User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 2 của 2

Chủ đề: moi nguoi oi cho em hoi nganh dien thi dien nhu the nao vay!!!!!!!!!

svBK's Member Avatar của sinhvienk52

music mọi người ơi cho em hỏi ngành điện thì điểm như thế nào vay!!!!!!!!!

chào mọi người!
    Mọi người hãy bỏ chút thời gian giúp em với.Nhưng năm trước nganh điện lấy điểm vào củ tưng ngành nhỏ như thế nào vậy.
    Theo em biết ngành cao nhất là TDH,còn ngành thấp nhất là thiết bị điện có đúng không vậy!
    Mọi người hãy cho em biết điểm vào từng ngành nhỏ của điện đi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!!!!!!!!!!!!!!
    HỌC ! HỌC NỮA ! HỌC MÃI!
    !!!!!!!!LÊNIN VĨ ĐẠI!!!!!!!!!!

svBK's Newbie Avatar của vuongduchoa

Mặc định bad_boy

chào bạn!
    mình cũng là sv khoa điện đây! theo mình được biết thì năm ngoái khoa điện lấy điểm vào thấp nhất là Đo lường và DKTD còn năm nay thì mình cũng ko biết. điểm vào của khoa Điện cũng khá bình dân thui khoảng tầm trên 5.0 là được( đối với các khóa trước).
    Nói chung là chỉ cần vào được khoa Điện thui! còn các ngành học nó cũng tương đối giống nhau. Chỉ có thiết bị điện và hệ thống điện là hơi khác thôi.
    Năm ngoái TDH lấy cao kinh khủng 7.58, nếu bạn đủ tự tin thì nhào zo. Còn ko thì DKTD và Đo lường cũng khá hay đấy, chẳng kém j TDH đâu. 3 ngành này khi đi làm có thể lấn sân nhau.
    Chúc bạn co lựa chọn sáng suốt!!!!!!!!

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề