User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 4 của 4

Chủ đề: xử lý khí SO2

svBK's Newbie

Mặc định xử lý khí SO2

Mình đang tìm một it tài liệu về xử lý khí thải SO2. Bạn nào có giúp mình với.
    Hiện tại mình có biết quyển "Dry scubbing technologies for flue gas deulfurization" nhưng không down được. Nếu ai có cho mình được không. Thanks nhiều nha!

svBK's Newbie

Toi dang ng cuu ve he thong FGD de xu ly khi SO2 trong cac nha may nhiet dien. Nhung cua ban la xu ly SO2 bang phuong phap uot hay kho? Toi dang nc pp su ly khi SO2 trong thap hap thu theo kieu uot( bang dd sua da voi CaCO3). Neu ban can lien he voi toi theo dc mail: edmevn@gmail.com

svBK's Newbie

Quote Nguyên văn bởi hahonganhvn Xem bài viết
    Toi dang ng cuu ve he thong FGD de xu ly khi SO2 trong cac nha may nhiet dien. Nhung cua ban la xu ly SO2 bang phuong phap uot hay kho? Toi dang nc pp su ly khi SO2 trong thap hap thu theo kieu uot( bang dd sua da voi CaCO3). Neu ban can lien he voi toi theo dc mail: edmevn@gmail.com
    Cám ơn bạn nhé. Mình nghiên cứu chung các phương pháp nhưng chủ yếu cũng đi vào phương pháp hấp thụ bằng đá vôi. Hiện nay tài liệu mình có cũng không nhiều lắm. Mình biết quyển " Dry scrubbing technologies for flue gas desulfurization" nhưng không down đươc. Nếu bạn có ít tài liệu nào về phần này bạn có thể gửi cho mình theo địa chỉ này được không: thesunflower_85@yahoo.com Mình rất cám ơn

svBK's Newbie

Quote Nguyên văn bởi nganMT Xem bài viết
    Mình đang tìm một it tài liệu về xử lý khí thải SO2. Bạn nào có giúp mình với.
    Hiện tại mình có biết quyển "Dry scubbing technologies for flue gas deulfurization" nhưng không down được. Nếu ai có cho mình được không. Thanks nhiều nha!
    nay ban cu vao trang yeumoitruong.com ay co may cai do an xu ly so 2 day

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề