User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 6 của 6

Chủ đề: điện tử viễn thông ra làm hàng không

svBK's Newbie

Icon5 điện tử viễn thông ra làm hàng không

có bác nào học điện tử viễn thông đã ra làm cho các hãng hàng không của Việt Nam cho em tham khảo ý kiến chút.
    Ngành này có thể làm ở các vị trí nào, lương lậu ra sao, liệu có cạnh tranh được với ngành Kĩ thuật hàng không của khoa cơ khí???(em chỉ hỏi về hàng không thôi nhé)
    Em đang phải chọn chuyên đề, nếu định đi theo hướng hàng không thì em nên chọn chuyên đề nào và các môn tự chọn nào (theo em thì ít nhất phải có môn Định vị và dẫn đường rồi).
    Ngoài ra em nên trau dồi thêm các kiến thức gì để có thể đáp ứng được yêu cầu của công việc.
    Em xin cảm ơn

svBK's Newbie

bac nao giup em voi, em xin cam on va hau ta

svBK's Member Avatar của worm

Quote Nguyên văn bởi muvitinh Xem bài viết
    có bác nào học điện tử viễn thông đã ra làm cho các hãng hàng không của Việt Nam cho em tham khảo ý kiến chút.
    Ngành này có thể làm ở các vị trí nào, lương lậu ra sao, liệu có cạnh tranh được với ngành Kĩ thuật hàng không của khoa cơ khí???(em chỉ hỏi về hàng không thôi nhé)
    Em đang phải chọn chuyên đề, nếu định đi theo hướng hàng không thì em nên chọn chuyên đề nào và các môn tự chọn nào (theo em thì ít nhất phải có môn Định vị và dẫn đường rồi).
    Ngoài ra em nên trau dồi thêm các kiến thức gì để có thể đáp ứng được yêu cầu của công việc.
    Em xin cảm ơn
    Đã có chuyên đề hàng không khoa mình rồi à. Chẹp ko biết sẽ đi về đâu

svBK's Newbie

Quote Nguyên văn bởi worm Xem bài viết
    Đã có chuyên đề hàng không khoa mình rồi à. Chẹp ko biết sẽ đi về đâu
    mình đâu có nói thế, mình chỉ hỏi về việc học ở khoa mình ra làm hàng không thôi. Chứ khoa mình làm gì có chuyên đề hàng không, mặc dù rõ ràng lúc đăng kí hồ sơ thi vào trường mình thấy khoa này có cái ngành điện tử hàng không hoành tráng lắm

svBK's Member Avatar của Silent_cOntrol

Anh có thằng bạn ra trường rồi, giờ đi làm ở sân bay nội bài, điều khiển bay, chắc lương mới ra trường thì như nahu thôi, nhưng mà lam như vậy thì phí công học điện tử
    -------------------------------------------------
    ++++++++++++++++++++++++++++++++

Hãy sống và làm việc theo gương Bác Hồ vĩ đại

++++++++++++++++++++++++++++++++
    -------------------------------------------------

svBK's Newbie

Quote Nguyên văn bởi Silent_cOntrol Xem bài viết
    Anh có thằng bạn ra trường rồi, giờ đi làm ở sân bay nội bài, điều khiển bay, chắc lương mới ra trường thì như nahu thôi, nhưng mà lam như vậy thì phí công học điện tử
    Em nghe thầy Dũng mít nói học thì học thế thôi, đến lúc ra trường sẽ được kích chân reset cho về mo hết.Mà cũng không riêng gì thầy ấy, nhiều người cũng nói kiến thức học được trong trường học xong để đấy là chính, đến lúc đi làm phải học lại hết. Vậy theo anh thì làm ngành nào cho khỏi phí bây giờ, mà ngành nào thì cũng chẳng phải học lại từ đầu

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề