo trình bộ môn để cãi với thầy. sau nghĩ sao lại thôi, k cần thiết lắm. hik lần đấy mà vào bác Cử thì chít với chuột. vào bác Tùng toàn học thuộc lòng nên điểm chác chán chết
    nói chung là hóa công là bộ môn rèn ng, sau này ra trường thấy bộ môn đó giúp mình nên ng lắm, cố gắng lên.
    đời trc mọi ng cũng sống dở chết dở, đời sau cũng vậy thôi. khoa Hóa mà ko có bộ môn Hóa công thì làm sao mà diệt đc nhiều sv. hehe
    Nhà có một con chuột ko giống ai

svBK's Member Avatar của hoanganh_silicat

hơ! tự hào lắm chứ! hơ! ngày 12 tới trong khi cả lớp đi thi lại ,ta vi vu ở Nha Trang roài , chả sướng à

svBK's Newbie

ko sao đâu còn nhiều trả nghiệm mà các chú chưa hiểu hết đâu cứ học đi nhưng với HC ko bao giờ là đủ Học tài thi phận mà

svBK's Member Avatar của thaiduyduc

Phong ba bảo táp ,cũng không khó bằng hóa công.(hehe),mình thấy bất công lắm,như mình lươi học trượt thì không nói gì.nhưng có nhưng bạn học oanh liệt mà cũng chết .Vậy là sao???

svBK's Member Avatar của thaiduyduc

Mặc định Bocap_aicap

Phong ba bảo táp ,cũng không khó bằng hóa công.(hehe),mình thấy bất công lắm,như mình lươi học trượt thì không nói gì.nhưng có nhưng bạn học oanh liệt mà cũng chết .Vậy là sao???

svBK's Member Avatar của daulauxanh

Quote Nguyên văn bởi thaiduyduc Xem bài viết
    Nghĩa là như anh chuộtchít nói đó ! Hoá công là rèn cả người ! Học như điên nhưng với hoá công thì không thể nào với trình độ sv mà hiểu biết hết được, do vậy đi thi chết là đương nhiên .Nó có cả yếu tố may mắn mà. KHông bất công đâu, chỉ dở hơi tí ti thôi, học qua hết mới thấy mình còn kém như thế nào . Thiệt đó. Đừng chờ tới ngày học lại để thi viết cho dễ qua !!
    Hoá công là tổng hợp của 5-6 môn khoa học cơ bản lại với nhau, được thể hiện dưới 1 môn và dạy cho dân hoá chúng ta! Nó khó ở chỗ cần lượng kiến thức khổng lồ để hiểu được cặn kẽ nó. .DO vậy học xong HC là học xong một nửa của ngành hoá rồi đó. Cứ bình tĩnh mà học, lười là nhăn răng cấm kêu ca.
    Ký cái rẹẹẹẹẹẹẹẹttttt !!!!
    Đóng dấu cái cộộộộộộpppp !!!!

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/2 12 CuốiCuối

Thông tin chủ đề