User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 4 của 4

Chủ đề: Đề nghị BQT xem xét lại Mod Box Cơ khí Động lực

Quân Nhân Danh Dự Avatar của line-ice

Mặc định Đề nghị BQT xem xét lại Mod Box Cơ khí Động lực

Lâu lắm rồi mà không thấy các Mod của Box Cơ khí Động lực online. Hoạt động của Box có vẻ yếu ớt. Hổng biết các bác Mod đang bận j nhỉ. Mấy cái chủ đề cần move đầy ra nè
    http://svbkol.org/forum/showthread.php?t=17921
    http://svbkol.org/forum/showthread.php?t=18020

Quân nhân danh dự Avatar của afoolchild

Ok, thanks bạn, mình đã liên lạc với Mod Hieuoto của box Viện cơ khí động lực!
    Rgds,
    Đã nồng nàn, đã hoá đá, đã lặng im
    Đã xây xước, đã lịm mình khao khát
    Bùng cháy thế để nhận vào bỏng rát
    Ôm một đời không hết những tàn tro

Mê xế hộp Avatar của hieuoto

Giạo này do mải mê tìm nơi chuyển chỗ làm, kiếm việc mới nên có hơi bận. Thành viên constantfool_engineK49 cũng hoạt động khá tích cực (tuy nhiên các bài viết của bạn chủ yếu kiểm duyệt, tìm lỗi các thành viên, ko đóng góp sâu, và phân tích tốt...trả lời cặn kẽ) tuy vậy các Admin cũng thêm Mod này cho Box vủa VCK ĐL cho sôi nổi, đây có lẽ cũng là nguyện vong của constantfool_engineK49, bác Trực (auto_ite) có lẽ bận công tác bên bộ môn ĐC nên Box còn chỉ 1 Mod. Lúc nào đó gặp Trực mình sẽ trao đổi thêm..
    Lần sửa cuối bởi afoolchild; 14-06-2008 lúc 03:14 PM
    Thôi chú ký hộ anh cho nó khách quan!!

Quân Nhân Danh Dự Avatar của line-ice

[QUOTE=hieuoto;205797]Thành viên constantfool_engineK49 cũng hoạt động khá tích cực (tuy nhiên các bài viết của bạn chủ yếu kiểm duyệt, tìm lỗi các thành viên, ko đóng góp sâu, và phân tích tốt...trả lời cặn kẽ)QUOTE]

Em cũng hổng hiểu bác nói gì nữa. Tại vì hổng có ai làm việc "kiểm duyệt" nên em phải làm thôi chứ việc này em đâu có thích. Em đâu có "tìm lỗi thành viên" chỉ là "báo lỗi thành viên" thôi. Vào new posts thấy nó sờ sờ ra đấy. Còn "ko đóng góp sâu, và phân tích tốt...trả lời cặn kẽ" thì em càng không hiểu ý bác. Thế nào là "đóng góp sâu, và phân tích tốt...trả lời cặn kẽ" hì hì...

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề