User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/4 123 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 38

Chủ đề: số phận

Scorpion
    Guest

các bạn có tin vào số phận không? mình thì có.
    Mỗi người chúng ta đều có một số phận riêng, định mệnh đã an bài cho mỗi người,không ai có thể cưỡng lại số phận cũng như thay đổi nó.
    Còn trong tình yêu người ta gọi là duyên phận.
    Gặp chuyện gì vui sướng hay buồn khổ con người ta đều đổ tại số phận, điều này có thể chấp nhận được không nhỉ?

eagledie
    Guest

:lol:
    Khong the nhu the duoc .Neu nhu the thi ta phai tim du moi cach de vuot qua cai ma ta goi la so phan .Co nhu the ta se tim duoc niem vui va hanh phuc ... :lol:
    scorpion(Con bò cạp hoặc là súng bắn dá )??

phu_thuy_de_thuong
    Guest

Con người thường hay nói rằng cái gì cũng có số. Nhưng chúng ta đâu phải là những người cõi trên là sao có thể biết số của mình được. Bởi vậy phải sống là làm việc theo đúng nghĩa của nó và tạo ra số phẩn của chính mình.

Độc Thân Bang Hội Avatar của sweetgrass

Còn mình ư? MÌnh chẳng bao giờ tin vao Số phận cả?tại sao ư? mình luôn tin là số phận phải là do mình tự định đoạt, chứ không phải là ai khác...thế nên mình luon làm mọi thứ theo nhứng điều mình nghĩ, và cố sao cho nó tốt đệp nhất.....
    Khi không đạt được một điều gì đó ta hay đổ tội cho số phận, nhưng nếu nhình lại thì tất cả cũng chỉ là ở ta thôi mà,,,,có phải vậy không? :c:

m29` I'm still there anywhere
    I'm the dust in the wind
    I'm the star in the nothern sky
    I'm never stay anyway
    I'm the wind in the street
    Will you Wait for me forever.......... m47`

suzukikudo
    Guest

SỐ PHẬN CON NGƯỜI QUẢ THẬT LÀ CÓ ĐẤY CÁC BẠN Ạ
    CÓ NHỮNG CON NGƯỜI VỪA MỚI ĐƯỢC SINH RA LÀ TƯƠNG LAI ĐANG CHỜ ĐÓN HỌ CUNG CÓ NGƯỜI VỪA SINH RA LÀ ĐÃ KHÔNG BIẾT CHA MẸ MINH LÀ AI <KHỔ NHỈ >

NHƯNG CÁC BẠN À CHUNG TA LÀ NHƯNG CON NGƯỜI BIẾT SUY NGHĨ VÀ CÓ KIẾN THỨC CHÚNG TA KHÔNG THỂ CỨ MÃI ĐỔ THỪA SỐ PHẬN MÀ CHÚNG TA PHẢI BIẾT VƯƠNG LÊN

****"""""SỐ PHẬN KHÔNG QUYẾT ĐỊNH CHO CẢ CUỘC ĐỜI TA CHÍNH CHÚNG TA QUYẾT ĐỊNH CHO0 SỐ PHẬN VỀ SAU""""****

White Rose
    Guest

Originally posted by sweetgrass@Jul 12 2003, 06:15 PM
    Còn mình ư? MÌnh chẳng bao giờ tin vao Số phận cả?tại sao ư? mình luôn tin là số phận phải là do mình tự định đoạt, chứ không phải là ai khác...thế nên mình luon làm mọi thứ theo nhứng điều mình nghĩ, và cố sao cho nó tốt đệp nhất.....
    Khi không đạt được một điều gì đó ta hay đổ tội cho số phận, nhưng nếu nhình lại thì tất cả cũng chỉ là ở ta thôi mà,,,,có phải vậy không? :c:
    Iem thì iem tin vào số phận vì iem biết nó là quyết định sáng suốt của iem :h:

Dkqdiep
    Guest

Cái gì xảy ra rồi mới khiến người ra nghĩ đó là số phận. Đây vẫn là một khái niệm quá mơ hồ.

lazygaugau
    Guest

Hì hì ... Hay là như Matrix nhỉ ? Tại sao mọi sự vật sự việc việc lại gắn với nhau một cách hoàn hảo đến như thế ? Số phận nằm trong bàn tay mình. Còn may rủi thì mới là lạ ... chẳng hạn chế được.

magic_of_love
    Guest

kể ra thì cũng đúng.. hic hic như em nè cả nhà hươngd cho em vào trường Y cuối cùng năm ngoái thi trượt hiện lại đang học Luật chán chả buồn chết

Độc Thân Bang Hội Avatar của sweetgrass

Thi Trượt ĐH, người ta hay bảo HỌc tài thi phận... chỉ đúng có vài trường hợp đặc biệt thôi.. chứ có phải ai cũng thế đâu, nếu bạn không gioi thực sự thì đâu vào được Đh đâu&#33;&#33;Trong những cuộc chơi thì đừng đổ tại Số phận&#33;&#33;&#33; Mình phải la người nắm giữ Số phận&#33; thế mới là con người của thời đại mới&#33;&#33;&#33;

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/4 123 ... CuốiCuối

Thông tin chủ đề