User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 12

Chủ đề: Khoa Toán Tin Năm Nay Sẽ Lấy Phẩy

HUT's Student Avatar của dunglt

Icon6 Khoa Toán Tin Năm Nay Sẽ Lấy Phẩy

Khoa toán tin năm nay liệu có lấy phẩy ......

Năm nay em tin khoa toán tin sẽ lấy phẩy , không cao như khoa công nghệ thông tin nhưng chắc cũng sấp sỉ khoa điện hoặc khoa cơ khí ......
    Năm nay khoa toán tin sẽ có biến động nhỏ tạo tiền đề cho cú hích sang năm .... Đã đến lúc khoa toán tin lên tiếng ... vì cũng như toán tin , khoa cơ khí cũng chỉ mới lấy phẩy từ K48 thôi (3.7) ....
    Nhưng đưng biến động lớn quá kẻo khổ em nhiệt huyết đăng kí nguyện vọng 1 vào

svBK's Member Avatar của zazabovn

Khi nào các ae toán tin chúng ta ra trường thành công thì chúng ta đã đánh bóng cho khoa mình rồi
    Nguyễn Anh Đức
    Mobile: 0984624542
    Email: zazabovn@gmail.com
    : anhductlm

svBK's Member

Icon10

Hờ hờ... chí lí, chí lí... Anh chị em Toán tin đâu hết roài... Có nhên nhào...
    Email: Sue.caliiw@gmail.com

Icon13

Chị Sue có vẻ máu phết + tính tình cũng khá hay mai sau ra trường thì con trai chết cả lũ ( he he em nịnh đấy ) nhưng nghe chị bảo là chị có nhiều sách của khoa toán tin lắm đúng không ạ , hehehe chị ơi cho em đi để hè này em ngâm sờ cứu, em sẽ mời chị đi ăn chơi chác táng 1 buổi thật hoành tráng coi như thay lời cảm ơn.... hoặc cái gì đó nếu chị thích (nghiêm cấm các sở thích dưới 18 tuổi +......phải chấm chấm không chị ấy lại làm quả bắt tát nước hồ gươm bắt cụ rùa cho chị ấy thì .....ặc ặc cái này thì là sở thích trên 18 tuổi rồi mà).... Em bị 1 lần rơi vào trường hợp ấy rùi tại to mồm hứa với đứa em kết nghĩa cuối cùng bị hành cho đến khổ , may mà nó cũng tha cho nhưng nó dặn cấm hứa chắc như đinh đóng cột không thì lại

svBK's Member Avatar của tanbk

Khoa lấy phẩy thì các thành viên trong khoa đều vui. hic còn em thì muốn vào khoa, chỉ sợ lấy điểm cao lại ko vào đc...tin buồn...
    Bao giờ vào đc khoa thì vui sau///
    ...

Nhận đi chơi thuê Avatar của hieufibo

Thực ra thì chuyện lấy phẩy hay không cũng không quan trọng. Khoảng cách từ điểm 6,7 đến điểm 9 cũng không phải là quá xa. Vào BK trình độ đều khá cả, đa số là đồng đều nhau. Khác chăng là bị khớp trong môi trường mới thôi, một số bạn lại đâm ra chán nản học hành. Cứ cố gắng là được.
    Chào mừng các em đến khoa Toán Tin !!
    Đời còn dài và gái còn nhiều !!

Yeah mọi người ơi em dự đoán hơi chuẩn luôn , toán tin đã lấy phẩy , mọi việc sẽ diễn biến tốt đẹp , Toán tin is number 1

Nhận đi chơi thuê Avatar của hieufibo

Hì, việc lấy điểm đầu vào thực ra cũng không quan trọng lắm nhưng với tình hình của khoa cũng có thể coi là một cú hích tinh thần để mọi người tự tin hơn. Chặng đường phía trước còn rất dài, để thành công thì cần một sự nỗ lực liên tục.
    Hiện tại thì việc phân khoa đã xong, chương trình học, kế hoạch đào tạo đã có trên trang đào tạo đại học. Các em k52 nên tham khảo vì năm thứ 2 đã có 3 môn chuyên ngành-đều tương đối quan trọng.
    Nếu có vấn đề j thì hãy đưa ra câu hỏi, anh sẽ cố gắng giải đáp nhanh để các em có định hướng đúng ngay từ những tg đầu bước vào khoa.
    Chúc mừng các em đã vào khoa Toán tin, một năm học đầy thử thách nhưng hứa hẹn nhiều thành công đang chờ đợi !

HUT's Student Avatar của vietanh_k52

nghe tên mấy môn toán mà iem sợ quá
    chú thích ký thì anh chiều

svBK's Newbie

can su giup do cua moi nguoi khoa tren ve kinh nghiem thi cac mon ki 3 va ki 4

va cho biet luon giao trinh hoc se mua o dau ten sach + tac gia
    Lần sửa cuối bởi hieufibo; 17-08-2008 lúc 07:52 AM

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/2 12 CuốiCuối

Thông tin chủ đề