User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 9 của 9

Chủ đề: Đề giải tích 2

HUT's Student Avatar của Reid Barton

Mặc định Đề giải tích 2

mai thi rồi ,bạn nào thi kíp 1 thì thi xong về post đề lên cho anh em thảo với nhé như bạn bkbk ấy Cảm ơn các bạn nhiều

HUT's Student Avatar của dunglt

hic chán quá hôm nay thi làm bài cứ run run kiểu gì ấy đến mức độ thay số sai cái phần tiếp tuyến mới cú chứ + 1 ý/8 ý không làm được hic thế là coi như xong rồi chắc được tầm 7 thôi nhưng đáng buồn là giữa kì mình lại không được 7 phù chán quá , lại 1 con C rồi ,môn này từ đầu cố để cứu điểm cho vật lí cơ thế mà cuối cùng lại như thế ..... chán quá ......thế là chỉ đựoc có 6/8 không biết có huhuhuhuhu được 7 thôi thì buồn lắm..... Lên ĐH học thấy mỗi môn này học còn hiểu 1 tí chứ các mon khác học khó chịu không thể tả đựoc nhất là môn vật lí ..... bác nào năm nay mà được A hoặc B vật lí thì phải nói là quá khủng , không biết em có qua được cái môn của nợ ấy không cơ ..... Mà trắc nghiệm làm sai liệu có bị trừ không nhỉ? Bọn lớp em đứa nào cũng bảo trừ nhưng vì bài làm của em chán quá ,,, nếu không bừa không thể qua nên em bừa 1 vài câu ....... cầu mong năm nay thay đổi quy chế đừng trừ điểm không thì mất tận 400k học lại thì chết , hic còn môn triết nữa chứ , trời ơi học đại cương vất vả quá

HUT's Student Avatar của tieutuong1101

Quote Nguyên văn bởi dunglt Xem bài viết
    hic chán quá hôm nay thi làm bài cứ run run kiểu gì ấy đến mức độ thay số sai cái phần tiếp tuyến mới cú chứ + 1 ý/8 ý không làm được hic thế là coi như xong rồi chắc được tầm 7 thôi nhưng đáng buồn là giữa kì mình lại không được 7 phù chán quá , lại 1 con C rồi ,môn này từ đầu cố để cứu điểm cho vật lí cơ thế mà cuối cùng lại như thế ..... chán quá ......thế là chỉ đựoc có 6/8 không biết có huhuhuhuhu được 7 thôi thì buồn lắm..... Lên ĐH học thấy mỗi môn này học còn hiểu 1 tí chứ các mon khác học khó chịu không thể tả đựoc nhất là môn vật lí ..... bác nào năm nay mà được A hoặc B vật lí thì phải nói là quá khủng , không biết em có qua được cái môn của nợ ấy không cơ ..... Mà trắc nghiệm làm sai liệu có bị trừ không nhỉ? Bọn lớp em đứa nào cũng bảo trừ nhưng vì bài làm của em chán quá ,,, nếu không bừa không thể qua nên em bừa 1 vài câu ....... cầu mong năm nay thay đổi quy chế đừng trừ điểm không thì mất tận 400k học lại thì chết , hic còn môn triết nữa chứ , trời ơi học đại cương vất vả quá
    Sai bị trừ 1/9 thôi bạn ạ, tức là sai 3 câu thì bị trừ 1 câu đúng, in tâm điền bừa 4 câu chả lẽ lại ko trúng đc câu nào

HUT's Student Avatar của cuongphan

Anh em đâu cả rồi?có bác nào thi đề một không nhỉ em hỏi tí tị

HUT's Student Avatar của tieutuong1101

ui thi xong rùi thì ném bớt khỏi đầu cho nhẹ

HUT's Student Avatar của Reid Barton

Đề giải tích công nhân dễ nhầm thật đó
    ai làm đề 4 thì có đươc kq :ln(3-y)-ln3 kô vây
    Sai mấy cái vặt vẵn kô biết bị trừ nhiều điểm kô

HUT's Student Avatar của newmember

cái câu 3-1 hay sao ấy nhỉ kq ra là pi^3-pi hay pi^3+pi hả các bác?mà câu 4-2 dùng hàm beta tính ra kết quả nhưng chưa rút gọn có bị trừ điểm không?mà ý tính hàm thế vị bao nhiêu điểm.hôm nay em làm xong mới biết có cái câu đó.chán quá

svBK's Member Avatar của bkbk

pi mũ 3+ pi
    dùng hàm beta,gâm tính ra kết quả là ok,rút gọn ko quan trọng,nhưng câu đó kết quả đẹp lắm mà,câu hàm thế vị chắc 0.5d(chứng minh rotF=0 là được 1d)

HUT's Student Avatar của newmember

hì may quá.ra kq bằng số rồi đang rút gọn thì cô giáo giật mất.nhưng mình rút gọn xong so kq với bọn nó thì đúng rùi.chắc 2 môn toán lại điểm B rùi.tiếc giải tích quá.

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề