User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 12

Chủ đề: Em xin hỏi về chỗ học Java

svBK's Newbie

Mặc định Em xin hỏi về chỗ học Java

Hè này em định học thêm java nhưng chưa biết học ở đâu . Các anh chị nào khóa trên biết thì giới thiệu cho em với (khóa học ngắn hạn thôi độ trong 2-3 tháng) . Em xin cảm ơn nhiều !

svBK's Newbie

Mặc định Re

Học năm mấy rồi ! Nếu chú đã kinh qua môn tin đại cương và vốn kiến thức C thì hãy học !
    Nếu muốn học thì vào chỗ nhà D5 ấy ! Bọn SUN MICROSYSTEM nó đang liên kết đào tạo với trường mình đấy

huongpm
    Guest

Bạn học năm thứ mấy rồi?
    Nếu bạn đã có kiến thức cơ bản về Java thì có thể học ngay Java advanced

huongpm
    Guest

Hiện nay CHƯƠNG TRÌNH HTĐT&CGCN SUNSAI có rất nhiều khóa học Java, bạn có thể vào trang Web của trung tâm để tham khảo
    Website: http://sun.edu.vn
    ĐT: 04.2153327 - 04.2153284

svBK's Newbie

Mặc định Re: Em xin hỏi về chỗ học Java

Mình giới thiệu bạn qua công ty Stanford mà học bạn à. Mình cũng đang tham gia một khóa ở bên đó. Học tốt lắm, học phí được ưu đãi nên không quá cao đâu. Mà mỗi lớp chỉ có từ 5-12 học viên thôi, giảng viên thì nhiệt tình lắm. Bạn vào stanford.com.vn mà tìm hiểu nha.

svBK's Newbie

Bạn tham khảo thông tin niithanoi.vn nhé

svBK's Newbie

Giới thiệu cho bạn IMIC nhé cho bạn tham khảo. Ở đây học trên dự án, có cấp chứng chỉ kinh nghiệm
    http://imic.edu.vn/home.htm

svBK's Newbie

Mình thấy học ở imic cũng được phết, thích thú với cách học trên dự án ở đó

svBK's Newbie

Mình giới thiệu cụ thể thông tin khóa học Java từ cơ bản đến nâng cao tại Stanford để bạn tham khảo nhé:
    Trên thế giới, một tách cafe với làn khói tỏa - cùng các applet Java, Java được đánh giá là “ chiếc cầu nối hiệu quả từ những cơ sở dữ liệu lớn đến các máy chủ trên mạng và đang là phương tiện lập trình được ưa chuộng cho các ứng dụng trên ĐTDĐ và trong công nghiệp trò chơi điện tử, là công nghệ mang tính cách mạng và khả thi nhất trong việc tạo ra các ứng dụng có khả năng chạy thống nhất trên nhiều nền tảng mà chỉ cần biên dịch một lần” những điều này gắn liền với tên tuổi của Sun Microsystems.

Sức mạnh của Java thể hiện qua những con số mà Sun Microsystem đưa ra: ước tính hiện nay có hàng triệu máy tính (PC), ĐTDĐ cài đặt trên nền công nghệ Java, hàng trăm triệu SIM, card ứng dụng Java, cộng đồng thành viên Java trên toàn thế giới lên đến hàng tỉ người, Java chiếm 8/10 ứng dụng công nghệ không dây...

Tại Việt Nam, ngôn ngữ lập trình Java cũng ngày càng trở nên thân thuộc với CNTT Việt Nam, đặc biệt khi Sun tuyên bố tích hợp thành công tiếng Việt vào ngôn ngữ Java, thì gắn với đó là một cái tên đang ngày càng trở nên thân thuộc: Cộng đồng Java Vietnam.
    Là đơn vị tiên phong trong lĩnh vực đào tạo các lập trình viên phát triển phần mềm ứng dụng, Công ty CP Stanford – Đào tạo và phát triển công nghệ luôn mong muốn mang tới cho học viên chương trình đào tạo tối ưu nhất giúp các bạn dễ dàng học tập và có thể lựa chọn chương trình học phù hợp nhất với khả năng của mình.

Để có thể xây dựng những ứng dụng có qui mô lớn và trở thành chuyên gia phát triển phần mềm với Java, bạn hãy tham gia khóa học kinh nghiệm lập trình Java tại Stanford – Dạy kinh nghiệm lập trình. Chúng tôi tự tin trong 6 tháng sẽ giúp bạn giải đáp hết các thắc mắc, thành thạo Java và thành công. Khóa học Java tại Stanford -Dạy kinh nghiệm thực tế với từng khóa học cụ thể: cho desktop(J2SE), webform(J2EE) hoặc MobileApp(J2ME) được chúng tôi chia thành 3 level chính sau:

- Java for Base: dành cho các học viên chưa có kiến thức hoặc chưa nắm chắc kiến thức cơ bản về ngôn ngữ lập trình Java .

- Java for Developer: dành cho các học viên đã nắm chắc kiến thức cơ bản về ngôn ngữ lập trình Java và muốn học nâng cao để trở thành lập trình viên java hoặc tự phát triển ứng dụng của mình.

- Java for Advanced: dành cho các học viên đã nắm chắc kiến thức nâng cao dành cho lập trình viên về phát triển web applications trên ngôn ngữ lập trình Java.

Nội dung chi tiết của khóa học, bạn tham khảo tại khóa học kinh nghiệm lập trình Java của Stanford.

Các bạn hãy nhanh tay đăng ký khóa học trong thời gian này để hưởng ưu đãi theo chương trình "NGƯỜI XÂY TRI THỨC" nhân dịp chào mừng ngày nhà giáo Việt Nam 21/11. Alo theo hotline: 0936 172 315 - 0963 723 236 hoặc (04) 6275 2212 – (04) 6662 3355 để được gọi lại tư vấn cụ thể hoặc đến trực tiếp trụ sở chính công ty tại Tầng 2, số nhà 20, ngõ 678 đường Láng hoặc ngõ 100 Nguyễn Chí Thanh để được tư vấn trực tiếp nhé.

svBK's Newbie

Hiện tại mình đang học 1 khóa học lập trình Java bên TT itplus đó. Bạn thử lên website của họ xem sao

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/2 12 CuốiCuối

Thông tin chủ đề